HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wazee, wale wenzangu best looser wa TRA kama mtu akipata placement sehemu nyingine tuambizane hapa jukwaan wakuu..maana Customs na TMO ukiwaza kutokea kwenye database moja haikai Wala mbili na hapo hujui if uko kwa database au vipi...dah usipime kabisa yan
 
Sio yenye machache kwani wanavyoandaa pdf ya call for interview watu hadi buku 3 ndio washindwe PDF la database
Wakuu tusikubali inabidi tupambanie wote na tudai PDF la database tupost social media mbalimbali hadi imfikie rais tuombe kina mange malisa na wanaharakati kibao watupostie sabab hii ni kuleta tension kwa jobless alaf wanaingia mitini.
Lazima tukubali kuwasagia kunguni na kulalamika had ahad ya waziri aliyosema tuone imetekelezeka
Kila pdf ina watu wa database mkuu,
 
Hapana hiyo sio sahihi kwa maagizo ya waziri ilitakiwa PDF itoke moja au watoe majina ya waliopo hiyo database 1767 otherwise wanazuga tu mwisho wa siku uambiwe majina yalitoka wote
Wanaweza wakaweka pdf moja na still 90% of the names ikawa ni watu wao[emoji848],so ni sawa tu na hivi kusema wanatoa kidogo kidogo kila pdf


Ni kuomba tu Mungu jina lako liwepo in any of the pdf wanazotoa sasa hivi
 
Wanaweza wakaweka pdf moja na still 90% of the names ikawa ni watu wao[emoji848],so ni sawa tu na hivi kusema wanatoa kidogo kidogo kila pdf


Ni kuomba tu Mungu jina lako liwepo in any of the pdf wanazotoa sasa hivi
Turudi mbele zake Bwana best looser ...
Maana kila ukifikiria hili pdf unaweza kukata tamaa Ila simama Imara
Bwana atasikia kilio chetu
 
Turudi mbele zake Bwana best looser ...
Maana kila ukifikiria hili pdf unaweza kukata tamaa Ila simama Imara
Bwana atasikia kilio chetu
Mungu awatangulie kwakweli.

Hata sisi wa MDA LGA hakuna single pdf kama watu wengine ni mwendo wa kuchomoa mdogo mdogo,tumeaccept so long as idadi haijtimia we believe pdf znazofata tumo kwa uwezo wake Mungu
 
Wanaweza wakaweka pdf moja na still 90% of the names ikawa ni watu wao[emoji848],so ni sawa tu na hivi kusema wanatoa kidogo kidogo kila pdf


Ni kuomba tu Mungu jina lako liwepo in any of the pdf wanazotoa sasa hivi
Hata Kama hawawez weka watu wao wote Bora watoe ijulikane umekosa kuliko hi torture ya kidg kidg sijui uvumilie kitu ambacho huna uhakika.

Wakitoa PDF moja itasaidia kupunguza sintofahamu na mianya ya kupenyeza mtu kwan website matokeo ya written yapo PDF zote hvy wakiandaa hayo majina wanafanya check up kama ndio waliofanya usahili mbona simple tu
 
Hata Kama hawawez weka watu wao wote Bora watoe ijulikane umekosa kuliko hi torture ya kidg kidg sijui uvumilie kitu ambacho huna uhakika.
Wakitoa PDF moja itasaidia kupunguza sintofahamu na mianya ya kupenyeza mtu kwan website matokeo ya written yapo PDF zote hvy wakiandaa hayo majina wanafanya check up kama ndio waliofanya usahili mbona simple tu
Hata hiv wanavotoa kidogo unaweza check pia,si unajua kada yako unacheck yale majina unahakikisha kama walifanya written yake.
 
Ishu ipo hivi makamanda, Iyo PDF ya database wakitoa kidogo kidogo sawa, wakitoa kwa pamoja sawa. Kama jina lako limepangwa litatokea tu na kama jina lako halijapangwa halitatokea hata wakitoa majina 1700+ kwa pamoja.

Kuhusu kusema Utumishi wanatuweka njia panda kufanya mambo yetu sikubaliani nalo kwasababu Utumishi hawajakuambia eti usifanye biashara au usilime kisa unasubili PDF ya database. TUBADILIKENI MAKAMANDA, tusipende kila kitu kutoa lawama. MIMI BADO sijalamba asali ya utumishi ila hainizuii kufanya mambo yangu kisa eti nasubili PDF ya database. WAKE UP GUYS.
 
Ishu ipo hivi makamanda, Iyo PDF ya database wakitoa kidogo kidogo sawa, wakitoa kwa pamoja sawa. Kama jina lako limepangwa litatokea tu na kama jina lako halijapangwa halitatokea hata wakitoa majina 1700+ kwa pamoja. Kuhusu kusema Utumishi wanatuweka njia panda kufanya mambo yetu sikubaliani nalo kwasababu Utumishi hawajakuambia eti usifanye biashara au usilime kisa unasubili PDF ya database. TUBADILIKENI MAKAMANDA, tusipende kila kitu kutoa lawama. MIMI BADO sijalamba asali ya utumishi ila hainizuii kufanya mambo yangu kisa eti nasubili PDF ya database. WAKE UP GUYS.
Unatuambia nini wewe?? Sisi tunataka pdf la database watu 1767 kama alivyosema waziri. Tutaenda hadi kwa Mange ili mradi tuwachongee mama aone. Hatuwezi kupotezewa muda kwa uzembe wa wapenda “padiemu”😂😂

Alisikika msaka ajira mwenzangu akiwaka sana huku kijasho chembamba kikimtoka.
 
Ishu ipo hivi makamanda, Iyo PDF ya database wakitoa kidogo kidogo sawa, wakitoa kwa pamoja sawa. Kama jina lako limepangwa litatokea tu na kama jina lako halijapangwa halitatokea hata wakitoa majina 1700+ kwa pamoja. Kuhusu kusema Utumishi wanatuweka njia panda kufanya mambo yetu sikubaliani nalo kwasababu Utumishi hawajakuambia eti usifanye biashara au usilime kisa unasubili PDF ya database. TUBADILIKENI MAKAMANDA, tusipende kila kitu kutoa lawama. MIMI BADO sijalamba asali ya utumishi ila hainizuii kufanya mambo yangu kisa eti nasubili PDF ya database. WAKE UP GUYS.
I think wanaosubr database wanajua hilo bas tu ni udhaifu wa mwanadamu esp kwa jobless ambae hana mishe yoyote at all.

Ata hold onto any last shred of hope hata kama deep down anajua hii ni ahadi hewa(for example).

Yan chochote,chochote kile kitachompa matumain atakishikilia.
 
Back
Top Bottom