Slimmyweezy
Member
- Nov 1, 2014
- 75
- 98
Tume ya madini interview ilifanyika duce 2019Mbona walishaitwa hawa watu zaman??
Nami ipo hvyo hvyo sikuitwa wala nn ila walobahatika waliitwa na wakafanya usaili na walofaulu walishaitwa kazin
Tume ya madini interview ilifanyika duce 2019Mbona walishaitwa hawa watu zaman??
Nami ipo hvyo hvyo sikuitwa wala nn ila walobahatika waliitwa na wakafanya usaili na walofaulu walishaitwa kazin
Hapo mliitwa written watu sita au ni kwenye oral?Inataka mtu 1 na tuliitwa 6
Dah watu wanaosubiri mirija ya ASA na TARI wanamponda sana my wetu "TGS"mkuu hata wizara ya fedha MOF ni mwendo wa TGS, ila posho za kufa mtuu, so usiogope mkuu
Hapo ndo inapigwa written wakwanza ana 54%[emoji4][emoji4][emoji4]Engineer, IT, finance officer, economics, various itategemea na uhitaji ukiguswa umeula koxi yako, ila kutoboa sasa written mnaweza kuwa hata watu elfu7[emoji3][emoji3][emoji3]
[emoji1787][emoji1787], ilikuwaje mkuu.....ukajiuliza huyu ni dereva yupo hivi what about IT and other Senior Staffs?Niliwahi kukutana na dereva tu wa OSHA , Nikagundua the same countety but the different world. Daah any way tupambane one day yes
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787], kwahiyo mkuu imefika mahali umeamua kuiweka kando degree yako?[emoji23][emoji23] Mimi dereva wa TASAF amenifanya nije kusoma kozi ya VIP Driving na kuona hakuna maana ya Degree. Nipo NIT namalizia Week ya mwisho hapa. Labda tujaribu kulamba kwa kupitia mlango wa nyuma.
Shubamitiii...hii nchi kweli haipo fair hiyo salary pekee au hadi posho humo humo?Inaumiza sana Dereva wa kusoma miezi kadhaa tu anaweza lipa Degree holder watatu wa TGS [emoji3][emoji3][emoji3]
Very truly mwamba.Tuendelee kupambana uwenda kesho ni zamu yetu lkn Binafsi family zetu zimetubebesha matumaini Yao kwenye vichwa vyetu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787], daaa kama hapo kuna mwamba ndo ameshawakata watu moto kwamba anapambana eti atoke shimoni....nimebaki kujiuliza kuna nini huko aisee?Ukiacha status ya NOT SELECTED FOR Oral interviewkitu kingine kinachoenda kupoteza mvuto mbele ya wasaka mirija ni salary scale za TIJIES[emoji1787][emoji1787]
Bado sio kubwa, Engineers wa TCRA Yuko around 4.5M ,sahihi mkuu. ila form six wa jeshi leutenant ankula 2.3 pamoja na benefits zake zotee
- kumbee unajua EWURA, Kuna wengine wanaitwa eGA,tcra.Hiyo habari nyingine hao jamaa! Kuna mshkaji alikuwa Ewura pale bandarini alikuwa na certificate ya nn sijui! Aisee [emoji119]
Sijamaanisha inaweza kuwa hiyo figure exactly nimetoa tuu figure kuonyesha ukubwa najua inaweza kuwa pungufu kidogo au zaidi ya hapo pengine mimi sijui lakini kuna watu watakuwa wanafahamu zaidi. Ninachokifahamu niliambiwa huwa wanapokea salary mbili kama mtu ana-profession.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]aloooo sema tu wengine hatuna option so hata tukipata tijies fresh tu itafahamika mbele kwa mbeleUkiacha status ya NOT SELECTED FOR Oral interviewkitu kingine kinachoenda kupoteza mvuto mbele ya wasaka mirija ni salary scale za TIJIES[emoji1787][emoji1787]
Kuna baadhi ya wakala wa serikali wanatumia TGSwatumishi wa wizarani wote mishahara yao ni TGS isipokua taasisi za umma, mashirika ya umma, wakala za serikali, mamlaka za serikali wao wana scale zao
sema lkn wizarani wana safari sana kwaio posho zinapunguza ukali wa maisha kwa kias kikubwa sana
lkn maisha ni kujipanga tu na sio mshahara ingawa kiukwel usawa hapo haupo fani moja level ya elimu moja halafu mnapishana mishahara hilo serikali walitathimini sana kwa siku za baadae
hio pgss ni kwa mashirika ya umma(gari zao zina SU) ndo huwa wanatumia scale hzo, ziko juu kidogo compared to TGS.Kuna taasisi fulani iliwahi kutangaza post ikaweka hiyo scale ya PGSS lakini haikuwa chuo kikuu wala chuo cha kati.
kasokotwa ili afunguke. Hhhhhameacha maswali mawili uliingia nae pamoja kwenye panel? ama alikusimulia. bdo haujui unafiki wa mtanzania??
Hazina ipo chini ya MoF (wizara ya fedha) hata mwezi huu tarehe 01 wamefanya oral na Tarehe 29 jan ilikua Written upande wa Uhasibu.Nimeshaelewa huko hata ajira zake kutangazwa huwa ni nadra kusikia... hivi kuna mtu alishawahi kuona post ya hazina aisee?[emoji4]
NIRC na CPBKwawale wenye uzoefu wakunusa arufu ya PDF mnuso wenu leo wasemaje
[emoji39][emoji39], huko kuna ile original aisee just Engineer 4.5M how about HoD up to DG?Bado sio kubwa, Engineers wa TCRA Yuko around 4.5M ,