Binafsi sijawahi kuomba kazi za halmashauri, ukiacha hizi za MDA na LGA. Nilikuwa naamini katika kuomba kile nnachopenda na si kile kinachopatikana japo pia nilikuwa tayari kwa kile ambacho Mungu angeona kinanifaaHapo tunapata funzo kuwa, tupambane kwa Option zote kwa kuwa hatujui wapi mambo yatatiki.
Pengine asinge-ignore sahili za Halmashauri huenda angepata nafasi kwenye taasisi kupitia hiyo database.
Hata hivyo apige kazi then baadae aje afanye utaratibu wa kuhamia kwenye taasisi
Tayari huko juuWekeni basi
Hongera sanaaa mkuu.Oyoookh nimelamba Asali ASA
Waoohh Hongera Sana mwamba,hakika Mungu ni mwema Sana.Kama nakuona ulivyoruka ruka baada ya kuona Jina lako💥💥💥💥👏👏👏👏.Oyoookh nimelamba Asali ASA
Mzigo tayari mzee umeachiwa muda si mrefu.....ASA na NIRCnimechungulia placement bado bila bila
Hakika Mzee,list ni ndefu sana.Mama tumpongeze Kwa kweli,Suala la Ajira anafanya vizuri sana.Aiseee mama anamwaga ajira....nimeona list ya ASA na NIRC ni ndefu mnooo.
Hapo kwenye bold ndo kuna SELECTED/NOT SELECTEDAidha, waombaji kazi waliofaulu usaili na kupangiwa kituo cha kazi wanatakiwa kuripoti kwa Mwajiri katika muda ambao umeainishwa kwenye barua za kupangiwa kituo cha kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals Certificates) za masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya Ajira.
Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.
iviii watu wote wakiwa wanahama halmshauri na kukimbilia taasisi zingine huko halmashaur ufanisi wake utaimarika kweli???Hapo tunapata funzo kuwa, tupambane kwa Option zote kwa kuwa hatujui wapi mambo yatatiki.
Pengine asinge-ignore sahili za Halmashauri huenda angepata nafasi kwenye taasisi kupitia hiyo database.
Hata hivyo apige kazi then baadae aje afanye utaratibu wa kuhamia kwenye taasisi
Sisi veeepe??Hakika Mzee,list ni ndefu sana.Mama tumpongeze Kwa kweli,Suala la Ajira anafanya vizuri sana.
Sawa mkuuBinafsi sijawahi kuomba kazi za halmashauri, ukiacha hizi za MDA na LGA. Nilikuwa naamini katika kuomba kile nnachopenda na si kile kinachopatikana japo pia nilikuwa tayari kwa kile ambacho Mungu angeona kinanifaa
Kweli kabisa hapa ametisha sana...na sisi wa November 28 tusubiri.Hakika Mzee,list ni ndefu sana.Mama tumpongeze Kwa kweli,Suala la Ajira anafanya vizuri sana.
Finally, we are flying together!Oyoookh nimelamba Asali ASA
Hongera sana Yakunle hakika Mungu ametendaOyoookh nimelamba Asali ASA
hongera mkuuOyoookh nimelamba Asali ASA
Hv za halmashaur ndo zile katibu sjui etc? Zle ni mwa waliosoma community development tu eeh???Binafsi sijawahi kuomba kazi za halmashauri, ukiacha hizi za MDA na LGA. Nilikuwa naamini katika kuomba kile nnachopenda na si kile kinachopatikana japo pia nilikuwa tayari kwa kile ambacho Mungu angeona kinanifaa