Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Wana wa mmu,tangu ndoa yangu ivunjike nimekuwa na juhudi kubwa za kutafuta mke hasa kwenye mitandao cha ajabu ni kwamba nakutana na watu waliokubuhu katika mapenzi, wenye watoto tiari, walioachika au wenye umri mkubwa au wenye matatizo ya kimaisha na anataka atumie mapenzi ya kuwa mke ili atatue matatizo yake.

Kwakweli sijawahi kukutana na bikra. Nilidhani naweza kupata mchumba mzuri kwa kukutana na watu wapya nisiowajua lakini zoezi ni gumu kama chuma.

Wewe mwenyewe ndoa imevunjika halafu unaset standards too high. Hapa nashindwa kuelewa kwa nini binadamu hatujitambui.
 
Aisee niseme tu mimi nimekutana na wadada wa jf wengi tu na all i can say is 'jf is full of beautiful women' no regret for me.

Wangapi umekutana nao The Boss? Inaonekana mzee wa PM sana wewe!
 
Wewe mwenyewe ndoa imevunjika halafu unaset standards too high. Hapa nashindwa kuelewa kwa nini binadamu hatujitambui.

Ndoa ilivunjika siku 10 baada ya kutoka honeymoon,aliniibia pesa kibao,sasa mwanamke ndio mwenye makosa na sio mimi na kwa makosa yake haiwezi nifanya nichukue ronyaronya,NATAKA BIKRA,NIPASUE MWENYEWE KISHA NIMLEE,UNAYO BIKRA?
 
====>>> Walio huku ni ZAIDI YA MAKA.HABA....

===>> Wako USED heri gari za dala dala za mbagala...
 
Wana wa mmu,tangu ndoa yangu ivunjike nimekuwa na juhudi kubwa za kutafuta mke hasa kwenye mitandao cha ajabu ni kwamba nakutana na watu waliokubuhu katika mapenzi, wenye watoto tiari, walioachika au wenye umri mkubwa au wenye matatizo ya kimaisha na anataka atumie mapenzi ya kuwa mke ili atatue matatizo yake.

Kwakweli sijawahi kukutana na bikra. Nilidhani naweza kupata mchumba mzuri kwa kukutana na watu wapya nisiowajua lakini zoezi ni gumu kama chuma.


hebu tizama hilo eneo nimeweka rangi nyekundu hapo juu. hilo ndo hasa nataka kulisemea. umeandika kama kwamba ni kosa kwa mwanamke kutafuta kutumia ndoa kama njia ya kutatua matatizo yake. huo mtizamo wako ni mtizamo mbaya sana ndugu. nadhani huu utakuwa ushahidi kuwa wewe si mwenza mzuri, na pengine ndo maana huna ndoa.

binadamu tunaishi kwa kutegemeana. hakuna kosa mwanamke kukuhesabu wewe kama msaada katika maisha yake. shida za mwanamke si tamaa ya huo mhogo wako tu. lazima yatakuwepo na mengine ambayo wewe unatakiwa kuyapokea kama ya kwako pia, kama mtakubaliana kukaa pamoja.

mi sijaipenda hiyo kauli yako kabisa.
 
hebu tizama hilo eneo nimeweka rangi nyekundu hapo juu. hilo ndo hasa nataka kulisemea. umeandika kama kwamba ni kosa kwa mwanamke kutafuta kutumia ndoa kama njia ya kutatua matatizo yake. huo mtizamo wako ni mtizamo mbaya sana ndugu. nadhani huu utakuwa ushahidi kuwa wewe si mwenza mzuri, na pengine ndo maana huna ndoa.

binadamu tunaishi kwa kutegemeana. hakuna kosa mwanamke kukuhesabu wewe kama msaada katika maisha yake. shida za mwanamke si tamaa ya huo mhogo wako tu. lazima yatakuwepo na mengine ambayo wewe unatakiwa kuyapokea kama ya kwako pia, kama mtakubaliana kukaa pamoja.

mi sijaipenda hiyo kauli yako kabisa.

Hiyo kauli yangu imekuja kutokana na niliotendewa.Je,ni ustaarabu mwanamke mmetoka honeymoon ndani ya siku 10 kwenye nyumba mtu kashaiba milioni 2?? ina maana hakunipenda bali alikuwa anatafuta maisha kupitia mapenzi.
 
Hiyo kauli yangu imekuja kutokana na niliotendewa.Je,ni ustaarabu mwanamke mmetoka honeymoon ndani ya siku 10 kwenye nyumba mtu kashaiba milioni 2?? ina maana hakunipenda bali alikuwa anatafuta maisha kupitia mapenzi.

Pengine ni kwa sababu sielewi mazingira ya tukio.....una uhakika alichukua yeye?
 
Na alikiri mbele ya wazazi wake.

Wewe vp? Hizo pesa ndo sababu ya kumbwaga? Ungempa kichapo heavy hadi anaona mauti kwa mbali afu unampa 5m atunze daadek!, wewe ungekua ndo njia ya kumbadilisha tabia
 
unataka bikra wakat ww mwenyewe umetumika kwa mkeo mpaka basi.
 
Back
Top Bottom