HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Hivi TCRA wanaupiga mwingi bila shaka, kuna wazee wale wa TASAF, TASAC, TEMESA, NEMC, OSHA, TRC bila shaka hawa viumbe wanaumwaga mwingi sana aiseh
Niliwahi kukutana na dereva tu wa OSHA , Nikagundua the same countety but the different world. Daah any way tupambane one day yes
 
Niliwahi kukutana na dereva tu wa OSHA , Nikagundua the same countety but the different world. Daah any way tupambane one day yes
[emoji23][emoji23] Mimi dereva wa TASAF amenifanya nije kusoma kozi ya VIP Driving na kuona hakuna maana ya Degree. Nipo NIT namalizia Week ya mwisho hapa. Labda tujaribu kulamba kwa kupitia mlango wa nyuma.
 
Inaumiza sana Dereva wa kusoma miezi kadhaa tu anaweza lipa Degree holder watatu wa TGS [emoji3][emoji3][emoji3]
Saana kk, kwanza hata gari zao tu unagundua humu si mchezo mchezo. Ndio hivyo wengine tuna degree portal na life hiyo no way wacha tupambane tutakapojaaliwa tuishi humohumo kwa kujiongeza kivingine na vingine
 
Back
Top Bottom