Lady JayDee ni zaidi ya Whitney!


Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
927
Likes
214
Points
60
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2008
927 214 60
Katika pitapita zangu nimejikuta nikiingia sehemu na kupigwa na mshangao....nimeingia kwenye blog ya lady jaydee na nimekuta ameweka nani zaidi kati yake na Whitney Houston, watoa comment wengi wamesema JayDee ni zaidi!




Yaliyo yangu;

Dada JayDee bado saaana kujiweka ktk kundi moja na whitney,ni sawa na mjusi kujilinganisha na mamba
 
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2008
Messages
3,451
Likes
37
Points
145
Bluray

Bluray

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2008
3,451 37 145
Wewe ulitegemea nini kutoka katika blog yake?

Jay Dee hata kwaya ya nguvu hawezi kuimba.Labda kama anataka kughani mashairi na monotonous pattern, and I don't mean that as a compliment like some regard Guru's monotone.

But then again if Alpha Blondy can be a reggae superstar or formidable renown, why not Lady JayDee? Even with that, Whitney Houston is a stretch.Blondy had a more legitimate, albeit still short, claim to compare himself with Bob Marley.

To put this in perspective, Jhiko Manyika has a more legitimate claim to compare himself with Bob Marley than Lady JayDee with Whitney Houston.

She just wants to create a buzz, she's gotta be smarter than that.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,142
Likes
121,649
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,142 121,649 280
katika pitapita zangu nimejikuta nikiingia sehemu na kupigwa na mshangao....nimeingia kwenye blog ya lady jaydee na nimekuta ameweka nani zaidi kati yake na whitney houston,watoa comment wengi wamesema jaydee ni zaidi
yaliyo yangu;dada jaydee bado saaana kujiweka ktk kundi moja na whitney,ni sawa na mjusi kujilinganisha na mamba
Ha ha ha ha ha Mwamba ngoma....., watu wengine wanakufuru kweli!!!! Hivi huyu anaweza kujifananisha na Whitney kweli? Hata Whitney katika miaka ya hivi karibuni pamoja na kutumia unga bado ni mkali mara 100 kuliko huyo Jaydee.
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
katika pitapita zangu nimejikuta nikiingia sehemu na kupigwa na mshangao....nimeingia kwenye blog ya lady jaydee na nimekuta ameweka nani zaidi kati yake na whitney houston,watoa comment wengi wamesema jaydee ni zaidi
yaliyo yangu;dada jaydee bado saaana kujiweka ktk kundi moja na whitney,ni sawa na mjusi kujilinganisha na mamba
Wanaompigia kura utakuta ni washikaji zake na ni wabongo tu labda. Aweke kitu kama hicho kwenye a lager scale ili watu wa mataifa mbali mbali wavote kama atashinda.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,661
Likes
5,270
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,661 5,270 280
Give me a break!!! huyo Lady Jaydee what ever the name is anaweza kujilinganisha na Whitney kweli naona ni hadithi za kufikirika au ni sawa na kutia kijiko cha chumvi kwenye bahari. wanamuziki bora marekani wenyewe wanasalute kwa huyu dada itakuwa huyo Lady nani hiii...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,308
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,308 280
Ha ha ha ha ha Mwamba ngoma....., watu wengine wanakufuru kweli!!!! Hivi huyu anaweza kujifananisha na Whitney kweli? Hata Whitney katika miaka ya hivi karibuni pamoja na kutumia unga bado ni mkali mara 100 kuliko huyo Jaydee.
Wanakufuru kama wewe unavyo copy na ku paste...umezidi na unaboa
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,142
Likes
121,649
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,142 121,649 280
Wanaompigia kura utakuta ni washikaji zake na ni wabongo tu labda. Aweke kitu kama hicho kwenye a lager scale ili watu wa mataifa mbali mbali wavote kama atashinda.
Wa nje watauliza Jay who? If she is better than Whitney why we have not heard anything related to her music. Huyu ni bora anyamaze tu si ajabu hata hizo kura anajipigia mwenyewe.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,103
Likes
49,308
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,103 49,308 280
Wa nje watauliza Jay who? If she is better than Whitney why we have not heard anything related to her music. Huyu ni bora anyamaze tu si ajabu hata hizo kura anajipigia mwenyewe.
Hebu copy hala u paste info zao hapa
 
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
2,805
Likes
12
Points
0
Binti Maringo

Binti Maringo

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
2,805 12 0
hahahaha...you are not serious!.....unless anataka kucheksha walionuna...lady jay dee is better than who?...
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
Wa nje watauliza Jay who? If she is better than Whitney why we have not heard anything related to her music. Huyu ni bora anyamaze tu si ajabu hata hizo kura anajipigia mwenyewe.
Ndiyo maana akaimba "Mko Juu". Sasa anajiona yuko juu zaidi ya Whitney. Yani hapa hakuna comparison yoyote in terms of money, records sold au hata huo umaarufu. Sijui ni idara gani anaweza kuji compare nae.
 
