Mbo Mpenza
JF-Expert Member
- Apr 11, 2017
- 445
- 1,119
TGSKey word ni TG halafu pawe na S pia, zile herufi zingine(T, H, n.k) ni tofauti ndogo tu.
TGHS
TGTS
TGSKey word ni TG halafu pawe na S pia, zile herufi zingine(T, H, n.k) ni tofauti ndogo tu.
Usijali serikali yetu ina vitengo vingi sanaa. Huwezi amini kupitia hii pdf ndo nimejua kumbe kuna Baraza La Ujezi La Taifa.[emoji1]Taasisi ipi hiyo[emoji23]
Kada yetu kwa mwaka tangazo linatoka mara 1
Hongera sana mkuuu...umepangwa taasisi gani?Aisee SIJUI NIWAAMBIE Au nikache?
[emoji23]Usijali serikali yetu ina vitengo vingi sanaa. Huwezi amini kupitia hii pdf ndo nimejua kumbe kuna Baraza La Ujezi La Taifa.[emoji1]
Sent using Jamii Forums mobile app
Thank u champAlways Next time,bro nina imani kuna sehemu umeshalamba asali as long as ulifanya oral vizuri...kuna mdogo wangu alikosa sehemu asali na kina mwifa pale akasikitika sana kwa kuamini kuwa alistahili kwa namna alivyojibu,muda ukapita akazoea na maisha yakaendelea,wakaanza kutoka aliofanya nao yy hayupo lkn kaja kulamba asali sehemu ya nyuki wadogo bila kutarajia kabisa.mwisho kakuta placement yake ilikuwa ya muda mrefu tu kumbe muda wote anasononeka barua yake ilikuwa tyr japo mkeka ndio ulikuwa bado.
[emoji1666][emoji122]Mungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list, hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli god is there na anajibu tusikate tamaa
Hao si ndiyo huwa wapo kwenye PUSS au?hivi wadau mshahara wa ngazi ya diploma kwa walioajiriwa na chuo ni kiasi gani?
Usijali mkuu, mbona Ruwasa nao nasikia wanatumia tgs...[emoji3]Nimejiunga na team database, wale wa selected for oral[emoji28][emoji28][emoji28]
Mara paap nipo Halmashauri ya Mpimbwe Katavi[emoji28]
Mwaka huu naenda piga shule nianze mapema kabla mvi hazijashimiri kichwaniHukutaka kuongeza masters boss??
Hongera sanaa mkuu.Nasemaje Database ipo
Ni suala la muda tu
Nilikata tamaa na ajira za utumishi nikaahidi sitoenda dodoma tena kwa ajili ya interview
lakini hatimae nimechaguliwa kwenye database
Wale nahisi walifanya usahili , na kama kuna database basi ni wachache wachache.Hivi wale wa udsm ni database?au walifanya saili ndo mkeka wao umetoka?
Dooh anataka kubana hadi huko duuh.Mkuu, yule sio mkuu wa Idara. Ni Kaimu Afisa X (Ag. Afisa kitengo flani).
Kwa maelezo yake anasemaga ana Masters ya 'Y', baada ya kuona analamba asali sana kwenye hiyo nafasi hapo Halmashauri sasa anasoma Degree ya ' Y', Open University. Zingatia 'Y' ni same course.
Kumbe umenielewa vizuriTGS
TGHS
TGTS
Hata mimi aisee[emoji3][emoji3][emoji3], ingawa nitazijua nyingi zaidi kwenye majukumu yangu.Usijali serikali yetu ina vitengo vingi sanaa. Huwezi amini kupitia hii pdf ndo nimejua kumbe kuna Baraza La Ujezi La Taifa.[emoji1]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni sahihi, ila project(field) ndio zitawabeba kupitia padiemu
Hahaa ndugu yangu bado sijapata nilikuwa nataka kujua tu, nipo nasuburia nami placement za hizi MDA&LGA sasa nikawa nashindwa kuelewa kwa sababu tangazo la kazi salary scale inasema TSG halafu unakuta mtu kadonolewa huko kapelekwa let say VETA ambao salary scale yao siyo hiyo TSG ndipo hapo nikawa na sintofahamuWatumishi wa tasisi moja hawawezi kuwa na salary scale tofauti. Labda itokee mtu ulikuwa TRA/eGA ukavuruga ukahamishiwa halmashaurii Kakonko. Hapo utaendelea kulipwa kwa scale yako ya awali utatofautiana na hao uliowakuta Kakonko.
Kuwa na amani mzee ila ukinunua NISSAN DUALIS usininyime lift mimi wa halmashauri
[emoji38][emoji38][emoji38]Watumishi wa tasisi moja hawawezi kuwa na salary scale tofauti. Labda itokee mtu ulikuwa TRA/eGA ukavuruga ukahamishiwa halmashaurii Kakonko. Hapo utaendelea kulipwa kwa scale yako ya awali utatofautiana na hao uliowakuta Kakonko.
Kuwa na amani mzee ila ukinunua NISSAN DUALIS usininyime lift mimi wa halmashauri
Aaaaa kabisa mkuu, wewe si ndo upo kwenye ofisi ya kiranja wa nidhamu serikalini... Na jana mmeshabumbulua madudu huko mpaka mama akachafukwa..mimesikia "stupid"[emoji3]Hata mimi aisee[emoji3][emoji3][emoji3], ingawa nitazijua nyingi zaidi kwenye majukumu yangu.
Nilikuwa naijua tu TBA.
Veta wanatumia scale gani waoHahaa ndugu yangu bado sijapata nilikuwa nataka kujua tu, nipo nasuburia nami placement za hizi MDA&LGA sasa nikawa nashindwa kuelewa kwa sababu tangazo la kazi salary scale inasema TSG halafu unakuta mtu kadonolewa huko kapelekwa let say VETA ambao salary scale yao siyo hiyo TSG ndipo hapo nikawa na sintofahamu