Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,980
- 127,433
Mi nshagegeda wengi tu, na sijawahi kubadili profile yangu. Mapenzi ya JF ni ya kupeana utamu na experience tu. no string attached.
Ati....???? Kwa hyo hata kwangu no string attached uwiii...
Mi nshagegeda wengi tu, na sijawahi kubadili profile yangu. Mapenzi ya JF ni ya kupeana utamu na experience tu. no string attached.
jamaa wewe gubegumbe na umeachika eti unataka bikira.....
Kwahyo mnataka tukale wapi wakat nyinyi ndo our ticket meal
Asa mbona hufiki?
kama ni hivyo, hakuna sababu ya kusubiri bunge la katiba liishe. Twende kwa wananchi tukashtaki.
Ndo maana nimekuuliza how old are you? Manake unauliza nini kitafuata watu jinsia mbili wakikutana...wewe umekuja mjini lini?
Ati....???? Kwa hyo hata kwangu no string attached uwiii...
jamaa wewe gubegumbe na umeachika eti unataka bikira.....
mbona mie nipo hatua za mwisho kumpata DEMBA na ni bado kigoli?
Umeridhika?
Jam baba...si unajua tena barabara ya PM foleni ya kufa mtu...
Aisee niseme tu mimi nimekutana na wadada wa jf wengi tu na all i can say is 'jf is full of beautiful women' no regret for me.
Hivi nani alikuruhusu usome post iliyoandikwa na mtu aliyehack account yangu?
Mi bhana nakasirikaga sana unavonchomesha mahindi PM kule.
Mkuu natamani uwe mshauri wangu kuhusu maswala ya ndoa.
Hebu chepuka bhana, njia kuu michosho tu. na mimi huku naona boxer imeota nundu.