HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ww ndo

Ukiwa na wanafunzi 10 nafasi ni mbili (2) halafu wote wamefaulu remark ukawajazia ""PASS"" coz wote wamefaulu baada ya hapo izo nafasi mbili ukawapa waliofaulu kwa wastani mkubwa, halafu hawa 8 waliokosa nafasi wanakuja kukulahumu kwanini sisi hatujapata nafasi wakati tumejaziwa pia ""PASS"" ndo kinachotokea, waliojaziwa fail ni sawa na """NOT"". I hope umenipata kwanin wameangukia pua.
Yes nmeelewa boss,
 
Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili, watambue kuwa hawakupata nafasi = ""PASS""=selected for oral(red or green coloured) /hawakufaulu usaili = Not seelecte for oral, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
Ww ndo

Ukiwa na wanafunzi 10 nafasi ni mbili (2) halafu wote wamefaulu remark ukawajazia ""PASS"" coz wote wamefaulu baada ya hapo izo nafasi mbili ukawapa waliofaulu kwa wastani mkubwa, halafu hawa 8 waliokosa nafasi wanakuja kukulahumu kwanini sisi hatujapata nafasi wakati tumejaziwa pia ""PASS"" ndo kinachotokea, waliojaziwa fail ni sawa na """NOT"". I hope umenipata kwanin wameangukia pua.
 
Mm nmekadria 6 months so had wa 8,no lets wait and see
Katika records toka maktaba, inaonesha wale wanaoulizia sana kuhusu maendeleo ya status punde tu toka wamalize sahili zao za oral huwa pdf likitoka mara nyingi wanalamba asali, pdf lako likitoka utakuwemo.

Pia, kuna zile ID mpya huwaga zinakuja kwa kasi sana kuhusu maendeleo ya stutas pindi pdf likikaribia kutoka ama hupata za ndani au ni wanusaji wazuri, nao pia mara nyingi hutokea katika pdf. Kwahiyo, ikifika tu time ukaanza kuona kuna ID zinakuja kasi sana humu kuhusu status jua muda umefika, pdf liko mlangoni.
 
Ila watu mna moyo sana. Humu ilifikia hatua mtu kuangalia status ni kama kuangalia majibu ya HIV/AIDS wakati ulikua hujatulia. Mimi nilifikia hatua nikaogopa hasa baada ya kuanza kusikia kuna wenye selected for null na hawajapata kazi halafu ghafla bin vuu status zinaanza kutuvuruga mara practical mara oral na wengine wanasema kuna rangi rangi nikaamua ku mute hadi mkeka ulipotoka. Hongera sana mkuu, tuendelee kuwaombea mema wenzetu ambao bado mbele yao kuna kiza kinene ili Mola awafanyie wepesi.
Ni kweli mkuu, wakati ule kabla Wizzy hajakimbia ID yake hizi mambo za status zilishika kasi sana..unasikia tu ukiwa na shortlisted basi andaa suti..huku ukicheki kwako huna hiyo status....yaani ni kivurugana kabisa.
 
Katika records toka maktaba, inaonesha wale wanaoulizia sana kuhusu maendeleo ya status punde tu toka wamalize sahili zao za oral huwa pdf likitoka mara nyingi wanalamba asali, pdf lako likitoka utakuwemo.

Pia, kuna zile ID mpya huwaga zinakuja kwa kasi sana kuhusu maendeleo ya stutas pindi pdf likikaribia kutoka ama hupata za ndani au ni wanusaji wazuri, nao pia mara nyingi hutokea katika pdf. Kwahiyo, ikifika tu time ukaanza kuona kuna ID zinakuja kasi sana humu kuhusu status jua muda umefika, pdf liko mlangoni.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119]nipinge me nani sa,Ameeeen i receeeiveeeee.
 
Katika records toka maktaba, inaonesha wale wanaoulizia sana kuhusu maendeleo ya status punde tu toka wamalize sahili zao za oral huwa pdf likitoka mara nyingi wanalamba asali, pdf lako likitoka utakuwemo.

Pia, kuna zile ID mpya huwaga zinakuja kwa kasi sana kuhusu maendeleo ya stutas pindi pdf likikaribia kutoka ama hupata za ndani au ni wanusaji wazuri, nao pia mara nyingi hutokea katika pdf. Kwahiyo, ikifika tu time ukaanza kuona kuna ID zinakuja kasi sana humu kuhusu status jua muda umefika, pdf liko mlangoni.
Hii nzuri 😂😂😂😂 Amiiin 🙏
 
Haya maelezo hayana tofauti na maelezo yangu(uliyo qoute).

Wahasibu(CPA T) wapo vitengo vingi.

