malela.nc
JF-Expert Member
- Nov 24, 2013
- 261
- 350
Red special case hao. Nadra sana kuipata Mkuu labda uwe na tagWacha nisubrie labda ntaona red mbelen[emoji16]
Red special case hao. Nadra sana kuipata Mkuu labda uwe na tagWacha nisubrie labda ntaona red mbelen[emoji16]
Status + Rangi vina maana asee😀Kuuuumbeeeeee,alooooo
Sio red hii selected for oral interview kwenye app[emoji82][emoji82][emoji82]Red special case hao. Nadra sana kuipata Mkuu labda uwe na tag
Hawasemi lakini wapo amini kwambaKuna wenye nyekundu jaman kwenye app....selected for oral interview??[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Kwako ilkuw red?? Au kawaida?Hawasemi lakini wapo amini kwamba
*USHUHUDA *
Ni miongoni mwa watu ambao Mungu amewatendea...Nimepata kimrija cha TGS cha NIRC 🙏
Ni miongoni mwa watu waliokandwa sahili za nyuma ila Leo nimepata...hivyo naimani kila mmoja wetu humu atavuta mrija wake 1 day🫡
Hivi kwanini mnafuta App?, yaan kama Mungu amepanga upate hiyo kazi utapata tu mkuuNyekundu si inakuwa kwenye app??
Usinifanye niidownload tena maana nishaifuta nione kama ni red[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Ndo mana me stak tena kufatlia,bora niulizege hv hv kwa watu. Ikipta miez ndo ntachek.Status + Rangi vina maana asee[emoji3]
Nmeirudisha chap mkuu!Hivi kwanini mnafuta App?, yaan kama Mungu amepanga upate hiyo kazi utapata tu mkuu
Ndugu yangu hongera sana, una imani kubwa sana juu dini yako. Nimekufuatilia naona kila unayempongeza unamhimiza akatoe shukrani kwa mafanikio waliyopata. Kama bado hujapata mrija wa asali nakuombea na wewe ukapate ili maneno yako ukayatimize kwa vitendoHongera sana mkuu,
Kumbuka kutoa shukurani Kwa mafanikio hayo uliyopata, na pia jipongeze Kwa jitihada ulizoweka hadi kufanikiwa kutimiza ndogo yako.
Nakutakia Kila lenye kheri katika majukumu yako mapya ya Utumishi wa umma. Zingatia sana màadili, taratibu na kanuni zilizowekwa ktk kazi yako.
Huyu wa red me ndo naskia,bt wengi wao hapo juu waliopata wamesema ni greenKuna wenye nyekundu jaman kwenye app....selected for oral interview??[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
[emoji23][emoji23] usifute, we Muombe tu Mungu, wewe tayari ulishamaliza jukumu lako mengine unamuachia Mungu kaka.Nmeirudisha chap mkuu!
Nilikuwa mechanganyikiwa
Mjadala wa status juzi na jana ulkuw mkali mno......
Sasa naona leo lmeibuka lingine na la rangi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Hadi PDF ya 28 Nov itoke tutakuwa tumesota mno
Mimi binafsi katika kutoa shukrani yangu nimeamua kwanza kuja nyumbani kwa wazazi wangu ili niwashukuru wao physically then hapo sasa niende kanisaniHongera sana mkuu,
Kumbuka kutoa shukurani Kwa mafanikio hayo uliyopata, na pia jipongeze Kwa jitihada ulizoweka hadi kufanikiwa kutimiza ndogo yako.
Nakutakia Kila lenye kheri katika majukumu yako mapya ya Utumishi wa umma. Zingatia sana màadili, taratibu na kanuni zilizowekwa ktk kazi yako.
Good! Ibada njema inanzia nyumbani.Mimi binafsi katika kutoa shukrani yangu nimeamua kwanza kuja nyumbani kwa wazazi wangu ili niwashukuru wao physically then hapo sasa niende kanisani
Sure japo kwetu ni mbali kudadeki ila nimepambana hivyo hivyo. Nimetoka Dar saa kumi na mbili ila nimefika home saa saa kumi na moja alfajiri ijumaaGood! Ibada njema inanzia nyumbani.
Mrija wako umefungukia wapi boi??Mimi binafsi katika kutoa shukrani yangu nimeamua kwanza kuja nyumbani kwa wazazi wangu ili niwashukuru wao physically then hapo sasa niende kanisani
Kigoma au Bukoba??[emoji3][emoji3][emoji3]Sure japo kwetu ni mbali kudadeki ila nimepambana hivyo hivyo. Nimetoka Dar saa kumi na mbili ila nimefika home saa saa kumi na moja alfajiri ijumaa