Albosignathus
JF-Expert Member
- Apr 26, 2013
- 4,898
- 1,051
- Thread starter
- #241
nenda nairaland forum hapa mmu wengi makahaba
Poa mkuu
nenda nairaland forum hapa mmu wengi makahaba
weka kwanza status yako hapa tuione.
wewe una watoto wangapi, uwezo wako kitandani ukoje, una Tsh ngapi benki n.k. Sio unataka vitu vizuri kumbe we mwenyewe Kapuku tu,
Inasikitisha sanaWana wa mmu,tangu ndoa yangu ivunjike nimekuwa na juhudi kubwa za kutafuta mke hasa kwenye mitandao cha ajabu ni kwamba nakutana na watu waliokubuhu katika mapenzi, wenye watoto tiari, walioachika au wenye umri mkubwa au wenye matatizo ya kimaisha na anataka atumie mapenzi ya kuwa mke ili atatue matatizo yake.
Kwakweli sijawahi kukutana na bikra. Nilidhani naweza kupata mchumba mzuri kwa kukutana na watu wapya nisiowajua lakini zoezi ni gumu kama chuma.