Vitengo hivyo havifanani majukumu.

Kutofanana majukumu ndio kunafanya kutofautiane kuhusu kwenda field, kuna vitengo vina field nyingi, vingine vina field chache.

Allowance ni kutokana na muda unaoenda na kuutumia Field. Ukitumia muda mrefu utapata allowance ya muda wote huo, pia ukitumia muda mfupi utapata kulingana na huo muda.

Hitimisho:
Allowance inategemeana na muda unaotumika kwa field, kama hujaenda huipati hiyo allowance, kuhusu perdiem UTUMISHI walishatoa muongozo kwa waajiri wote kuhusu hilo ambapo linazingatia scale za mishahara.
Ivi mtaalam huko NAOT mna Extra duty allowance kila mwezi? au kusipokua na kazi ya field huo mwezi husika ni mshahara hadi mshahara?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji119][emoji119][emoji119]nipinge me nani sa,Ameeeen i receeeiveeeee.
Baada ya pdf kutoka sasa, kuna zile ID nyingine mchanganyiko (Member, Seniour or JF expert) sasa nazo huibuka kushuhudia tu. Hawa huwa na kauli zinazofanana, " Japo sikua mchangiaji, na mimi nashuhudia nimelamba asali". 🤣
 
Kuna wana ni waongo humu haha hawajapt placement alf wansema wamepata siku ya siku wnajichanganya 🤣
Hahah siku izii mm nimeamua kukaa kimya ili swala la status, nimeona niliache kam lilivoo.
 
Ndio Mkuu nilikuwa nasubiria 2 hiyo moja ya ASA ndiyo wamenibless Leo. Hyo ya UDSM Wala Sina time nayo tena na nishawapanga competitors wenzangu kuwa nishajitoa Tayari, hata kama walinihitaji Ila PSRS hawawezi nipa Multiple placement kwa sasa
Safi sanae...hongera....Kuna mtu anaulizia hizi mambo hamna connection kweli??? Binafsi nlianza interview 2021.. interview yangu ya kwanza nlipiga ya udsm nikaenda oral sikuchaguliwa kazini,then mwezi wa 9 mwaka jana na mwezi wa 11 nilipiga mbili nkachezea mkando,nkakata tamaa December nikaitwa TMDA nikawakanda, MUHAS nikawakanda,,MDA/LGA nikawakanda..ko nasubiria 3 adi sasa...tuambiane kuna maconection au jitiada tu binafs
 
Katika records toka maktaba, inaonesha wale wanaoulizia sana kuhusu maendeleo ya status punde tu toka wamalize sahili zao za oral huwa pdf likitoka mara nyingi wanalamba asali, pdf lako likitoka utakuwemo.

Pia, kuna zile ID mpya huwaga zinakuja kwa kasi sana kuhusu maendeleo ya stutas pindi pdf likikaribia kutoka ama hupata za ndani au ni wanusaji wazuri, nao pia mara nyingi hutokea katika pdf. Kwahiyo, ikifika tu time ukaanza kuona kuna ID zinakuja kasi sana humu kuhusu status jua muda umefika, pdf liko mlangoni.
Ukweli huu kabisa.
 
Safi sanae...hongera....Kuna mtu anaulizia hizi mambo hamna connection kweli??? Binafsi nlianza interview 2021.. interview yangu ya kwanza nlipiga ya udsm nikaenda oral sikuchaguliwa kazini,then mwezi wa 9 mwaka jana na mwezi wa 11 nilipiga mbili nkachezea mkando,nkakata tamaa December nikaitwa TMDA nikawakanda, MUHAS nikawakanda,,MDA/LGA nikawakanda..ko nasubiria 3 adi sasa...tuambiane kuna maconection au jitiada tu binafs
Hizi ni mchanganyiko, connection kidogo, si unajua nature ya binadam, upendeleo/kujuana wameipunguza, imebaki kiasi kidgo, hawawezi kumaliza hili tatizo.

Kwa kiasi kikubwa ni jitihada, ukijiandaa vizuri/ukiwa vema katika kada yako katika kukabiliana na mchujo na ukawa na uwezo wa kukabiliana na panel kwa kujiamini nafasi kubwa ya kutoboa ipo.
 
Wale wanawake wenye kucha ndefu na pozi kule private sector ambao kama yupo chini yako ukimwagiza anagoma kwa kiburi cha boss PSRS hukandwa vibaya sana yaani ni mwendo wa RECEIVED na NOT

PSRS endeleeni hivyo hivyo wakandeni mabinti wa uturuki

Wanao deserve wapite kwa roho nyeupe wakaijenge nchi
 
Back
Top Bottom