HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Utakuwa haufuatilii PDF.

Mara nyingi PDF zinatoka usiku, wadau washawahi kusema, ifikapo usiku jam ya wanaotembelea tovuti inakuwa sio kubwa na wao inakuwa rahisi ku aplodi. (sina uhakika lakini)
APo hakuna correlation mkuu ila kikubwa ni over time wanaonekana wanapiga kazi hadi usiku wa manane😅😅
Utakuwa haufuatilii PDF.

Mara nyingi PDF zinatoka usiku, wadau washawahi kusema, ifikapo usiku jam ya wanaotembelea tovuti inakuwa sio kubwa na wao inakuwa rahisi ku aplodi. (sina uhakika lakini)
wao inakuwa rahisi ku aplodi. (sina uhakika lakini)
APo hakuna correlation mkuu ila kikubwa ni over time wanaonekana wanapiga kazi hadi usiku wa manane😅😅
 
Hello guys! Hope wote mko poa. Naomba kupata uelewa ikitokea mtu amepata Placement PSRS then akaamua kuipiga chini kwa sababu moja au nyingine hususani kwenye upande wa maslahi. Je ni adhari zipi ategemee kukutana nazo kwa uamuzi wake wa kutokwenda kureport kituo Cha Kazi alichopangiwa? Je ataruhusiwa kuomba Kazi Tena utumishi?msaada au mawazo tafadhali kwa wenye uelewa juu ya hili
daah watu hamtaki kuripoti!! wengine tupo tayari hata kuripoti gamboshi huko ama ileje
 
Tangazo la kazi Lina idadi ya watu wanaotakiwa . Au kwenye tangazo mathalani wanaandika nafasi 100 wanajitungia?
Nilisahau jambo, tukumbuke pia kila shirika mipango yake na taratibu zake za kupokea watumishi wapya, hili linachangia sana utofauti wa kuita watu wakaanze kazi.

Mfano, placement ya akina meck pro ilipotoka waliambiwa wasubiri watapigiwa simu, walisubiri kwa takribani miezi 3 ndipo wakaitwa kwenda kuanza kazi. Hii ni mojawapo ya sababu.
 
Habari ndugu zangu , Tumsifu Yesu Kristo , Bwana Yesu asifiwe na Asalamalekum.

Naomba kujuzwa jambo moja hizi post za MDA na LGA salary scale zake zilikuwa ni za TSG kwa mujibu wa tangazo la kazi, ninachotaka kujua ni kwamba iwapo mtu ukapangiwa kwenye let say MDA kwa taasisi zinazojitegemea kimishahara na ambao wanatumia salary scale zao, mfano mtu amepangiwa Afisa ukaguzi wa ndani( Internal audit officer ) labda TPDC au kwenye vyuo vikuu au taasisi za elimu, mwajiriwa huyu atalipwa mshahara kwa kutumia salary scale ya TGS au ya kule alipopangiwa kituo cha kazi?
Don't worry My friend kama tpdc, iyo ni asali pure kutoka kwenye masega, kama higher institutions, bado sio Habar, kama hakuwa na mkopo
 
APo hakuna correlation mkuu ila kikubwa ni over time wanaonekana wanapiga kazi hadi usiku wa manane[emoji28][emoji28]


APo hakuna correlation mkuu ila kikubwa ni over time wanaonekana wanapiga kazi hadi usiku wa manane[emoji28][emoji28]
Sawa mkuu, hakuna asiyependa hela
 
Nilisahau jambo, tukumbuke pia kila shirika mipango yake na taratibu zake za kupokea watumishi wapya, hili linachangia sana utofauti wa kuita watu wakaanze kazi.

Mfano, placement ya akina meck pro ilipotoka waliambiwa wasubiri watapigiwa simu, walisubiri kwa takribani miezi 3 ndipo wakaitwa kwenda kuanza kazi. Hii ni mojawapo ya sababu.
Aisee,na hapo unakua usharipoti kituo cha kaz na barua? So unarudshwa tena kusubria sim iite[emoji848],au wanawajulisha mapema kabla kuripot?
 
Nakumbuka ulikuwa unasema hakuna Database na ukawakandia sana PSRS,tukasema tulia ni suala la Muda tu,naimani sasa utakuwa wakala mzuri wa PSRS na utajua ya kuwa hii Taasisi inafanya kazi Kwa weledi Mkubwa na wanajua majukumu Yao vyema.....Kikubwa ni Subra na Wakati sahihi wa Mungu.

