Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Mtoa uzi upo dar wewe? Na ni mwanaume wewe. Hahahah nyinyi jamaa bwana, basi haya. Ndio mambo yenu hayo. Mnapenda mteremko sana. Ipo siku yako.
 
ushauri wangu kwako acha zinaa umpokee Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yako hiyo ndo ushauri wangu
 
Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.

But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?

Nipeni ushauri wakuu
Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.

But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?

Nipeni ushauri wakuu
marriage crisis
 
Ungetaka kulala c ungemuoa!! Unapewa lift unataka kupiga na honi... Halafu unalia lia umejiandaa kumpa bei gani? Na akiwa na bwana mwingine we ndo wa kulia wivu? Kama vipi we susa...
 
Wote mmekutana ufahamu mmekopesha

She is married afu still uhusiano na baby daddy unaendelea na mnalala naye kwenye kitanda anacholala na mumewe

Unaanzaje kwenda kulala na mwanamke nyumbani anapoishi na mume wake? Vya bure vitakutokea puani. Afu si mrudiane tu ili mlane kwa uhuru na msiumize hao mlionao?
Anatarudiana vip na mtu aliyekatika ndoa nyingine???

Hiv unajua kuna hali Fulani hivi unakuwa na either in relation na mtu alafu mnakuwa better off katika either mchepuko ila mkiirasimisha tuu hamwez kuishi Wala kuelewana.. Nadhan ndio hali ya huyu Jamaa...

Ila jamaa anaroho ngumu saana
 
Hahaha! Dah! Inafurahisha na kuhuzunisha! We jamaa ni mtambo!! Sasa napata picha kwanini single mother wanapigwa vita loh!
 
Anatarudiana vip na mtu aliyekatika ndoa nyingine???

Hiv unajua kuna hali Fulani hivi unakuwa na either in relation na mtu alafu mnakuwa better off katika either mchepuko ila mkiirasimisha tuu hamwez kuishi Wala kuelewana.. Nadhan ndio hali ya huyu Jamaa...

Ila jamaa anaroho ngumu saana
Aombe tu talaka kidiplomasia, kwa sababu soon hiyo talaka itamfuata. Mumeo akufume na mwanaume mwingine kitandani kwenu mmh!!!

No matter what happened, wangesahau tu uhusiano wao coz wameshamove on na maisha mengine
 
Natoa onyo kwako kama ndugu. Tabia hiyo siyo nzuri kabisa. Kama ulikuwa na mahusiano naye na mkafikia hadi kuzaa mtoto halafu mkaona haifai kuendelea na uhusiano huo inakuwaje wewe unakubali kuwa kiraka? Umepitiwa na nini kichwani mwako? Sababu za kuachana kwenu zimebadilika? Wanawake wote hawa huwaoni mpaka udandie mke wa mwenzio? Halafu ati unaenda kabisa nyumbani kwa mumewe, unanini wewe? Huioni tatizo kwako au kwa huyo mwanamke? Na utaridhika mtoto wako atunzwe na mwanaume mwingine!

Kwa kweli katika hili sina lugha ya staha zaidi ya kusema kunatatizo kubwa sana sehemu fulani katika wewe. Kama kweli unataka ushauri basi ushauri wangu ni huu:achana kabisa na mambo hayo. Tafiti mwanamke wako. Chukua mtoto wako mlee mwenyewe. Ni hayo tu. Samahani kwa lugha kali lakini yote haya ni katika kujengana.

Wewe Ni dhaifu una mwenye mtoto, hao fresh walikushinda pole sana, u
 
Duh. Hizi ni zaidi ya bangi.......mshitaki kwa mume wake
 
Back
Top Bottom