HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nasemaje Database ipo
Ni suala la muda tu

Nilikata tamaa na ajira za utumishi nikaahidi sitoenda dodoma tena kwa ajili ya interview

lakini hatimae nimechaguliwa kwenye database
Hongera champ.....sorry kaka ulipiga oral ya interview ipi kaka ambayo ndo imekutoa kwnye database?
 
Taasisi zinazojitegemea zina salary scale zao, kwahiyo lazima(ingawa sina uhakika) atatumia scale ya huko hata kama alifanyia usahili tangazo lenye scale ya TGS.

Pia, hili swali lako linahitaji jibu kutoka kwa mtu ambaye amepata nafasi huko. Kama yupo atujuze
Nahisi majibu ndo haya haya, hata ukichukulia mfano ulifanya interview taasisi flani lakini ukachukuliwa kwa database taasisi flani..lazima scale inakua ya huko ulipoenda
 
Mungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list, hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli God is there na anajibu tusikate tamaa
Hongera sana mkuu
 
Mungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list, hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli God is there na anajibu tusikate tamaa
Hongera sana
 
Mungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list, hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli God is there na anajibu tusikate tamaa
Hongera sana mwamba,ukawe mtumishi mwema, Mungu ni mwema sana,Wakati wa Mungu ni Wakati sahihi sana. Haijalishi ni changamoto zipi unapitia ila palipo na Juhudi za kupambana Mungu anabariki,Naimani umejionea mwenyewe.

Sote tusikate tamaa, Mungu wetu ni mwema sana.
 
Nasemaje Database ipo
Ni suala la muda tu

Nilikata tamaa na ajira za utumishi nikaahidi sitoenda dodoma tena kwa ajili ya interview

lakini hatimae nimechaguliwa kwenye database
Nakumbuka ulikuwa unasema hakuna Database na ukawakandia sana PSRS,tukasema tulia ni suala la Muda tu,naimani sasa utakuwa wakala mzuri wa PSRS na utajua ya kuwa hii Taasisi inafanya kazi Kwa weledi Mkubwa na wanajua majukumu Yao vyema.....Kikubwa ni Subra na Wakati sahihi wa Mungu.

Yote Kwa yote Hongera sana,huu ndio Wakati Sahihi wa Mungu,na Mungu ndiye kapanga uende Taasisi hiyo uliyopata Sasa.Hongera sana na ukawe Mtumishi mwema.
#Kazi iendelee
#Mapambano yaendelee
 
pdf ndefu ila sijaotea kuwemo database ya leo -ASA

next time champs.

mliopata njooni mtupe faraja hapa
Always Next time,bro nina imani kuna sehemu umeshalamba asali as long as ulifanya oral vizuri...kuna mdogo wangu alikosa sehemu asali na kina mwifa pale akasikitika sana kwa kuamini kuwa alistahili kwa namna alivyojibu,muda ukapita akazoea na maisha yakaendelea,wakaanza kutoka aliofanya nao yy hayupo lkn kaja kulamba asali sehemu ya nyuki wadogo bila kutarajia kabisa.

Mwisho kakuta placement yake ilikuwa ya muda mrefu tu kumbe muda wote anasononeka barua yake ilikuwa tyr japo mkeka ndio ulikuwa bado.
 
Mungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list, hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli god is there na anajibu tusikate tamaa

Hongera mkuu karibu sana kwenye utumishi wa umma

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Habari ndugu zangu , Tumsifu Yesu Kristo , Bwana Yesu asifiwe na Asalamalekum.

Naomba kujuzwa jambo moja hizi post za MDA na LGA salary scale zake zilikuwa ni za TSG kwa mujibu wa tangazo la kazi, ninachotaka kujua ni kwamba iwapo mtu ukapangiwa kwenye let say MDA kwa taasisi zinazojitegemea kimishahara na ambao wanatumia salary scale zao, mfano mtu amepangiwa Afisa ukaguzi wa ndani( Internal audit officer ) labda TPDC au kwenye vyuo vikuu au taasisi za elimu, mwajiriwa huyu atalipwa mshahara kwa kutumia salary scale ya TGS au ya kule alipopangiwa kituo cha kazi?
Watumishi wa tasisi moja hawawezi kuwa na salary scale tofauti. Labda itokee mtu ulikuwa TRA/eGA ukavuruga ukahamishiwa halmashaurii Kakonko. Hapo utaendelea kulipwa kwa scale yako ya awali utatofautiana na hao uliowakuta Kakonko.

Kuwa na amani mzee ila ukinunua NISSAN DUALIS usininyime lift mimi wa halmashauri
 
Watumishi wa tasisi moja hawawezi kuwa na salary scale tofauti. Labda itokee mtu ulikuwa TRA/eGA ukavuruga ukahamishiwa halmashaurii Kakonko. Hapo utaendelea kulipwa kwa scale yako ya awali utatofautiana na hao uliowakuta Kakonko.
Kuwa na amani mzee ila ukinunua NISSAN DUALIS usininyime lift mimi wa halmashauri
😂😂😂
 
Kapambane mkuu, huko Wizarani si sawa na Halmashauri, kikubwa ni kujiongeza tuu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mara kumi wizarani.

Wizara zina shughuli nyingi Hela za hapa na pale ni nyingi sana.

Ila inategemea kitengo na kitengo maana sio vitengo au idara zote zina pilikapilika za hapa na pale na per diem
 
Huu uzi umeshaanzaa kua wakuvunja watu moyo na sio kutia watu moyo humu kuna vijana weng wanasubir placement kutoka huko MDA & LGA na huko ndiko hizo TGS ilipo sana Asa mtu akipita akaona comments za watu kuhusu hizo TGS mtu anaanza kupooza moyo shauku yote ya kupata placement inakata

Wazee TGS sio mshahala mdogo kama mnadhanii au kusikia story za vijiweniii

Sio watu wote tutapata kaz TRA BOT EWURA EGA nk......
"Akili za kuambiwa changanya na zako"-mkwere Mr kikwenga
 
Back
Top Bottom