Don Vill
JF-Expert Member
- May 4, 2020
- 2,237
- 5,698
Wale wa kubishana bank statement elementswatu wametoweka ghafla
Wale wa kubishana bank statement elementswatu wametoweka ghafla
kwa wale ambao hawajapata
kumbuka """"sometimes you may have to fight a battle more than once to win it. So na imani mtakuja mkiwa strong enough next time. Kwa mliolamba asali hongereni sana msichoke kututembelea hapa na kuwapa watu moyo wanaopambana kama mlivokuwa nyie once.
Hongera mkuu pia mama katishaMama katisha. Nishalamba asali
One day yes uzuri mama ana mwaga ajiraKiukweli nimekandwa na namshukuru Mungu nafsi ina Amani japo sikupambana kukosa naamini bado nina nafasi wapambanaji tusikate tamaa bado nafasi tunayo one day yes.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Asante sana Mkuu kwa updates.Hongera mkuu pia mama katisha
Huo ndio upuuz sasa , inaonekana mikeka walishatengeneza ,sasa nini kilikuwa kinawakwamisha kuupload ? , Haina maana watu kufanya interview halafu wanasubiri placement zaidi ya mwezi mmoja ,huo ni ujinga kabisa .Hii nchi uwajibikaji mdogo Sana baada ya Rais kusema ndo wanaapload mkeka. Tutapata maendeleo kwa muda mrefu.
Amewapiga mkwala kama unakwamisha waondolewe na taasis aliyozungumzia wameapload haraka kuna ukilitiba.
hongera sana, wakati wa MUNGU ni wakati sahihiMama katisha. Nishalamba asali
Tujipange next time waliopata tuamin wakifanya vzr zaidi yetuYani hizi nafasi Mimi na jamaa zangu wote watatu tumekandwa asee .
Kwakweli inauma sana
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Ni kweli kabisa, asante sana.hongera sana, wakati wa MUNGU ni wakati sahihi
November, December naimani Placements zao mwezi huu zote zitatoka.Huo ndio upuuz sasa , inaonekana mikeka walishatengeneza ,sasa nini kilikuwa kinawakwamisha kuupload ? , Haina maana watu kufanya interview halafu wanasubiri placement zaidi ya mwezi mmoja ,huo ni ujinga kabisa .
Hili suala Sekretarieti ya ajira waliangalie ,kuna watu wamefanya usahili tangia mwaka jana ,mpaka leo hamna kitu ,hii inakuwa na maana gani sasa ? ,kama taasisi haina uhitaji si wapige kimya,? ,maana mtu kusaga nauli ,muda na efforts kufanya sahili huko Dodoma halafu unasubiri kwa miezi placement ,duh
Asante kakaCongratulations mkuu.
Hata mimi nilijibu hivihiviTBT.
Nilijibu hivi
Wafanye hivyo ,wanazingua sometimes hawa jamaaNovember, December naimani Placements zao mwezi huu zote zitatoka.