Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Eeer....aah...mmmmhhh..
Puliiiiiissss.....
Eeer....aah...mmmmhhh..
hahahhaaa,kwa malipo au bure?,kichwa chako kinaweza kukushaur vizur,sema hujakiandaa tu mdau Albosignathus
u real made my day....bikira ya wapi hii inayotafutwa kwa karne hii na kizazi hiki?au man made virginity kwi kwi kwi kwi
Hao ndiyo waliohitimu..wazoefu
Aiseeee..... Kumbe ndio mambo yenyewe!!
Nami nilikuwa sielewi pia..!!
i guess
Puliiiiiissss.....
Aisee niseme tu mimi nimekutana na wadada wa jf wengi tu na all i can say is 'jf is full of beautiful women' no regret for me.
Sijakubuhu bwana.
Ulitaka wapya wakati wewe umekubuhu?
Nenda kanisani au msikitini wapi mabikira.
na anajielewaAna akili sana.
Bikira ndio mpango mzima mkuu.
mambo mengine mwachie ngoswe mwenyewe
wewe ulitangaza umeoa tena watafuta utavamia na viwewe
mh...nani kakwambia mpango mzima, maana sasa hivi watu wanauza hizo madukani...
Wewe umeacha na naiman unafamilia kwanin usimpate alieachika mwenzio