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
927
Likes
214
Points
60
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2008
927 214 60
kwa wale wanaojua,ningependa kujua ladyjaydee anaimba nyimbo za mahadhi gani?bolingo? au?,maana nashindwa kuelewa zipo kwenye category gani
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
212
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 212 160
OMG ..huyu Wambura leo kamzidi Whitney ..kwa lipi..lol..Hata figa figale hamzidi ingawa Whitney kamzidi kwa miaka isiyopungua 15 ...arrrgghh.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
katika pitapita zangu nimejikuta nikiingia sehemu na kupigwa na mshangao....nimeingia kwenye blog ya lady jaydee na nimekuta ameweka nani zaidi kati yake na whitney houston,watoa comment wengi wamesema jaydee ni zaidi
yaliyo yangu;dada jaydee bado saaana kujiweka ktk kundi moja na whitney,ni sawa na mjusi kujilinganisha na mamba

Jamani tusimhukumu Jaydee bila kujua anajilinganisha kwa kitu gani

  1. Kama ni muziki - hapana
  2. Kama ni kuwa sura nzuri - Hapana
  3. Kama ni Pesa - Hapana
  4. Kama ni kufanana na mwanaume - HAPO SAWA!!!

Wazo: JayDee ni zaidi ya Whitney kwa kuwa na sura ya kiume na mkomao!!
 
Last edited:
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
Nakubali Lady Jaydee ni zaidi ya Whitney kama tunaongelea local scene, kwa yeyote ambaye mipaka yake ya ufahamu wa muziki inaishia bongo atakuwa na mtazamo huo. Hata kama kura zimepigwa inawezekana wapigaji wakawa ni watoto wa late 90's ambao wameujua mziki wakati nyota ya Whitney imeshafifia na hawajui lolote kuhusu mwanadada huyo. Lets say Whitney anafanya show hapo Dar sehemu fulani na JD akawa naye anapiga sehemu nyingine usiku huohuo, sitashangaa sana kuona show ya Jide ikijaza kuliko ya Whitney.
 
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2008
Messages
927
Likes
214
Points
60
Mtimti

Mtimti

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2008
927 214 60
Jamani tusimhukumu Jaydee bila kujua anajilinganisha kwa kitu gani

  1. Kama ni muziki - hapana
  2. Kama ni kuwa sura nzuri - Hapana
  3. Kama ni Pesa - Hapana
  4. Kama ni kufanana na mwanaume - HAPO SAWA!!!

Wazo: JayDee ni zaidi ya Whitney kwa kuwa na sura ya kiume na mkomao!!


 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,109
Likes
600
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,109 600 280
Whitney yupo juu zaidi hamna anayebisha hili. Jaydee anavutia watu blog yake na ametupata wengi kwa hili, how nice! Ila kwa bongo, yeye ni juu zaidi ya wanamuziki wengine wa kike hapo nchini..
 
Daina

Daina

Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
14
Likes
0
Points
0
Daina

Daina

Member
Joined Jun 5, 2009
14 0 0
Lakini jaman,mimi sioni tatizo ninini,si ameweka kwenye blog yake?yaani tukae hapa tuanze kujadili eti Jaydee kajilinganisha na Witney kweli jaman si tutakuwa tunapoteza mda tu.Muacheni aandike atakacho blog ni yake hivyo hamuwezi kumpangia nn cha kuweka.Kama mtu anajisikia kumkosoa akaandike kule kwenye Blog yake kwan yawezekana wala hasomi comments za JF hivyo ni sawa na kujisumbua tu!!
 
M

mwandupe

Senior Member
Joined
Oct 16, 2008
Messages
101
Likes
25
Points
45
M

mwandupe

Senior Member
Joined Oct 16, 2008
101 25 45
Nadhani lady jaydee mwenyewe aweke wazi kama ni haki kwa yeye kufananishwa na whitney houston,kama anamfahamu vizuri huyu mtu.nilipitia jana nikaona hii kwenye blog yake,nikaona nikae kimya tu,coz mimi ni shabiki mkubwa sana wa whitney.na nimesikiliza nyimbo karibu zote za whitney.sio kwamba tunamkatisha tamaa jaydee but tuongelee ukweli jamani,labda hiyo topic ungepewa jina lingine.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
82,142
Likes
121,649
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
82,142 121,649 280
Wanakufuru kama wewe unavyo copy na ku paste...umezidi na unaboa
Ha ha ha ha grandson umesahau buku lako la matusi ya nguoni leo? Nenda kapate misokoto uendelee kuharibu akili hiyo iliyokwishaoza kwa zaidi ya 75%. Ability to comprehend any written material with more than 2 lines, ZERO. Matatizo ya kuwabwaga watoto majuu bila direction sasa umeharibikiwa endeleza tu jani kavu. Ha ha ha ha ha ha
 
M

Mfalme

Member
Joined
May 11, 2009
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mfalme

Member
Joined May 11, 2009
14 0 0
Jay dee blog yake ni ya kiswahili, kwa waswahili (wabongo) hasa vijana wadogo, na hao ndio wapiga kura wake naye analijuwa hilo. Karibu wote hawamjui Whitney (hata kama wanamjuwa, si kama tunavyomjuwa sisi) kama wamarekani wasivyomjuwa Jay dee. Of course hapo aliye juu atakuwa ni Jay dee kwa kila kitu kwa hao watu wake.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,916
Posts 29,788,598