HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
wakuu nimechapika NIRC
status ilianza selected for null-practical-oral and till now oral.ofcoz nirc nzima ni SUA pekee, udsm wametutema. Uhamiaji nimechapwa, Nirc nimechapwa. ngoja nisikizie mkeka wa mwisho uliobaki. mlio tusua hongereni sana ma afsaa
Mkuu, usife moyo. Wakati wako sahihi ukifika, basi wala hapatakuwa na haja ya kusikiliza ya watu kuhusu status. Stay blessed.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]aloooo sema tu wengine hatuna option so hata tukipata tijies fresh tu itafahamika mbele kwa mbele

Ndege mmoja alie mkononi ni heri kuliko wengi walio msituni. Anza Kwa nafasi unayoona Kuna uwezekano wa kupata then huko utaanza kupambana polepole kuingia kwenye hayo mashirika.

Nina kaka angu aliajiliwa kama Mwl wa secondari kwa masomo ya biashara. Baada ya muda akaomba kuamia Halmashauri kama Afisa hesabu kwa sababu palikuwa na uhaba huo akapata. Amefanya kazi Kwa zaid ya miaka kumi huku akiendelea kusoma na kuomba kazi ktk taasisi na mashirika ili aweze kuhamia.

Mwaka Jana mwezi wa kumi na mbili amepata barua ya kuitwa kazini ktk Bodi Fulani. Na sasa anaenjoy salary nzuri na posho pia fresh.

NB: Vijana tubadilike, tusidharau mshahara wa Serikali wkt wengi bado ni tegemezi. Wengi mnaoona wapo sehemu nzuri Kwa sasa hawakuanzia hapo. Ukifanikiwa kupata kazi kwanza ipende, jitume na ufanye Kwa umakini wako wote hicho ndio kitafungua milango yako unayotaka.
 
Ndege mmoja alie mkononi ni heri kuliko wengi walio msituni. Anza Kwa nafasi unayoona Kuna uwezekano wa kupata then huko utaanza kupambana polepole kuingia kwenye hayo mashirika.

Nina kaka angu aliajiliwa kama Mwl wa secondari kwa masomo ya biashara. Baada ya muda akaomba kuamia Halmashauri kama Afisa hesabu kwa sababu palikuwa na uhaba huo akapata. Amefanya kazi Kwa zaid ya miaka kumi huku akiendelea kusoma na kuomba kazi ktk taasisi na mashirika ili aweze kuhamia.

Mwaka Jana mwezi wa kumi na mbili amepata barua ya kuitwa kazini ktk Bodi Fulani. Na sasa anaenjoy salary nzuri na posho pia fresh.

NB: Vijana tubadilike, tusidharau mshahara wa Serikali wkt wengi bado ni tegemezi. Wengi mnaoona wapo sehemu nzuri Kwa sasa hawakuanzia hapo. Ukifanikiwa kupata kazi kwanza ipende, jitume na ufanye Kwa umakini wako wote hicho ndio kitafungua milango yako unayotaka.
Baada ya miaka 10[emoji2296][emoji2296][emoji2296][emoji2296]
 
Oyoookh nimelamba Asali ASA

Hongera sana kaka,

Kumbuka kutoa shukurani zako Kwa hatua hii muhimu ktk maisha yako. Pia pata muda wa kujipongeza mkuu, kwani haikuwa rahisi kufika hapo.

Mwisho, nakutakia majukumu MEMA ktk Taasisi yako, ukawe mtumishi mwema wa kufuata misingi, taratibu pamoja na màadili ya kazi.❤️❤️❤️
 
Back
Top Bottom