ujio wako nikajua unapdf ya database mkononi aiseehWatu wanachomolewa data base mzee wa ila watachanganya kwe pdf mbalimbali au watatoa peke yake haijulikani ila database ipooooo
Amen Amen boss[emoji120][emoji1666]Tuko pamoja, nakuombea na wewe PDF likitoka uwepo,Naimani wapambanaji wengi tu tutakula shavu chini ya Serikali ya Mama Yetu Samia, Serikali inayomwaga Ajira kila siku.
Mungu wetu ni mwema sana.
Unaweza ukawa na CPA au PSPTB lakini kama wanakubania wanakubania tu hawa jamaaKwa Muda huo ungekuwa na CPA Yako ungekuwa na salary scale nzuri Kwa Sasa!
Juma tatu tarehe tatu mwez wa nneWadau hivi bunge linaanza lini?
Hawa watapata kz mkuu japo sio wote...ukiona utumishi wanaita oral kwa idadi kubwa ujue kuna nafasi zipo nyingi zinahtji kujazwaExpectations kills wandugu we should keep our expectations to the minimum level ili kujiandaa na matokeo halisi mfano watu wa TMO II juzi waliitwa 700 oral na kila mmoja kati yao alikuwa na uhakika kwa kurefer placement iliyopita za TRA lakini sasa kilichokuja kutokea hakuna aliyeamini mpaka sasa.
Sasa hili swala la database tunaweza kusema ni politics on field kwasababu kazi ya database inajulikana
Mkuu, yule sio mkuu wa Idara. Ni Kaimu Afisa X (Ag. Afisa kitengo flani).Idara Gani
Yeye ana elimu ya kiwango Gani diploma degree au
Huwezi kuwa mkuu wa idara hadi uwe mtumishi kwa miaka 15 consecutively Kwa mujibu wa sheria ukiacha upuuzi ule wa magu
Hata hiyo kwenye Strategic Plan yao ya 21/22 hadi 25/26 imetaja kuwa watumishi zaidi ya 400 inatakiwa wawe wameajiriwa.Naona mwaka jana waliongeza bil kadhaa.
Moja ya malengo ilikuwa kuongeza watumishi.
Ndio nyie.
Yap.Hahahaha we jamaa tuheshimiane basi,hatufahamiani,Mimi nipo jukwaa Huru kusema lolote,Kwa kuwa ni mawazo yangu,sifungwi,ukiona ninachosema kina kukera katika namna Moja au nyingine unaweza pita bila ku comment......
Sasa Mimi nimeongea jambo gani Baya Hapo?? Kusema Kikubwa kuingia kwenye mfumo haijalishi Mshahara gani ni kosa???🤭
Mwifwa
Liverpool VPN
yesamrich
mfwende sawadogo
Basi Vijana wajipange tuu.Hata hiyo kwenye Strategic Plan yao ya 21/22 hadi 25/26 imetaja kuwa watumishi zaidi ya 400 inatakiwa wawe wameajiriwa.
104 tayari ilikuwa sisi, kwa hiyo bado 300+
Wadau hivi bunge linaanza lini?
Ni tarehe 4 april,siku ya jumanne ijayoWadau hivi bunge linaanza lini?
Juma tatu tarehe tatu mwez wa nne
Tarehe 4 april,jumanne ijayoJuma tatu tarehe tatu mwez wa nne
Sasa check number si MTU anapàta Mara Moja TU 😂Tuko pamoja, nakuombea na wewe PDF likitoka uwepo,Naimani wapambanaji wengi tu tutakula shavu chini ya Serikali ya Mama Yetu Samia, Serikali inayomwaga Ajira kila siku.
Mungu wetu ni mwema sana.
Mambo mazuri yanakuja kwa watu wa TRA tuendelee kuomba MunguExpectations kills wandugu we should keep our expectations to the minimum level ili kujiandaa na matokeo halisi mfano watu wa TMO II juzi waliitwa 700 oral na kila mmoja kati yao alikuwa na uhakika kwa kurefer placement iliyopita za TRA lakini sasa kilichokuja kutokea hakuna aliyeamini mpaka sasa.
Sasa hili swala la database tunaweza kusema ni politics on field kwasababu kazi ya database inajulikana
Baada ya kuitwa oral TMO...Expectations kills wandugu we should keep our expectations to the minimum level ili kujiandaa na matokeo halisi mfano watu wa TMO II juzi waliitwa 700 oral na kila mmoja kati yao alikuwa na uhakika kwa kurefer placement iliyopita za TRA lakini sasa kilichokuja kutokea hakuna aliyeamini mpaka sasa.
Sasa hili swala la database tunaweza kusema ni politics on field kwasababu kazi ya database inajulikana
Shavu baadhi yao kutoka databaseBaada ya kuitwa oral TMO...
Kilichofuata ni tamko la Waziri Mhagama....
Hapa umepata picha Kiongozi yajayo ni Mungu asimame..
Na kweli Leo Kuna signal ya uwepo wa pdf iliyoshiba kidogo kama ya last weekMida ya placement hii...
Ofisi zishafungwa,au IT ana overtime[emoji13][emoji13][emoji13]Mida ya placement hii...