HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kaangalie hapo no 16...last week aliitwa mwenyewe
Leo kaitwa kwenye kundi la wati wengiView attachment 2564039
Haya madhaifu PSRS wanayoyafanya ndo maana tunazidi kufunua ukurasa mpya wa malalamiko....
Wanamuangusha sana Mama(rais) anania njema na vijana sana kutatua changamoto zao ila watu wake ndani ya system inahitaji mabadiliko
 
Huyu apa mwamba👇mwazilishi wa huu uzi wetu pendwa
Screenshot_20230325-202352.jpg
 
Back
Top Bottom