Yote Kwa yote Hongera sana,huu ndio Wakati Sahihi wa Mungu,na Mungu ndiye kapanga uende Taasisi hiyo uliyopata Sasa.Hongera sana na ukawe Mtumishi mwema.
#Kazi iendelee
#Mapambano yaendelee
Sawa wakala
 
Hello guys! Hope wote mko poa. Naomba kupata uelewa ikitokea mtu amepata Placement PSRS then akaamua kuipiga chini kwa sababu moja au nyingine hususani kwenye upande wa maslahi. Je ni adhari zipi ategemee kukutana nazo kwa uamuzi wake wa kutokwenda kureport kituo Cha Kazi alichopangiwa? Je ataruhusiwa kuomba Kazi Tena utumishi?msaada au mawazo tafadhali kwa wenye uelewa juu ya hili
Daaa, watu wanamoyo!!![emoji4]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapo wanatoa kidogo kidogo kuna mambo yanaendelea nyuma ya pazia....boss mpk anazungumza vile Inamaana ameona mapungufu ya serikari....kama tamisemi wanatoa watu zaidi ya 9,000 washindwe utumishi...
Wakitaka waaminiwe na kutengeneza per diem nying wapunguze watu kuwaita Oral wengi (nafasi moja inagombewa na watu wanne hapo unategemea wasailiwa watajenga nn +cost ya dodoma)
Kitenge anawapa mawakala huku JF perday liteni,
 
Aisee,na hapo unakua usharipoti kituo cha kaz na barua? So unarudshwa tena kusubria sim iite[emoji848],au wanawajulisha mapema kabla kuripot?
Ukichukua barua PSRS(Masijala ya Wazi) unampelekea mwajiri pamoja na nyaraka(vyeti).

Sasa mwajiri ndio atakuambia ni lini utaanza kazi, hapo ndipo wengi wetu huambiwa watapigiwa simu, ambapo ndio muda wa kupigiwa simu unatofautiana kulingana na maandalizi ya mwajiri.

Mwajiri kama kashajiandaa mapema, haitachukua muda mrefu kukamilisha taratibu na kuwaita mkaanze kazi.

Point yangu ni kuwa, Waajiri wote hawezi kulingana mipango yao ya kupokea waajiriwa wapya ndio maana suala la kutoa placement ya MDA na LGA kwa mkupuo haliwezekani. Hata hivyo endapo likitoka kwa mkupuo, lazima kila mwajiri atakuwa na utaratibu wake wa kuwaita mkaanze kazi.
 
Ishu ipo hivi makamanda, Iyo PDF ya database wakitoa kidogo kidogo sawa, wakitoa kwa pamoja sawa. Kama jina lako limepangwa litatokea tu na kama jina lako halijapangwa halitatokea hata wakitoa majina 1700+ kwa pamoja. Kuhusu kusema Utumishi wanatuweka njia panda kufanya mambo yetu sikubaliani nalo kwasababu Utumishi hawajakuambia eti usifanye biashara au usilime kisa unasubili PDF ya database. TUBADILIKENI MAKAMANDA, tusipende kila kitu kutoa lawama. MIMI BADO sijalamba asali ya utumishi ila hainizuii kufanya mambo yangu kisa eti nasubili PDF ya database. WAKE UP GUYS.
Kwa hiyo username yako inaonyesha kuwa wwe n mziba mirija ya asali Kwa makamanda,
Makamanda wakikujua watakuminya mapwala.
 
Ukichukua barua PSRS(Masijala ya Wazi) unampelekea mwajiri pamoja na nyaraka(vyeti).

Sasa mwajiri ndio atakuambia ni lini utaanza kazi, hapo ndipo wengi wetu huambiwa watapigiwa simu, ambapo ndio muda wa kupigiwa simu unatofautiana kulingana na maandalizi ya mwajiri.

Mwajiri kama kashajiandaa mapema, haitachukua muda mrefu kukamilisha taratibu na kuwaita mkaanze kazi.

Point yangu ni kuwa, Waajiri wote hawezi kulingana mipango yao ya kupokea waajiriwa wapya ndio maana suala la kutoa placement ya MDA na LGA kwa mkupuo haliwezekani. Hata hivyo endapo likitoka kwa mkupuo, lazima kila mwajiri atakuwa na utaratibu wake wa kuwaita mkaanze kazi.
Sasa mzee, hizo LGA na MDA mwajir si almost pesa ya serikal kutoka hazina??
We umeajiriwa halmashaur x mwingine y, kitu gani kitawatofautisha?
 
Ukichukua barua PSRS(Masijala ya Wazi) unampelekea mwajiri pamoja na nyaraka(vyeti).

Sasa mwajiri ndio atakuambia ni lini utaanza kazi, hapo ndipo wengi wetu huambiwa watapigiwa simu, ambapo ndio muda wa kupigiwa simu unatofautiana kulingana na maandalizi ya mwajiri.

Mwajiri kama kashajiandaa mapema, haitachukua muda mrefu kukamilisha taratibu na kuwaita mkaanze kazi.

Point yangu ni kuwa, Waajiri wote hawezi kulingana mipango yao ya kupokea waajiriwa wapya ndio maana suala la kutoa placement ya MDA na LGA kwa mkupuo haliwezekani. Hata hivyo endapo likitoka kwa mkupuo, lazima kila mwajiri atakuwa na utaratibu wake wa kuwaita mkaanze kazi.
Sasa Bora ni kipi apo wewe unakiona kusubiri placement ambayo hujui utakuwepo, au usubiri kitephone ya kuripoti kazini
 
Back
Top Bottom