Moment of silent
JF-Expert Member
- Feb 19, 2021
- 1,049
- 1,797
Daaah NiRC Sikubahatika subiri nione za TPDC itakuwaje, Hope naimani nitawepo 🙏
Ukisoma kanuni za utumishi ni miez 6unafahamu ukiwa data base zaidi ya mwaka unakuwa out of system
Pole sana Mungu akufanyie wepesi maana dah ni ngumu ila utapata tpdcDaaah NiRC Sikubahatika subiri nione za TPDC itakuwaje, Hope naimani nitawepo 🙏
pole afsa, utatapa tpdc MUNGU ni mwemaDaaah NiRC Sikubahatika subiri nione za TPDC itakuwaje, Hope naimani nitawepo 🙏
Shukran sana ndugu, Ameen dua yako iwe yenye kukubaliwa ili nilete mrejesho humu. Pamoja sana.Pole sana Mungu akufanyie wepesi maana dah ni ngumu ila utapata tpdc
Hongera mkuu tuku nyuma yenu tunaamini inawezekana.Mwenyezi Mungu ni mwema kila wakati. Haijalishi utasubiri kwa muda Gani lakini wakati wako ukifika umefika na hakika wakati wa Mungu ndio wakati sahihi. Napenda kuchukua nafasi hii kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kufanikiwa kupata mrija wa asali ASA. Tulikuwa pamoja ndugu zangu wa JF kwenye harakati za ujobless lakini Leo hii Mola ameniinua. Tupo pamoja nami ntazidi kuwaombea na kuwaweka kwenye Sala daima hopefully kila mmoja wakati wake sahihi utafika na atapata mrija wa asali.
on status issues. Ilianza SELECTED FOR ORAL then SELECTED FOR NULL then SELECTED FOR PRACTICAL then finally SELECTED FOR ORAL....and this was for both Web and App.
Ameen.... Shukran sanapole afsa, utatapa tpdc MUNGU ni mwema
Yaaaah nilikuwa na uhakika mkuu, maana niliwapelekea moto PSRS kwenye Written Hadi Oral.. kujiamini vijana ni kitu Cha msingi sanaHongera sana mkuu,
Hakika Leo ni siku njema kabisa kwako, nimefatilia comments kabla ya mzigo kuwekwa ulitabiri itakuwa weekend nzuri kwenu.
Yaani ulikuwa na uhakika kuwa umo Kwa pdf😄😄😄😄
Sasa mgeni rasmi chukua siti ukae.Yaaaah nilikuwa na uhakika mkuu, maana niliwapelekea moto PSRS kwenye Written Hadi Oral.. kujiamini vijana ni kitu Cha msingi sana
Just imagine unawaaga wakandaji kwenye chumba wanatamani ubakie muendelee kujadili😁😁
Asante wanatoa mara tatutatu😂😂
Habari wanajamvi,kwanza ni nimshukuru muumba kwa kunijalia kua miongoni wa walamba asali(NIRC),wakati wake ndo wakati sahihi,pia niwashukuru members wa hii thread.
Ahsante.
Mgeni wapi tena mkuu..?Sasa mgeni rasmi chukua siti ukae.
Leo ni siku unatakiwa upokee pongezi kama ilivyo desturi ya wananzengo humu.Mgeni wali tena mkuu..?
Yaaaah ni sahihi, nimepokea sana humu na wengine wananipigia Simu na meseji kibao kunipongeza, Maana wanaliona jina kubwa limesimama kule kwenye mkeka..Leo ni siku unatakiwa upokee pongezi kama ilivyo desturi ya wananzengo humu.
Hongera sana mkuu, ukawe mtumishi mwema.Mwenyezi Mungu ni mwema kila wakati. Haijalishi utasubiri kwa muda Gani lakini wakati wako ukifika umefika na hakika wakati wa Mungu ndio wakati sahihi. Napenda kuchukua nafasi hii kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kufanikiwa kupata mrija wa asali ASA. Tulikuwa pamoja ndugu zangu wa JF kwenye harakati za ujobless lakini Leo hii Mola ameniinua. Tupo pamoja nami ntazidi kuwaombea na kuwaweka kwenye Sala daima hopefully kila mmoja wakati wake sahihi utafika na atapata mrija wa asali.
on status issues. Ilianza SELECTED FOR ORAL then SELECTED FOR NULL then SELECTED FOR PRACTICAL then finally SELECTED FOR ORAL....and this was for both Web and App.
Na mimi nimepata kazi leo Nirc nashukuru Mungu. Japo nilikua nasubiria zaidi mkeka wa tpdc maana naskia asali ni niyingi ila moyo ushakata tamaa baada ya kusoma humu nikaona wadau wanasema hamna multiple palcement. Wale wa status ilianza selected for selected for practical kwenda selected for null na sasa hivi inasoma selected for oral.
Hongera sana....ukawe mtumishi mwema chini ya utawala wa mama samia*USHUHUDA *
Ni miongoni mwa watu ambao Mungu amewatendea...Nimepata kimrija cha TGS cha NIRC 🙏
Ni miongoni mwa watu waliokandwa sahili za nyuma ila Leo nimepata...hivyo naimani kila mmoja wetu humu atavuta mrija wake 1 day🫡
Dah mkuu hongera sana,status ilisomaje huko[emoji13]hili muhim*USHUHUDA *
Ni miongoni mwa watu ambao Mungu amewatendea...Nimepata kimrija cha TGS cha NIRC [emoji120]
Ni miongoni mwa watu waliokandwa sahili za nyuma ila Leo nimepata...hivyo naimani kila mmoja wetu humu atavuta mrija wake 1 day🫡
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]"faamasiala" na NOT nnMpaka sasa hakuna mwenye Status yenye "NOT aliyelamba Asali [emoji23][emoji23].