HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
kwakuwa jana tumeona ANO (assistant nursing officer) wengi kutoka kanzidata kidogo imeleta matumaini kuwa pia kada zingine zilizopo database watapewa placement.

tunataka kuona medical doctors, phamacist, medical laboratory na radiographer kutoka huko kanzidata

pia bila kusahau kada zingine mbalimbali nao wapate nafasi.

mkeka wa jana ulileta matumaini kidogo sana.

leo acha nisiwaponde utumishi.

Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
 
Democracy ni freedom of speech asa nakushangaa msomi wewe usiyeelewa psrs lazima wakosolewe na wasemwe ili wafanye marekebisho na kuvumilia hv mfano ukaambiwa hii njia ina Moto utapita ukiukanyaga huku ukivumilia. Tunajua ajira ni shida na nafasi chache basi kwa hizo nafasi tufanyiwe fairness na michakato uwe rafiki kwa jobless
Kwanini mnaogopa tusiende kwa mange kimambi Instagram tumuombe atupostie kuhusu PDF la database?
Mimi naona hii haina shida kabsa ndugu zangu, pale ambapo kunae mapunguvu lazima tuyaseme ili yalekebishwe.
Na mchakato wa ajira za utumishi inabidi uwe wazi kuanzia hatua ya kwanza mpka mtu anapopangiwa kituo cha kazi.
 
Hii definition ya democracy uliisomea wapi Kiongozi? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Mtu ukishakuwa desparate unaweza kusema definition ya mountain ni Kilimanjaro.
The Hard way, Only The Way.
Wewe zwazwa unajua principle za democracy wewe mwambie boss wako jobless tumechoshwa na michakato yenu
 
kwakuwa jana tumeona ANO (assistant nursing officer) wengi kutoka kanzidata kidogo imeleta matumaini kuwa pia kada zingine zilizopo database watapewa placement.

tunataka kuona medical doctors, phamacist, medical laboratory na radiographer kutoka huko kanzidata

pia bila kusahau kada zingine mbalimbali nao wapate nafasi.

mkeka wa jana ulileta matumaini kidogo sana.

leo acha nisiwaponde utumishi.

Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Yani hawa hamna kuwapumzisha ni mpaka warekebishe na michakato uwe fair kwa wasahiliwa
 
Mimi naona hii haina shida kabsa ndugu zangu, pale ambapo kunae mapunguvu lazima tuyaseme ili yalekebishwe.
Na mchakato wa ajira za utumishi inabidi uwe wazi kuanzia hatua ya kwanza mpka mtu anapopangiwa kituo cha kazi.
Na ndio tunachokitaka
 
Wewe zwazwa unajua principle za democracy wewe mwambie boss wako jobless tumechoshwa na michakato yenu
Huyo US ambaye ana advocate democracy hataki Uganda waamue kupinga homosexuality.

Wewe tulia kilichopangwa pale ulipozaliwa kitakutafuta tuu maana ahadi yako iliwekwa ulipozaliwa utakuwa mtu wa aina gani na utakufa lini.
 
Hongera sana mkuu.

Ulikosa TRA tukakuambia kuwa na subira utapata sehemu nyingine muda ukiwadia, ona sasa leo hii una furaha isiyo na kifani.

Binafsi nimefurahi sana kuhusu habari hii, nikivuta picha jinsi ulivyokwama njiani mwaka jana ukashindwa kufika kwenye mkando wa written, ni historia ya kukumbuka jinsi ukivyopitia.

Namna hivi ndivyo tunavyoingia kwenye pipa la Asali makundi kwa makundi kwa nyakati tofauti tofauti.

Kila la kheri, karibu kwenye utumishi.

Nakukaribisha pia kwenye uwakala wa PSRS[emoji3][emoji3]
[emoji23][emoji23][emoji23], mwifa unavituko sanaaa. Hakika uwepo wako humu ndani ni wa muhimu aisee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakati najoin huu uzi ulitumika kama hamasa, kutumiana maswali na kuelezana namna ya kujibu maswali kwenye interview. Bahati mbaya/nzuri kile kizazi cha hamasa chote Mungu amekibariki kimekula asali serikalini. Kizazi kilichobaki humu kimekuwa cha lawama na matusi. Officially na unsubscribe huu uzi kwa manufaa binafsi. Kama mnawaza kufikia hadi kwa Mange ilhali haujui kama upo au haupo hik ni hatari
BREAKING: WanaJF wamlilia Mshasha baada ya ku-unsubscribe thread ya watu kujua kwanini utumishi wanachelewa kuita watu kazini.
 
Mtakaokuja kutoa nasaha hapa mjikite kwenye hoja ya KWANINI UTUMISHI WANATUMIA MUDA MREFU KUKAMILISHA MCHAKATO WA KUITA WATU KAZINI?
TUJIKITE HAPO KWENYE SWALI KUU KATIKA UZI HUU
Kwa sababu, ajira ni mchakato, unaojumuisha mambo mengi. Na sidhani kama utumishi wanaweza kukwambia kila kitu kinacho chelewesha placement.
 
Back
Top Bottom