Yes, kote web na app
Yes, kote web na app
ukifanya oral ukafeli inakuwa not selected kwenye app.Yes, kote web na app
Agencies /instead of AuthorityMinistries, Departments and Authorities
Kaanzisha poll vote kuleTwitter ndo mtandao unapendwa na Wengi, yan huu Uzi ungekua umepelekwa kule na wachangiaji wakawa Wengi hivi, lazima kuna kitu utumishi wangekua wamefanya kuliko hali ilivyo kwa sasa
Interview ipi watu wanapewa majibu ya oral?lengo la kuficha matokeo ya oral ni ili waweke watu wao. ila unakuta mtu kafaulu vzuri ananyimwa placement.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
hapana mkuu, mwanangu yupo hapo na tumetoka wote manyoni kwenye jua kali katusua pasipo kigogo yoyote. mm bado napigika na mtaa na mshukuru MUNGU mwamba hajanisahau sanaHao ni watu wenu wa bahasha,
Hakuna mtoto wa masikini kama mnavyo wataja , anaweza lamba asali ya hazina, na Haito Kaa itokee
Shukrani mzeeMinistries, Departments and Authorities
C ndo MDAS mkuu!!NSSF?PSSPF?TBS na wengineo nao vp sjawh bahatika kuona post zao
Mtazamo wako huo.Hizi nafasi 1,1 zilizoko huko munispal hakuna haja kupost psrs , ni u bureaucracy wenye kuleta matatizo makubwa sana
Mmmmmhhukifanya oral ukafeli inakuwa not selected kwenye app.
kama hukufanya itabaki hivyo
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Angalau umsaidia kuleta ushahidi maana watu kwa sasa washajiwekea nadharia kuwa kuna faulu zinachezwa na PSRS. Hata kama zipo ila sio kwa kiwango tunachokifikiria.hapana mkuu, mwanangu yupo hapo na tumetoka wote manyoni kwenye jua kali katusua pasipo kigogo yoyote. mm bado napigika na mtaa na mshukuru MUNGU mwamba hajanisahau sana
Sina uhakika, ngoja niwe mpoleukifanya oral ukafeli inakuwa not selected kwenye app.
kama hukufanya itabaki hivyo
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
sababu kubwa mkuu watu tumedata na kauli ya mhagama aliyo tuahidi, naona kama anatupotezea kimya kimya pasipo statement yoyote. hiyo pdf 1700+ ni afadhali ingetoka tujue umo ama haumo . maana kitaa ni kikali balaa . watumishi na wawekezaji wanalia kwamba hali ni ngumu! je ni vipi kwa jobless unaweza ona Tz sio sehemu salama kwa vijana.Angalau umsaidia kuleta ushahidi maana watu kwa sasa washajiwekea nadharia kuwa kuna faulu zinachezwa na PSRS. Hata kama zipo ila sio kwa kiwango tunachokifikiria.
Mpaka ss atunaongelalea 1500+ kidgo mkuusababu kubwa mkuu watu tumedata na kauli ya mhagama aliyo tuahidi, naona kama anatupotezea kimya kimya pasipo statement yoyote. hiyo pdf 1700+ ni afadhali ingetoka tujue umo ama haumo . maana kitaa ni kikali balaa . watumishi na wawekezaji wanalia kwamba hali ni ngumu! je ni vipi kwa jobless unaweza ona Tz sio sehemu salama kwa vijana. nchi hii imeegemea sana mikononi mwa wanasiasa ndio wanakula mema cc tusio na mtu kwenye mfumo hata uwe mkali vipi na talented but kama hauna kimsart na network utasota sana bongo hii,but one dei yes champs
duuh,haloo pdf itaisha kimawenge sanaMpaka ss atunaongelalea 1500+ kidgo mkuu
Peke Yao ni Yao wenyewekazi ni za wazinzbari pekee soma tangazo vizuri
lengo la kuficha matokeo ya oral ni ili waweke watu wao. ila unakuta mtu kafaulu vzuri ananyimwa placement.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Porojo. Ushahidi huna. Nashauri uendelee kujinoa na kumuomba Mungu, zamu yako ikifika utapata mrija wa asali. Kama una ushahidi, weka jukwaani.
Jamii Forum is the home of Great Thinkers and here is where we dare to speak openly
Hapo utumishi wanaonewa tu, hakuna taasisi inayotoaga majibu ya oral interview, Hilo hata kwenye private sector halipo kabisa. Chamsingi ni kujiandaa vizuri sana. Hakunaga zimamoto kwenye usahili wa utumishi. Tunao ushahid wa kutosha kuhusu watu wasio na connection yeyote kulamba asali nzito kupitia utumishi.lengo la kuficha matokeo ya oral ni ili waweke watu wao. ila unakuta mtu kafaulu vzuri ananyimwa placement.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Kuna jamaa zangu waliajiriwa database mwaka jana Tanesco walikuwa 10, kitengo cha ICT, walipa ega matokeo yalivyotoka wakajikuta wamepangiwa TanescoHawa jamaa ni kama hawapo vile miaka karibia 5 sijaona watu wakiitwa, sijui watu wanaingia kimya kimya au ni niaje.. natamani ningepata majibu pia kuhusu hili shirika letu..
hakuna haki huko utumishi. waachie taasisi ziendeshe usaili zenyewe. kuna kitu nilishuhudia binafsi kwenye saili moja hivi ila siwezi sema huku. pia mimi nilikuwa naamini wanatenda haki kumbe amna kitu. tokea siku hiyo nishuhudie vile nilichukia sana psrs.Hapo utumishi wanaonewa tu, hakuna taasisi inayotoaga majibu ya oral interview, Hilo hata kwenye private sector halipo kabisa. Chamsingi ni kujiandaa vizuri sana. Hakunaga zimamoto kwenye usahili wa utumishi. Tunao ushahid wa kutosha kuhusu watu wasio na connection yeyote kulamba asali nzito kupitia utumishi. Utumishi wanamapungufu yao kama ucheleweshaji wa sahili, lakin kwa hilo nawatetea