Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Pole mkuu. Solidarity Forever
Jioni hii baada ya mkutano mkubwa wa hadhara uliofanyika nmc arusha kuwakumbuka walioawa na polisi JAnuary 5 mwaka Jana. Baada ya hapo tulipita katika hotel ya kibo kupumzika baada ya Lena kulalamika ya kuwa anahisikia vibaya na temperature ikaanza kupanda. Tumempeleka mt. Meri hospital wakatuambie tumpeleke selian kwa urgent service maana mahabara ilikuwa imefingwa. Tupo selian hospital ametundikiwa RL drip na sindano mbili.Temp ipo 40, anakunywa drip ya pili saa hii. Tumuombee uzima mbunge wetuView attachment 44798IMG_1054.JPG
 
Mmmh mbona napata wasiwasi kuhusu kusema mahabara imefungwa halafu hajaambiwa nenda hospitali nyingine bali wanamwambia nenda SELIAN au huku ndiko wametegeshea dozi ya mwisho ya kumwondoa? Bwana Yesu naomba uponyaji wa mtumishi wako LEMA Godbless.
 
Mimi ni mbishi sana na ni faida kubwa kwa mume wangu ndio maana tupo pamoja zaidi ya miaka 30, siburuzwi. Hiki ndicho nimekiandika, ni nini hapa ulichokiona kibaya?



1) Malaria ni kitu cha kwaida sana Tanzania, watu wengi Tanzania wanakufa kwa Malaria zaidi ya ugonjwa mwingine wowote, a hujui hilo? sasa kusema ana malaria cha ajabu ni nini?

2) Mirungi? ukiona mtu wa anaumwa ghafla na homa kali, ujuwe hiyo ni mirungi, na hujui kama Lema ni mtu wa gomba? Unanshangaza? hujui kama kwao Arusha?

3) "Tunamuombea apone haraka." au na hiyo dua hukuiona?


Sikuelewi, ni chuki binafsi kwangu au ni nini kinachokupelekea kunishambulia bila sababu? Pole sana.

baki na dua yako bibi, hukuitoa kwa upendo bali kwa kebehi.
 
Jioni hii baada ya mkutano mkubwa wa hadhara uliofanyika nmc arusha kuwakumbuka walioawa na polisi JAnuary 5 mwaka Jana. Baada ya hapo tulipita katika hotel ya kibo kupumzika baada ya Lena kulalamika ya kuwa anahisikia vibaya na temperature ikaanza kupanda. Tumempeleka mt. Meri hospital wakatuambie tumpeleke selian kwa urgent service maana mahabara ilikuwa imefingwa. Tupo selian hospital ametundikiwa RL drip na sindano mbili.Temp ipo 40, anakunywa drip ya pili saa hii. Tumuombee uzima mbunge wetuView attachment 44798IMG_1054.JPG[/QUOTE

SALA YA KUWAOMBEA WATETEZI WA WATU

Ee Mungu uwalinde wapigania haki Tanzania maana Mafisadi wanataka kuwaangamiza.....Amina!
Ee Mungu uwalinde wanaotetea uhuru wa Mtanzania (Mtanganyika na Mzanzibar) maana mafisadi hawapendi hilo...Amina!
Ee Mungu uwalinde wateteea amani Tanzania maana mafisadi wanataka Kuiweka rehani amani yetu....Amina!
Ee Mungu umlinde Lema mpigania haki mahiri kwa maana mafisadi hawamtakii mema......Amina!
Eh Mwenyezi Mungu mwingi wa Rehma uwatazame mafisadi kwa jicho la ukali maana wameanza kuangamiza wapigania haki mmoja mmoja.....(Tazama.....Mheshimiwa Maembe!) hali yake si nzuri eh Mola Mponye na mlango huu!

Na alaaniwe atakaye kasirishwa sa sala hiiiii na watu wote semeni AMINAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!
 
Mimi ni mbishi sana na ni faida kubwa kwa mume wangu ndio maana tupo pamoja zaidi ya miaka 30, siburuzwi. Hiki ndicho nimekiandika, ni nini hapa ulichokiona kibaya?



1) Malaria ni kitu cha kwaida sana Tanzania, watu wengi Tanzania wanakufa kwa Malaria zaidi ya ugonjwa mwingine wowote, a hujui hilo? sasa kusema ana malaria cha ajabu ni nini?

2) Mirungi? ukiona mtu wa anaumwa ghafla na homa kali, ujuwe hiyo ni mirungi, na hujui kama Lema ni mtu wa gomba? Unanshangaza? hujui kama kwao Arusha?

3) "Tunamuombea apone haraka." au na hiyo dua hukuiona?


Sikuelewi, ni chuki binafsi kwangu au ni nini kinachokupelekea kunishambulia bila sababu? Pole sana.
Msamehe huyo FF, bila shaka dua yako imefika Mhs Lema atapona tuu kuugua ni kawaida ya binadamu. Tuendelee kumuombea kwa Mungu Baba uponyaji wa haraka!!!!!!!!

 
ila wakuu mbunge naye mwanadamu kama wewe na ni dhaifu tena mwenye kupata maradhi km mtu mwingine na siku zake za kuishi ni kama kenda,huchanua wakati wa mchana na hufifia.......na siku za kuishi ni chache.....Mungu akuponye haraka mhe lema
 
Bwana aliiye waponya wagonjwa, Mungu wa IBRAHIM, ISAKA na YAKOBO Akuinue upone mapema.
 
Pole sana kamanda sema nashauli wakupeleke nje kwa uchunguzi zaidi mana sku izi bongo akueleweki..
 
Get well soon kamanda Lema,tupo pamoja na wewe,Mungu mkubwa utapona tu,wao CCM wana wachawi,sisi Chadema tuna Mungu anayetulinda.
 
Maadam Kamanda yupo mikononi mwa madaktari tunachoweza kufanya ni kumwombea tu apone haraka..Kwa nini mnaumiza vichwa vyenu kwa dhana potofu hali maradhi yapo na ni adui ambaye anaonyesha wazi anatushinda...Vita ya maradhi imekoma na sasa tunaanza kushikana wenyewe sisi wenyewe uchawi..

Get well kamanda Lema na nawaomba viongozi wetu wote (Tanzania) wawe na utamaduni wa kufanya medical checkup hata iwe mara mbili kwa mwaka....Pima vipimo vyote upate kujua hali yako kiafya maana sasa hivi inatisha sana kila unaposikia kiongozi anaumwa..
 
1.Kamanda Lema tunakupa pole nyingi kwa kuugua.ni matumaini yetu Mwenyezi Mungu atakuponya ili uje kuendeleza jitihada za kuwakomboa watu wake!
2.Wana Arusha au Kwa yeyote aliye karibu na mheshimiwa mbunge Lema au mheshimiwa mwenyewe tunaomba mtujuze hali ya jembe letu tafadhali!2nazikubali sana jitihada zako mh mbunge!
 
Kwani watu kabla ya kutoa thread hawapitii majukwaa kusoma yaliyojiri kabla ya mambo yote?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom