Thanks MkuuHongera sana Ndugu! Ikawe kheri kwako
jkciHongera kwako mkuu,ulimpiga oral interview ipi kaka...
Sio kweli, nikweli waliombewa kibali ili wapewe ajira permanent lakin walikataliwa, bado wanaendelea kusain mkataba wa mwaka mmoja mmoja.Wanabodi habari ya muda? Nimepata fununu ya kuwa wafanyakazi wa Tanesco waliokuwa na ajira za mkataba waliombewa kibali wakabadilishiwa ajira zao kutoka mkataba kwenda permanent! Je hili lina ukweli wowote?
Ijumaa au jumatatuPdf lingine lini, Jana IT wa psrs aliongelewa kidogo akaachia kumbe na yeye anahusika kweny huu Uzi,
Nahesabu Ili nafasi zikiisha nijipangeKumbe na wewe unahesabu kama Mimi, accountant II had sasa wametoa 52
Ulifanya usaili lini na nafasi zilikuwa ngapi na placement zilitoka ngapi?Nasemaje Database ipo
Ni suala la muda tu
Nilikata tamaa na ajira za utumishi nikaahidi sitoenda dodoma tena kwa ajili ya interview
lakini hatimae nimechaguliwa kwenye database
Sio yenye machache kwani wanavyoandaa pdf ya call for interview watu hadi buku 3 ndio washindwe PDF la database.Yenye majina machache kama hii possibility ipo kabisa na mimi naiona ila 1700+ one time placement sina uhakika
Hali ndo ilikua hivi kipindi cha Kikwete na Mkapa, ilikua ukiwa na degree tu umeshatoboa.Ila jamani mnyonge mnyongeni ila haki yake mpeni. Mama samia kwenye swala la ajira amejitahidi sana. Sina kipingamizi naye juu ya hilo. Mwaka wake wa kwanza tu kwenye madaraka ametoa ajira nyingi sana kulinganisha na mika minne iliyopita nyuma.
Hii labda ni Botswana [emoji1052] siyo bongoland.Mshahara 2m, Posho ya nyumba laki6, Posho ya nauli laki3, Posho ya Umeme na maji laki3, Posho ya mavazi laki4
[emoji38][emoji38][emoji38], humu WATUMISHI WA UMMA wapo ndugu. Sijui kama umenielewa hapo kwenye herufi kubwa. Narudia tena humu ndani kuna WATUMISHI WA UMMA. Kaa chonjo aisee...Pdf lingine lini, Jana IT wa psrs aliongelewa kidogo akaachia kumbe na yeye anahusika kweny huu Uzi,
Wanabodi habari ya muda? Nimepata fununu ya kuwa wafanyakazi wa Tanesco waliokuwa na ajira za mkataba waliombewa kibali wakabadilishiwa ajira zao kutoka mkataba kwenda permanent! Je hili lina ukweli wowote?
😂😂😂 we jamaa.Sio yenye machache kwani wanavyoandaa pdf ya call for interview watu hadi buku 3 ndio washindwe PDF la database
Wakuu tusikubali inabidi tupambanie wote na tudai PDF la database tupost social media mbalimbali hadi imfikie rais tuombe kina mange malisa na wanaharakati kibao watupostie sabab hii ni kuleta tension kwa jobless alaf wanaingia mitini.
Lazima tukubali kuwasagia kunguni na kulalamika had ahad ya waziri aliyosema tuone imetekelezeka
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Vivid example [emoji28]With vivid example hiyo PDF ya database asa kwanini sasa hv hawatak kutoa hizo nafas 1767 za waziri alizosema
Hizi zote anapata mwajriwa wa Chuo?Mshahara 2m, Posho ya nyumba laki6, Posho ya nauli laki3, Posho ya Umeme na maji laki3, Posho ya mavazi laki4
Umekubaliana na nani hayo siyo maagizo ya waziri mwambie boss wako jobless wanataka PDF la waziri la database na sio kuzugia kwamba wanatoa kidgo😂😂😂 we jamaa.
Si tumekubaliana database wanachukua kidogo kidogo mahitaji yanapojitokeza?
😂😂😂 we jamaa.
Si tumekubaliana database wanachukua kidogo kidogo mahitaji yanapojitokez