Lady JayDee ni zaidi ya Whitney!


Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
mi kwa kweli nimecheka sana hebu ngoja nikalale .Kumlinganisha na Whitney ni sawa kulinganisha mwanga na Giza.Naenda zangu kulala mie
 
Bambo

Bambo

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
238
Likes
12
Points
35
Bambo

Bambo

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
238 12 35
lakini kwenye hizo picha hapo juu ni kweli lady wa tz ni zaidi nyi hamuoni?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,216
Likes
4,560
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,216 4,560 280
Mshachotwa akili la Lady Jey Dee japo mnajiona waerevu. Yeye lengo lake lilikua kutangaza blog yake, kwa mtaji huu amefanikiwa afu bado mnamuona mjinga. Dada endelea kuwachota hivyo hivyo akili, kesho njoo na "BLOG YANGU NA YA JAMIIFORUM IPI BORA?" I Gurentee you utajitangaza sana.
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
I think JD is dreaming. Kujilinganisha na Whitney sawa sawa na Ngasa kujilinganisha na KAKA wa Real Madrid
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Kumbe nilizama kwa sistaduuuuuuuuu!!!!!!
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,713
Likes
263
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,713 263 180
Huyu alianzisha bandiko hili hapa, kwanini asitoe maoni yake kwenye blog husika?
 
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
585
Likes
11
Points
35
Swahilian

Swahilian

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2009
585 11 35
Uzalendo nao huwa na mipaka! Hii ni ndoto isiyootwa, labda ni nani zaidi ya maana nyingi, ila suala la kimuziki tulitoa, yeah! Anaweza akashinda kwani ye! Ni wa kaaapteeeeni! Na whitney ni wa teja' baharia' boobee!
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,237
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,237 280
Lady Jaydee na Whitney ,ni sawa ,kwa vile wote wanashukiwa kutumia madawa ya kulevya.
Let me hasten to say,kwamba kama watu hawa mastar wanatumia madawa ya kulevya,I am not complaining. Watu wengi,wanafikiria kwamba hawa mastar wanapaswa kuwa role models. But that is ridiculous. Such people should only be liked only for their singing. Indeed,mimi nadhani hao managers na promoters should do more to protect these people from such problems like drug addiction.
 
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
90
Points
0
WomanOfSubstance

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 90 0
I think JD is dreaming. Kujilinganisha na Whitney sawa sawa na Ngasa kujilinganisha na KAKA wa Real Madrid


GOOD TO DREAM....angalau kathubutu.Wangapi wana huo uthubutu?
IF U CANT BE A MOUNTAIN THEN BE AN ANTHILL SO THEY SAY.
JD japo bado kufikia huko...kaza buti mama utafika mahali .....
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,275
Likes
3,220
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,275 3,220 280
OMG ..huyu Wambura leo kamzidi Whitney ..kwa lipi..lol..Hata figa figale hamzidi ingawa Whitney kamzidi kwa miaka isiyopungua 15 ...arrrgghh.
Kwani lady jay Dee ana miaka mingapi na mwona tu kama kakomaa vile!!!!!!!!!!!arrrrrrrrrrrrghhhhhhhhhhhh
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,905
Likes
171
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,905 171 160
hamna kitu kama hicho,hilo ndo tatizo la wasanii wetu kwa kujulikana dsm ndo wanaona wamepata,hebu wawe wanatuletea shot za concerts zao wakiendaga mtoni tuzione.
 
GP

GP

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2009
Messages
2,070
Likes
21
Points
135
GP

GP

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2009
2,070 21 135
huyu kwanza hana lolote
na kuna baadhi ya watu walishammaindi huko huko kwenye blog yake kwamba maoni ya kumponda kwanini anayafuta?
yaani anaweka maoni ambayo yanamfagilia tu, kwahiyo msishangae kuona anasema yuko juu kuliko witney, thubutuuuuuuuuuuu, alah.
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
17
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 17 35
Jamani tusimhukumu Jaydee bila kujua anajilinganisha kwa kitu gani

  1. Kama ni muziki - hapana
  2. Kama ni kuwa sura nzuri - Hapana
  3. Kama ni Pesa - Hapana
  4. Kama ni kufanana na mwanaume - HAPO SAWA!!!
Wazo: JayDee ni zaidi ya Whitney kwa kuwa na sura ya kiume na mkomao!!
Upo sahihi kwa 100%
 
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
2,288
Likes
805
Points
280
Himawari

Himawari

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
2,288 805 280
Katika pitapita zangu nimejikuta nikiingia sehemu na kupigwa na mshangao....nimeingia kwenye blog ya lady jaydee na nimekuta ameweka nani zaidi kati yake na Whitney Houston, watoa comment wengi wamesema JayDee ni zaidi!




Yaliyo yangu;

Dada JayDee bado saaana kujiweka ktk kundi moja na whitney,ni sawa na mjusi kujilinganisha na mamba[/QUOTE

ULITAKA AJIWEKE KUNDI MOJA NA WEWE..!?
 
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2009
Messages
503
Likes
14
Points
35
W

Whisper

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2009
503 14 35
Jamani nafikiri inategemeana yeye kuwa juu katika maeneo yapi. Labda tuangalie haya maeneo machache yaliyompa chart Whitney:
1) Alibobea ktk uvutaji bangi na unga baada ya kufundishwa na mumewe Bobby, kwa JD sifahamu...
2) Baada ya kupigwa chini na Bobby alianza kutembea na vitoto vodogo (kama vile mdogo wa Brand. JD nae kaolewa na kijana anayemzidi umri (hajawahi kutaja umri wake hadharani na leo ni birthday yake)
3) Ki mapato Whitney yuko juu sana (hii tuiache)
4) Ki sauti, hakuna anayebisha kiwango cha Whitney hasa ktk kupanda na kushuka (e.g I will always love you), sasa huyu dada aendelee kuimba hizo nyimbo za brass band.
5) Kama ni sura, nafikiri huyu mbongo angekuwa kijijini kwao huko Nyambono akavalishwa suruali na t shirt unaweza ukamuita Chacha.

Nafikiri amekosea sana kujilinganisha na Whitney!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,608
Likes
672
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,608 672 280
Anaitwa Judith Wambura. Inawezekana nae kaanza kubwia. LOL
 
E

Emma M.

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
206
Likes
0
Points
0
E

Emma M.

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
206 0 0
Nothing to boast about.
Lady Jaydee is becoming less famous.
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371