Leo ni birthday ya Kiranga, tujumuike

Leo ni birthday ya Kiranga, tujumuike

Nyingine hii hapa....



Naam, sawa sawa kabisa. Na hapo kama sijakosea hao akina mama watakuwa mashangazi na mama wadogo/ wakubwa.

Nilihudhuria harusi pale Kizumbi miezi michache iliyopita na watu waliimba sana hii nyimbo na hiyo ingine aliyoiweka jamaa.
 
Last edited by a moderator:
January ni mwezi kiongozi unaofungulia mlango mwaka mzima, kwa hiyo mlango ulipofunguliwa, watu wengi wakalianzisha hapohapo.


Sawa mkuu. Ila January ni hitimisho. Mtifuano wenyewe ulitokea kati ya April na May....

Hiyo miezi ina kitu gani cha ajabu hadi kusababisha Poisson distribution ya DoB ikae vibaya kiasi hicho?
 
Hagaya.....gashi nanho ukimanile ekisukuma? Nuhaya ole lejogoli.Bhuziku mwaka lulu nkoi

Henaha palitanwa Nasa, olo otojaga ko le jineri Nasa, okobona ma roketi ga NASA.

Onene nalangwa masala pye no banamhala banyalali gete gete, otizo yomba o bochilochilo henaha natamanile a mamihayo matale ga kokaya kwenuko, nolo natamanile o koyomba shisukuma.

Mamihayo genago hagaya gete.Kongono banamhala banilangije pye maganiko chiza ga kokaya, makoye, mamilemo, koyomba no bamnho, onyalali, kweta chiza mu Seba, pye mamihayo.

Hapa namaliza internal service.

Naona nishaandika Kiswahili, Kiingereza,Kifaransa na Kisukuma thread moja hii hii.
 
Naam, sawa sawa kabisa. Na hapo kama sijakosea hao akina mama watakuwa mashangazi na mama wadogo/ wakubwa.

Nilihudhuria harusi pale Kizumbi miezi michache iliyopita na watu waliimba sana hii nyimbo na hiyo ingine aliyoiweka jamaa.

Kuna ma aunties wanajirusha kwenye hizi nyimbo mpaka mzuka, mtu mpaka unafikiri kukataa kuoa kunawanyima raha ya siku yao ya kujirusha.
 
Mkuu Kiranga happy birthday sana. Nakutakia kila la heri na siku moja umtambue Yesu Kristo kuwa Bwana na Mwokozi wa maisha yako. Amen

Asante.

Kuhusu kumtambua Yesu Kristo kuwa bwana na Mwokozi wa maisha yangu nilishamtambua April 7 1981.Azania Front. Nyumba ya mviringo inayoelea bila msingi kama unaifahamu.

Na kaseti yangu ya Michael Jackson "Off The Wall" nikaichoma moto.
 
Naam, sawa sawa kabisa. Na hapo kama sijakosea hao akina mama watakuwa mashangazi na mama wadogo/ wakubwa.

Nilihudhuria harusi pale Kizumbi miezi michache iliyopita na watu waliimba sana hii nyimbo na hiyo ingine aliyoiweka jamaa.
Yap Nkwingwa......Sema huu Kubyala ukipigwa kunako harusi ukumbi mzima lazima uchangamke....Hasa ile cheza ya kutingisha mabega huku mwa kwa juu unaenda mbele na kurudi nyuma....

 
Last edited by a moderator:
Yap Nkwingwa......Sema huu Kubyala ukipigwa kunako harusi ukumbi mzima lazima uchangamke....Hasa ile cheza ya kutingisha mabega huku mwa kwa juu unaenda mbele na kurudi nyuma....



Huo ndo wenyewe haswa. Bila huo harusi haijakamilika kabisa. Na hiyo cheza huwa inanifurahisha sana.
 
Last edited by a moderator:
Huyu jamaa anapenda sana hii makitu wacha aburudike ........



Mkuu,

Asante kwa zawadi, lakini mimi zaidi zangu ni kuruka majoka kama nilivyoyaweka hapo juu.

Mara nyingine utanikuta nawa chase baldheads out of the town.

Au nakula kitu cha Dre kama sandwich yenye exotic herbs kutoka Indo-nesia.

Au naburudika na Umm Khulthum kama niko Ismailiya Masr.

Au nipo napata horns za Hugh Masekela kama nipo Egoli.

Au naangalia movements za Rondo ala Turca on the black and whites kama niko Istanbul.

Lakini si habari za derniere na Yondo.
 
Last edited by a moderator:
Asante.

Kuhusu kumtambua Yesu Kristo kuwa bwana na Mwokozi wa maisha yangu nilishamtambua April 7 1981.Azania Front. Nyumba ya mviringo inayoelea bila msingi kama unaifahamu.

Sasa Atheist inatoka tena wapi kwako?
 
Mkuu, kila la heri...nakutakia maisha marefu yenye mafanikio!
 
Back
Top Bottom