HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika

Jmn nashukuruni Wana JF wote katika kutiana moyo kwenye kipind chote japo siyo Kila comment nilikuwa na jibu lakini nilikuwa naonesha ushirikiano ata kwa Ku like, Ila ningependa kutanguliza shukran zangu za dhati kwa Mungu kunijalia kupata nafasi kweny hizi placements zilizotoka leo za TRA.. tutakuwa pamoja wadau, Mungu awabariki sana
status app ilisomaje mkuu?
 
Hahahahaha! Mkuu wewe ni hatari sana, achana na utumishi, uwezo wako wa kutabiri unatosha kupiga pesa mtaani.
Hahahaha wewe jamaa bwana.Nasuburi Mkeka wangu wa November hapa.Nitaendelea kuwa mtu mwema na kuwatakia Mafanikio mema wenzangu.Naimani Wakati wangu mzuri unakuja.Mungu ni mwema sana.
 
Inaonekana wameutoa kwa sababu ya kuwa-pressurized pengine walikuwa hawaratiba nyinginezo ila kwa sababu ya pressure ya nje wameona watoe ili kuondoa makelele. Tusiwalaumu sanaa nimeona kwenye PDF mwishoni hata hakuna ile remarks tuliyoizoea kama kawaida. Inaonekana ni kwa haraka sana.
PDF zote huwa zinakuwa tayari muda mfupi tu,waziachie zote pale kwenye placements pajae Sasa.
 
Status bado inasoma selected for oral.. katika kipindi chote Cha kuangalia status, mi kwangu ni mara Moja tu niliwahi kuona imeandikwa selected for null, lakini siku zingine zote nilikuwa naikuta imeandikwa selected for oral
It's possible that you are on a database.
 
Back
Top Bottom