Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Leo ugegede na kuondoka hakuna kulala

Duh aya mawazo mengine kuna nut imelegea bila shaka
 
Yaaan wewe sasa kama mlikua bado mwapendana si mngeoanaa... We endekeza uzinzi tuu huijui siku wala saaa
 
kuoa single mother ni shida. Ndiyo matatizo yake haya
aliyesema usioe single mother huwa namkubali 100%
 
Hahahaha! We ni msenge sana! Unenjooooy kula mzigo wa mwenzio?
 
Unaenda kabisa kulala nyumbani kwake na mumewe...unajitafutia kifo. Duh kama Mungu anakuokoa sasa hivi wahi kabisa la sivyo unalo
 
Ndo maana kuoa/kuolewa na mtu mwenye mtoto watu hawatakagi..... Japo hii yaweza kuwa chai ila picha yenyewe ndo hii hii

Kuna kitu umenigusa.

Nna jamaa yangu, alikuwa na GF wake ambae ni single mother wa mtoto mmoja.

Mdada alikolea sijui alijikoleza kwa mshikaji kiasi akaamua kubadili dini na kuanza kuattend Madras ili tu aolewe na mshkaji.

Ghafla mshkaji wng akaenda kufanya MA UDSM na kule akakutana na bint afu wa dini yake, jamaa akabeba mzigo jumla.

Kinachoendelea ni kwamba jamaa yangu ndoa ina miaka mi4 na bado anapiga yule single mother na mzazi mwenzie na yule single mother nae anapiga huku akimuhudumia mwanae!
 
Hasa mkuuu. Unataka ulale hapo kwako???

Kwa kifupi mantain uhusiano wenu kama mzazi mwenzio, hayo mengine achana nayo, acha kushiriki nae kimapenzi utapata matatizo ni mke wa mtu huyo.

By the way inaonekana ni mchafu kama kaweza kumchiti mumewe kwako hashndwi kwngine

Anabadilisha radha huyo
Nikisikia story kama hizi huwa napeleka mbele tarehe ya kuoa.
 
kama watanzania wangekuwa wana waza kazi na maendeleo.

Taifa hili lingekua mbali sana Kimaendeleo, lakini ni Ngonotu na Viroba.

Maendeleo tutabaki kuyasikia kwa majirani zetu, tukizidi kuendekeza Mbatu.
 
Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.

But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?

Nipeni ushauri wakuu
Unavuta hewa bure wewe
 
Kuna kitu umenigusa.

Nna jamaa yangu, alikuwa na GF wake ambae ni single mother wa mtoto mmoja.

Mdada alikolea sijui alijikoleza kwa mshikaji kiasi akaamua kubadili dini na kuanza kuattend Madras ili tu aolewe na mshkaji.

Ghafla mshkaji wng akaenda kufanya MA UDSM na kule akakutana na bint afu wa dini yake, jamaa akabeba mzigo jumla.

Kinachoendelea ni kwamba jamaa yangu ndoa ina miaka mi4 na bado anapiga yule single mother na mzazi mwenzie na yule single mother nae anapiga huku akimuhudumia mwanae!
Kuingia kwenye ndoa na mtu mwenye mtoto hakuna tofauti sana na kua kwenye umme /uke wenza.....
 
Leo zamu yangu boss, kanitumia txt hapa niende saa nne,
Pole kwa kugegeda kiduchu, mwenzio nitalala nayo usiku kuchaa mpaka kesho saa saba mchana.
 
Back
Top Bottom