Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Lema azidiwa ghafla, alazwa Selian Arusha

Pole sana mh. mungu akupe hauheni uweze kututetea, washindwe wanaopambana na wewe kwa jina la Yesu
 
Pole sana sana Mheshimiwa
Mwenyezi Mungu akujalie afya uweze kurudi katika majukumu yako
 
kawaida tu hiyo, jana niliamka mzima leo hata job nimeshindwa kwenda kwa jinsi 'nnavyoendesha' mfano hakuna. nimelala no underwear wala nini kitu kikiita tu fasta kwenye chumba kidogo
 
kawaida tu hiyo, jana niliamka mzima leo hata job nimeshindwa kwenda kwa jinsi 'nnavyoendesha' mfano hakuna. nimelala no underwear wala nini kitu kikiita tu fasta kwenye chumba kidogo

Wahi medical check up haraka Mkuu, usijekuta mambo ya mafuriko ya dar
 
Tuombe Mungu apone haraka Wote tunajua ana mengi ya kudeliver.
 
Labda baada ya kuwakumbuka mashujaa waliopigana nae, waliotetea maslahi na utu wao, walio uliwa bila hatia presha ikapanda tena, majonzi na maaumivu yakawa kama wakati wa tukio. hii inadhihirsha kuwa kweli anajali na anachungu wa dhati kwa waliotangulia> Getwell soon tunakuombea usiwafuate walipo ila tuendelee kuwakumbuka na kuwaenzi
 
Pole sana kamanda,tunakuombea na mungu atakutangulia na utapona...
 
Hivi Wana-JF na WaTz, nani kasema kwa viongozi magonjwa ya Mungu sasa Tz yameisha? Kwani kila anayeugua Kakolimbwa; Kamwakyembiwa; n.k. Namuombea kwa Mola apone haraka. Akishapona namuomba sana afuate mfumo wa kuishi uliotolewa na wanagenzi wa afya kama ifuatavyo: Saa nane za kufanya kazi + Saa nane za burudani + Saa nane za kulala = Siku iliyotumiwa vyema na inleta uendelevu. Ukivunja moja kati ya hivyo, Mwili utajibu kwa kuugua kusikoelezeka. Ninakuombea tena upone uje kuhudumia raia wako. Hasa kule Njiro; ambako hakuna barabara ya lami ni vumbi na mashimo matupu, Hakuna maji watu wanahangaika na madumu kama wakimbizi wala Hakuna zahanati karibu.:canada:
 
Soma vizuri post yangu "Tunamuombea", au hilo hujaliona?

Sasa kaulize madaktari, anaumwa nini kama si Malaria? wewe vipi wewe? hujui kusoma au una kurupuka tu?

Wewe FF nakujua ni mbishi sana, kama huo ubishi unaufanya na kwa mumeo basi ana hasara sana.
 
FF ni dume Aliishiababu (oh kumradhi Al-Shaabab) tu pale Magogoni na midevu kibao; ulidhani mwanmama huyu?

Wewe FF nakujua ni mbishi sana, kama huo ubishi unaufanya na kwa mumeo basi ana hasara sana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom