BNprojects
Senior Member
- Dec 14, 2022
- 147
- 371
Aisee SIJUI NIWAAMBIE Au nikache?
Kama Wizy🤓Aisee SIJUI NIWAAMBIE Au nikache?
Hongera sana. Ahsante kwa kututia moyo piaMungu ni mkuu sasa nami nimeona jina langu kwenye list , hongereni mliopata na wote ambao hamjapata tuendelee kupambana kwani mungu anajibu kwa wakati sahihi, nikiangalia changamoto nilizonazo kweli God is there na anajibu tusikate tamaa
Ukawe mtumishi mwema. Hongera sanaMUNGU NI MKUU SASA NAMI NIMEONA JINA LANGU KWENYE LIST , HONGERENI MLIOPATA NA WOTE AMBAO HAMJAPATA TUENDELEE KUPAMBANA KWANI MUNGU ANAJIBU KWA WAKATI SAHIHI,, NIKIANGALIA CHANGAMOTO NILIZONAZO KWELI GOD IS THERE NA ANAJIBU TUSIKATE TAMAA
Asante MkuuHongera sana. Ahsante kwa kututia moyo pia
Asante SanaUkawe mtumishi mwema. Hongera sana
Hongera kakaMUNGU NI MKUU SASA NAMI NIMEONA JINA LANGU KWENYE LIST , HONGERENI MLIOPATA NA WOTE AMBAO HAMJAPATA TUENDELEE KUPAMBANA KWANI MUNGU ANAJIBU KWA WAKATI SAHIHI,, NIKIANGALIA CHANGAMOTO NILIZONAZO KWELI GOD IS THERE NA ANAJIBU TUSIKATE TAMAA
Asante MkuuHongera kaka
Ulikua kada gani Ruwasa?Asante Mkuu
Ipo siku nitakupeleka na ww tumuombe mungu kwani yajayo yanafurahisha mnoUmezipata ulipkua umewapeleka wana masijala ya wazi nn hahaha
Karibu jisikie uko nyumbani, huku kwetu hatuna mambo mengi zaidi ya kila unaposikia placement una download unajitafuta..Nimejiunga na team database, wale wa selected for oral[emoji28][emoji28][emoji28]
Mara paap nipo Halmashauri ya Mpimbwe Katavi[emoji28]
Niliumia sana nmejikongoja had kweny 73 nilitarget ndo iwe oral yangu ya kwanza baada ya ile ya tra kupigwa ndoige kwa 41 lakin wapi, wengne hatujawah piga oral utumishi aise and i wish tungekua tunaongea lugha 1 saiz kuhusu kucheleshwa kwa placement. Ila all in all ata sisi ambao hatusubiri placement tuko nyuma yenu kuhusu hili la placement kuchelewa.Ña PSRS pia ipunguziwe majukumu, waachie taasisi na mashirika wafanye saili wenyewe, alafu wao wapelekewe mapungufu
Ña PSRS pia ipunguziwe majukumu, waachie taasisi na mashirika wafanye saili wenyewe, alafu wao wapelekewe data TU
Ni kweli Account officer ya MDA walipandisha ikawa 76.
Huo ndo ushuhuda, sio kila mda watu wanakatishana tamaa na kuiponda psrs, utumishi wapo fair sema wanamapungufu machache kama vile kuchelewesha mchakato wa ajira. Hongera sanaNasemaje Database ipo
Ni suala la muda tu
Nilikata tamaa na ajira za utumishi nikaahidi sitoenda dodoma tena kwa ajili ya interview
lakini hatimae nimechaguliwa kwenye database
Hongera sana kwao, wakawe watumishi wema.Hongera kwao waliolamba asali. Nimemuona Dr mmoja roommate wangu kalamba asali.
Sent using Jamii Forums mobile app