HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Bhana weeee
Red ipo
Mm kuna ambayo nilishia tu written wameiweka in red colour kwenye app kwamb Not selected for oral interview
Ila ile ambayo nilitoboa written ipo green na imeandikwa Selected for oral interview

Hakuna cha colour blindness
Red ipo nakubaliana na wewe 100%
 
Asante[emoji120]
Status:
Kwasasa inasoma SELECTED FOR Oral interview kote App na Web
Kwenye App neno lina rangi ya kijani
Kwenye Web neno lina rangi nyekundu
Ila kama wengi ilipitia Null ----Practical
Ila watu mna moyo sana. Humu ilifikia hatua mtu kuangalia status ni kama kuangalia majibu ya HIV/AIDS wakati ulikua hujatulia. Mimi nilifikia hatua nikaogopa hasa baada ya kuanza kusikia kuna wenye selected for null na hawajapata kazi halafu ghafla bin vuu status zinaanza kutuvuruga mara practical mara oral na wengine wanasema kuna rangi rangi nikaamua ku mute hadi mkeka ulipotoka. Hongera sana mkuu, tuendelee kuwaombea mema wenzetu ambao bado mbele yao kuna kiza kinene ili Mola awafanyie wepesi.
 
Ila watu mna moyo sana. Humu ilifikia hatua jobless kuangalia status ni kama kuangalia majibu ya HIV/AIDS wakati ulikua hujatulia. Mimi nilifikia hatua nikaogopa hasa baada ya kuanza kusikia kuna wenye selected for null na hawajapata kazi halafu ghafla bin vuu status zinaanza kutuvuruga mara practical mara oral na wengine wanasema kuna rangi rangi nikaamua ku mute hadi mkeka ulipotoka. Hongera sana mkuu, tuendelee kuwaombea mema wenzetu ambao bado mbele yao kuna kiza kinene ili Mola awafanyie wepesi.
Amen shukran,hongera sana boss
 
Rejea nilichoandika kule juu unapokuwa unalitafuta jina lako
Kwanza hata kutype waga ni shida
Mimi mara baada ya kusikia humu kua mkeka umetoka, nilikaa chini kwanza ndipo nikaufungua ili nisijepepesuka nikaanguka kwa stress na nilipoona jina limo, nilikodoa macho ili kuaminisha macho yangu kile ninachokiona na kuongeza mwanga kwenye simu mpaka mwisho na kuzoom.
 
Mimi mara baada ya kusikia humu kua mkeka umetoka, nilikaa chini kwanza ndipo nikaufungua ili nisijepepesuka nikaanguka kwa stress na nilipoona jina limo, nilikodoa macho ili kuaminisha macho yangu kile ninachokiona na kuongeza mwanga kwenye simu mpaka mwisho na kuzoom.
Mm ikitokea ntascreenshot kabsa had jina kwa uthibitisho zaid[emoji1787][emoji1787][emoji1787]mana web inaweza hackiwa data zkapotea au it anaweza poteza data huko ofsn[emoji13][emoji13][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Ndugu yangu hongera sana, una imani kubwa sana juu dini yako. Nimekufuatilia naona kila unayempongeza unamhimiza akatoe shukrani kwa mafanikio waliyopata. Kama bado hujapata mrija wa asali nakuombea na wewe ukapate ili maneno yako ukayatimize kwa vitendo

Kutoa Shukurani ni kitu muhimu sana, wengi Huwa tunaamini mafanikio tuyapatao ni Kwa uwezo wetu binafsi. Uhalisia ni Kwa uwezo wa Mwenyezi Mungu.

Kwenye hizi saili za Utumishi mnaweza wote mkafaulu/ kuwa na ufaulu sawa ila sababu ya uhitaji mdogo itabidi wachague. Hapo ndipo swala la bahati linapotokea wengine wanapata na wengine wanakosa wkt ufaulu ni sawa.

Kwa hyo ni muhimu sana kutoa Shukurani Kwa hicho ulichopata kwani haikuwa rahisi kupata.
 
Back
Top Bottom