Lubebenamawe
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 1,993
- 2,321
Hopeless chap!!! mali ya kuiba umeifanya kuwa una haki nayo...
Halafu anahisi anaumizwa yeyeUna roho ngumuuu!
Ndo yale ya watu kugomea kuoa single mothers...Hopeless chap!!! mali ya kuiba umeifanya kuwa una haki nayo...
Jiandae kutoa 0713...... Acha tamaa utakufa mapema. Katika kuachana hutakwi kuangalia nyuma,mwendo mdundo. Madhara ni Maradhi,kuliwa t..go au vyote. Sasa kama ulikuwa unampenda kwanini ulimuacha.Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.
But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?
Nipeni ushauri wakuu
Mods futa huu Uzi,mtoa mada hajielewei..Kweli hata majukumu huyawezi ndo maana ukamzalisha tu ,yani suala dogo kama hilo la kutumia akili ya kawaida unaleta hapa jukwaani duh......
NGOJA ALIWE KIBOGA NA PICHA APIGWE HALAFU TUMUONE MITANDAONIHa ha ha aise kuna watu wanacheza michezo ya hatari, hii lazima kuna kitu kitamtokea tena hivi anatahadharishwa yeye anajifanya kuona wivu. Alafu inaonyesha ujana tu ndiyo uliwatenganisha, iweje mke alie kuwa kwenye himaya yako mpaka umezaa nae, leo ukale nae uroda kwa wizi.
Una hatar Sana wewe! Yaan ulale kwenye Nyumba ya MTU! Atakugeuza mke Wa pili ukija lala Na yeye akatia maguuWakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.
But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?
Nipeni ushauri wakuu
Wakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.
But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?
Nipeni ushauri wakuu
Duuh..Kama vipi nenda kagagede alafu ugome kuondoka.
wewe unalala kwa mume mwenzio subiri kufumuliwa marinda
Ndugu yangu huo mchezo unaocheza ni habari. Unakula K ya mwenzio Siku akikufuma atasema pooWakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.
But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?
Nipeni ushauri wakuu
wew unataka kugegeda au unata awe mwaminifu UNA WIVU ule wa Wenzetu kakufanyia poa kakupa bado unaleta zako utakosa vyote shaur lakoWakuu niko dilema haya ni maneno ya mzazi mwenzangu ambae sasa kaolewa ila tu nilibahatika kupata nae mtoto mmoja bwana wake aliemuoa husafiri sana mikoani sasa huwa naenda kumuona mwanangu na kama mumewe hayupo basi najipumzisha hapo au yeye aje kwangu.
But ghafla leo nimemtumia ujumbe kaniambia leo niende K ntapata ila kulala haitawezekana wakuu nifanyaje nahsi huyu mzazi mwenzangu ana bwana mwingine tofauti na mumewe kwanini anizuie kulala hapo kwakwe,?
Nipeni ushauri wakuu
Wacha weeeee,yaani wewe kwa madongo ni hatari,haya nirushie na mimi dongo la kimapenzi au vipi?Pipa na mfuniko mmekutana