HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
iviii watu wote wakiwa wanahama halmshauri na kukimbilia taasisi zingine huko halmashaur ufanisi wake utaimarika kweli???
Kuhama lazima pawe na nafasi upoenda!

Je, nafasi za kuhamia watu wote wa Halmashauri zipo?
 
Hongereni wote mliopata nafasi.

Tunaomba shuhuda/mrejesho zenu/wenu za/wa kupata nafasi.

Sisi furaha yetu ni kuona au kusikia mtu kapata nafasi.

Mnaosomaga uzi bila kukomenti pia, njooni mkomenti, tuwapongeze na muweze kutia moyo wengine wanaoendelea kupambana
 
Back
Top Bottom