HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Vumilieni tu hata waliopata walivumilia pia sio kwamba wao hawakupitia huko kikubwa PSRS haki ipo tena ya kutosha sana, narudia tena PSRS ndio mkombozi mkubwa sana sana, cha ajabu wengi wetu tunalielewa hili kutokana na shuhuda za wenzetu au sisi wenyewe, tuvumilie mazuri yatamfikia kila mmoja aliethubutu na anaendelea kuthubu, tambua kuwa wakati wa MUNGU NDIO WAKATI SAHIHI.
SHuHuda za zumaradi 🤣
 
Niwaambie tu madogo wote mtakaopata wenyewe mnaita asali kwa upande wa TGS. Scale ya mwisho ni TGS H kama 2.3M. Na utafika hapo baada ya miaka 17 kazini. Wakati huko kwengine hiyo ni salary ya kuanzia
Muhimu kuingia kwenye system then tukifika huko tutapambana kupata greener pasture,yani haina kupoa[emoji1787]

I have a friend ambae kalamba asali juz juz,sahivi anakusanya nondo za taxation TRA ikijichanganya tu anaikanda anahamia huko.
 
Hii definition ya democracy uliisomea wapi Kiongozi? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mtu ukishakuwa desparate unaweza kusema definition ya mountain ni Kilimanjaro.
The Hard way, Only The Way.

Don't force your destiny, keep calm it will find you.
Amepatia Mzee, unataka akariri kama ilivyo vile vile😂 kwenye vitabu. Elimu sio kukariri mkuu , ni kujifunza kutokana na ulicho soma
 
"Kuwa mvumilivu, jiandae kwa saili zijazo, kusoma iwe ratiba yako ya kila siku".

Sawa tunafanya vyote hivyo lakini je

KWANINI UTUMISHI WANATUMIA MUDA MREFU KUITA WATU?????

20230315_113629.jpg
 
nafikiri ni hicho hicho kizazi ndio kinatoa lawama sasa hivi pengine mwanzoni hicho kizazi wengi wao kipindi hicho kilikua bado hakijaingia oral sasa nahisi majority ya hicho kizazi sasa hivi kinasubiria placement kwaio ndo mana kinaendelea kuwa aggressive hadi kupeleka hizi habari kwa mange utadhan kila anaefanya usaili ni lazima apate kazi

mimi nimefanya saili nyingi sana hata oral tu sijawahi ingia na nimechoma nauli enzi hizo tunafanyia duce hadi leo hii PSRS wamehamia dodoma nipo tu lkn naamini ipo siku tu na mm ikifikia zamu yangu Mungu akipanga iwe itakua kama hajapanga basi tobo langu litakua pengine labda
Kwa hicho ulicho Sema apo 👆 kama ni kweli BaSi, Wacha PSRS waendelee kukukanda 🤣 TU
 
mimi sawadogo na wasaka ajira wenzangu tuwe makini na tuongeze juhudi utawala huu wa mama samia suluhu
maana tusipo otea mfumo /ajira kwenye utawala wake atakuja kuja nyemela mwingine atakae kuja kuua ndoto za vijana na kufanya waishi maisha ya kuzimu , majalalani na wengine kwa shemeji zao

RIP kwa walio tutangulia kwa msoto wa mtaani tangu 2015
 
Muhimu kuingia kwenye system then tukifika huko tutapambana kupata greener pasture,yani haina kupoa[emoji1787]

I have a friend ambae kalamba asali juz juz,sahivi anakusanya nondo za taxation TRA ikijichanganya tu anaikanda anahamia huko.
Hiyo ndio tunaita work hard or die poor. Ukiridhika tu kwamba nimepata serikalini ukakaa chini na TGS yako unakaribisha umasikini na madeni
 
Back
Top Bottom