yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,585
- 4,590
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119]hatutak maneno mengi ni mwendo wa screenshot tu sioScreeenshot zipo za kuthibitisha???
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119]hatutak maneno mengi ni mwendo wa screenshot tu sioScreeenshot zipo za kuthibitisha???
Hakika kaka, tunaoendelea kuvuta Subra...Kaka kwenyee hii njia y moto lazima tupite pamoja na hatuna choice.
Ndio Mkuu nilikuwa nasubiria 2 hiyo moja ya ASA ndiyo wamenibless Leo. Hyo ya UDSM Wala Sina time nayo tena na nishawapanga competitors wenzangu kuwa nishajitoa Tayari, hata kama walinihitaji Ila PSRS hawawezi nipa Multiple placement kwa sasaBrother bila shaka ulikua unasubiria placement 2 za taasisi moja au?
Hamna watu wanaangalia trend ya PDF kutoka,kutokana na mambo yalivyo/Upepo wa wiki mbili ulivyo,Mambo ya Kilimo,Umeme,Mapato lazima PDF zao zitoke haraka sana...Ndio maana umeona watu walikuwa wanatabiri.Ila Sasa baada ya Placement ya CPB kutoka au kama zitaanza za taasisi nyinginezo inaweza kuwa ngumu kutabiri....hivi nyie ambao mnatabiri humu mfano mtu anasema kesho PDF la taasisi flani linatoka na linatoka kweli
anakuwa ni mtu wa PSRS yumo humu amehide jina au kuna wenzetu mna connection na watu wa PSRS hivyo mnazipata tu info au kuna sehemu Kwenye web ya PSRS huwa wanaonesha ili na sisi tuwe tunaenda kuona?????
Amina sana kiongozi. Hongera pia kk tukapige Kazi tuu hapaHongera mkuu ukawe mtumishi MwemA nimefurahi pia kusikia tupo TAASISI moja
Amina sana boss. ShukraniKila la kheri mkuu!
Ukawe mtumishi mwema na kachape kazi kizalendo
Amezituma ni za kijani ndugu yetu hakuona vizur or setting ya color ya cm yake imemuonyesha hivyoScreeenshot zipo za kuthibitisha???
hivi nyie ambao mnatabiri humu mfano mtu anasema kesho PDF la taasisi flani linatoka na linatoka kweli
anakuwa ni mtu wa PSRS yumo humu amehide jina au kuna wenzetu mna connection na watu wa PSRS hivyo mnazipata tu info au kuna sehemu Kwenye web ya PSRS huwa wanaonesha ili na sisi tuwe tunaenda kuona?????
KILIMO,na ukiona kimuli muli kimetoka baada ya wiki Moja,siku inayofuata au siku hiyo hiyo lazima PDF liteme......Na mie mwenyewe nina wasi wasi na hilo, kuna mdau mmoja alisema leo ni pdf la ASA na NiRC, imetokea vile vile huenda naye yumo ktk watu wa utumishi 😂
Usitishike na nyomi hiyo, watakao fika ni nusu ya hao, jifue tu, epuka maandalizi zima moto.the same 2me champ,wcf kutakua na nyomii balaa,whatsap tu tupo takribani 700
kweli huwa zina change ila kuna mda ukipita kama mwezi usipo mwona """ NoT"" Una kua OK na status hazina maana tena kwa upande wako, Coz pia bado wanaokosa ni wengi kwenye izo postive status, Coz wengi huwa wanafanya vizur oral wanafika passmark.Mm kapresha bado kapo mana naskia hua zinachange af ndo kwanza sna mda mref tangu oral,na hapo had mkeka ushushwe ni miez labda 6 hivi.
Mwezi wa tatu trh 15 mida ya mchana 😂Haya mtuambie na sisi MDA LGA lini
Sasa hapo mbn red sion
Amiin amiinItoshe kusema February umekuwa mwezi wa Neema na matumaini kwa vijana wengi Mungu ajaalie na wengine wanao subiri placement waitwe
Mmmh mbona umetupendelea hvo[emoji1787]yan kesho kutwa tu hapoMwezi wa tatu trh 15 mida ya mchana [emoji23]
Yeah hapo mwshon ndo panavuruga,kuna wenye positive status na bado wameangukia puakweli huwa zina change ila kuna mda ukipita kama mwezi usipo mwona """ NoT"" Una kua OK na status hazina maana tena kwa upande wako, Coz pia bado wanaokosa ni wengi kwenye izo postive status, Coz wengi huwa wanafanya vizur oral wanafika passmark.
Ahsante kwa kutambua hilo, tuendelee kuombeana, kutiana moyo na kuelekezana kwa kila jambo lililo ndani ya uwezo wetu.Kuna vitu vingi sana vya kujifunza kwenye huu uzi sio mwenyeji sana ila kuna hawa watu Mwifwa na @yunklee jinsi wanavyokuwa na furaha wengine wakipata asali hakika tujifunze kufurahi wenzetu wakipata ata km wewe bado ujiongezea baraka kwa Mungu
Hongera sana boss. Am happy for you ndugu*USHUHUDA *
Ni miongoni mwa watu ambao Mungu amewatendea...Nimepata kimrija cha TGS cha NIRC [emoji120]
Ni miongoni mwa watu waliokandwa sahili za nyuma ila Leo nimepata...hivyo naimani kila mmoja wetu humu atavuta mrija wake 1 day🫡
Asante sana ndugu yangu Mwifwa hakika sitasahau kwa mchango wako boss. Umetupa sana moyo hatimaye Leo historia imetendekaHongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema.
Kila la kheri!