HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nadhani itakua kweli
Kuna position hazipo kwenye tarehe Ila sio za database, ni interview za mwez February, evidence nnazo Ila siwez kuziandika hapa. Hakuna mkeka utaokuja full na majina yote yanayotosheleza nafasi zilizotangazwa mfano MDAs na LGAs kwa post ya Accounting officer II zilikua nafasi 100, usitegemee siku mkeka utatoka wa majina 100, ni mwendo wa kudonoa, na neno data base halitokosekana
 
Yani mkuu hawa watu hawajui halmashauri zilivyo. Pale kila mtu ana kitengo chake hata kama ana certificate. Sasa wewe ndio umeajiriwa na CPA yako ukifika tayari ni threat watakupeleka ukawe muhasibu wa sekondari au zahanati. Nina mengi ya kuandika kuhusu halmashauri hasa hizi za mjini
Ila kama Mungu amekupangia na unajua hawa wanavyokupeleka huko.wanakuharibia kisaikolojia na hata taaluma yako inapotea taratibu
 
Nimekuelewa Vizuri Mkaguzi.

Sema tangazo lao la kazi sijawahi ona.
Matangazo wanatoa , ingia google andika ajira mtera tanesco, au kidatu, kiansi n.k awali walikuwa wanaajili wao moja kwa moja ila sasa wanapitia ajira portal mfano kama sio mwaka 2020 basi 2021 tanesco kwenye hivyo vituo vya kufua umeme waliajili nesi, security officer, na mwalimu wa daycare zao na hawa wote wanalipwa vizuri

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom