dk 350 za fainali hatujafunga goli hata moja,Relax man fainali lazima atokee mshindi mmoja tu na jana kale ka upepo ka kukosa magoli kalitutembelea tena...
Diaz hakua na siku powa..
Salah hakua na siku powa..
Thiago hakua na siku powa..
Robbo hakua na siku powa..
Trent hakua na siku powa..
Tushukuru hii Real Madrid sio ile ya 2018 otherwise tungeongea mengine.
Klopp atakua na likizo ngumu sana June hii maana lazima aje na jawabu la straika na kiungo...
YNWA
Msimu ujao nyie kuku ndio mnapoteana mazima kabisa, tena bora hata msimu huu mmeambulia makombe ya kuku.Yeaaaaaah man ukikosa leo unapata tena nafasi msimu ujao. Ndio raha ya mpira.
Aluta continua.
YNWA
More people care about Liverpool losing than their own team winning
Adui yako mwombee njaa.Msimu ujao nyie kuku ndio mnapoteana mazima kabisa, tena bora hata msimu huu mmeambulia makombe ya kuku.
Kipara kashaona haya mambo ya false 9 hayana tena matokeo anayotaka kashatua mazima sokoni na kashanunua kua tayari kwa pre season.dk 350 za fainali hatujafunga goli hata moja,
something was wrong kwenye approach zetu aiseee,
Duuuh kweli kama ETH alijibu mbona profesa kaamua kusepa zake mapema.ETH alionesha haja support uwepo wake huyo jamaa.Maana aliulizwa vipi uwepo wake RR kwenye consultant role. Ten Haag akajibu in short it's decision of the club.
Sasa yeye alishindwa ku jiconsult mwenyewe alipo kuwa manager.Halafu aje amu consultant ETH [emoji16]. Inachangaza.Sema jamaa kajishitukia kaamua kuachia ngazi licha ya kuwa alikuwa na plan kibao na timu akiwa na ETH lakini ndo hivyo,kajiongeza mweyewe.
Hiyo paragraph ya mwisho ni maoni yako tu na matamanio.
Kuhusu swala la kukosea hata Chelsea makocha wakizungua wana furushwa ndo Ile kauli ya usipo jiheshimu,Hauta heshimiwa inavyo fanya kazi.
RR aliwakosea sana man u na kuwadharau kwa ile kauli ya kwamba timu inatakiwa inunue wachezaji 10 waliopo wote wauzwe.Dharau kubwa sana kuonesha kwamba bodi haikuwa sahihi kununua wachezaji karibia kikosi kizima cha first eleven.
Kinacho shangaza zaidi ETH akasema ana hitaji almost wachezaji wanne au watano kutengeneza kikosi chake.
All in all uwezo wake ulikuwa mdogo,alitumia muda mwingi kulalamika kuliko kufanya kazi.
USIPO JIHESHIMU,HUTOKUJA KUHESHIMIWA.
Profesa ana gemu ya kwanza Ijumaa hii huko Austria.Manjesta hawawaheshimu watu wao jamaa hajifeel yuko nyumani kabisa wanamzarau na kejeli kibao kisa wao wanajiona ndio klabu kubwa na wanahela.
Sisi mtu yoyote akiwa wakwetu lazima tuoneshe tunampenda hata kama anakosea atajisikia yuko nyumbani tu na slogan yetu ile YNWA.
Hao manjesta wao wanataka ushindi tu ukikosea tu kidogo lawama kama zote na wanakuzarau mazima kila kitu wajuaji wao.
Manjesta haiwezi tena kuwa timu Bora ,ni swala la muda tu ndio maana hata Klopp aliwakataa hawana heshima kabisa kwa wafanyakazi wao.
You have made my day.Liverpool haitafika penalty. Imesajiri FabiozNunez ana ingia muda wowote,Bissouma,Bowen,Schick,Garrager,Nkunku na Fekir.
Lakini tusubiri tuone
Both Gareth Bale and Hazard were happy even though contribution Yao ilikuwa ndogo sana.Amkeni nyinyi mbuzi View attachment 2243301