Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Mkiambiwa msioe wanawake waliozaa hamtaki, cheki msela anajilia kiulain
 
“But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?”


Yaani ulivyolalamika utafikiri we ndiye mumewe...ngoja siku ufumaniwe na mumewe wakati unapambana nae asikutatue marinda ujitetee kwa kumwambia maneno hayo kwamba “unahisi ana mwanaume mwengine zaidi yake ndo maana amekataa usilale kwake”
 
Huyu jamaa story zake almost all zinahusiana na kugegeda.....loh wacha niisubiri Tanzania mpya ya viwanda inakuja.
 
Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.

But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?

Nipeni ushauri wakuu
Sasa ulale kwani ye mkeo?
 
Utakuja kojoa dagaaa ohoooo... Ushawahi zibuliwa kizibo. Achana na ulimbukeni wa mapenzi na kuendekeza ngono. Kwani hiyo K yake ina video ama dhahabu... Istoshe ushasema tayari ana mumewe.., wewe unataka nini tena hapo. Looo.., tuuuu
 
Ndo maana single mothers have to stay away from me
 
Huyu mtoa mada nazani hajielewi unang`ang`ania kulala kwa mwanaume mwenzio k upewe bado utake kulala hapo hapo kuna unacho kitafuta.
 
Mkiambiwa msioe wanawake waliozaa hamtaki, cheki msela anajilia kiulain
Tatizo ni umri tu, kuna umri ukitaka kuoa lazima umuoe mzazi, au chukulia umeachana mama watoto wako ambae umezaa nae watoto watatu, alafu ukamuoe binti ambae hajazaa.
 
Utakuja ugeuzwe mke wa huyo jamaa endelea tu
 
Nikiona mambo kama haya huwa nachoka sana kuoa ngoja kwanza nivute subirá haiwezekan mwanaume unafanyiwa vitu kama hivi na mwanaume mwenzako.
 
Dahhh.....[emoji16] [emoji16]
Sjui kwanini nimefungua huu uzi, maana nikama nimejitonesha kovu lilolo anza kupona aiseeee....[emoji25] [emoji25]
 
Andaaa rinda tu apo nyooo[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji100]
 
Watu wanatafuta vita wakati wengine wanakimbia vita
 
Mkuu una roho ngumu wew unawezaje kulala kwa Mme mwenza hapo hata kugegeda sikushauri tafuta location nyingine
 
Acha Mara moja hiyo tabia
ukiendelea utajuta huyo ni mke wa mtu abstain away from her!!!!!
 
Back
Top Bottom