HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Jmn nashukuruni Wana JF wote katika kutiana moyo kwenye kipind chote japo siyo Kila comment nilikuwa na jibu lakini nilikuwa naonesha ushirikiano ata kwa Ku like, Ila ningependa kutanguliza shukran zangu za dhati kwa Mungu kunijalia kupata nafasi kweny hizi placements zilizotoka leo za TRA.. tutakuwa pamoja wadau, Mungu awabariki sana
Congratulations mkuu
 
Yani hizi nafasi Mimi na jamaa zangu wote watatu tumekandwa asee .

Kwakweli inauma sana

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Pole sana mkuu, kwa kweli naona ni kama Huu mkeka umeachiliwa kwa hasira hivi maana punde tuu mara baada ya H.E SSH jamaa wakatoa.. Hata mwishoni mwa Hii Pdf hakuna yale maneno ya kuonyesha pdf imeandaliwa na.....
 
Huo ndio upuuz sasa , inaonekana mikeka walishatengeneza ,sasa nini kilikuwa kinawakwamisha kuupload ? , Haina maana watu kufanya interview halafu wanasubiri placement zaidi ya mwezi mmoja ,huo ni ujinga kabisa .
Hili suala Sekretarieti ya ajira waliangalie ,kuna watu wamefanya usahili tangia mwaka jana ,mpaka leo hamna kitu ,hii inakuwa na maana gani sasa ? ,kama taasisi haina uhitaji si wapige kimya,? ,maana mtu kusaga nauli ,muda na efforts kufanya sahili huko Dodoma halafu unasubiri kwa miezi placement ,duh
Kwa kweli inasikitisha sanaaa na si kwamba ni kweli kuna taasisi hazina uharaka na hao waajiriwa ila ni vile tuu hatuelewi watu wanatengeneza mazingira ya posho nyingi au vp?
 
Nilichukua muda kidogo kuweza kuvuta pumzi na kutoa maoni yangu kuhusu interview ya TRA.

Kwanza nianze kwa kuwapongeza mliochaguliwa ni bahati na inapaswa kumshukuru Mungu.

Binafsi tukianza na interview ya TRA iliyopita niliikosa kwa marks 0.5 iliniuma sana ikabidi nikubaliane na hali na kujipanga kwa interview inayofuata na namshukuru Mungu nilifanikiwa kutinga oral ambayo leo imetoka ila bado Mungu hakunipa kibali cha kuwa miongoni mwao na kwakuwa nimegraduate muda mrefu sasa huenda nikaangazia mambo mengine.

Shuhuda za status (Selected for Null then Selected for practical then Selected for null then Selected for practical) Je, status zina determine selection? bado ni fumbo!

Kila la kheri mnaosubiria pdf na wale mnaotarajia kwenda kwenye oral interview.
 
HABARI WANA JF, PONGEZI ZA DHATI SANA.

Napenda kuwapa pongezi za dhati kwa familia ya wana JF ambao mmefanikiwa kupata nafasi za kuwa watumishi wapya wa umma.

Pia napenda kuwapa pole sana kwa ambao hawakufanikiwa kupata nafasi kwa wakati huu, lakini ni waase kuwa kesho yetu ni njema na bora sana maishani mwetu.

Mungu wetu anatupenda sana. Kumbuka, Mungu anatupa kile tunachostahili na hatupi kile tunachokitaka. Tusikufuru wala kulaani bali tuundelee kumshukuru kwa rehema zake zisizokuwa na kipimo pamoja baraka zake kwetu. Maana Mungu ametuandalia/anatuandalia kitu kizuri tunachostahili na bora kwetu.

Kufika hatua ya oral interview tayari ni ushindi tosha kwetu. Kitu bora na cha muhimu ni kufurahia mafanikio ya wenzetu kwasababu Mungu anambariki yule ambaye anamuombea mema binadamu mwenzake.

Mipango ya Mungu ni bora kuliko mipango yetu, Mungu hajawahi kukosea wala kuchelewa na uwa anajibu kwa wakati. Naimani Mungu anatusaidia/atatusaidia kutimiza malengo yetu kwa wakati muafaka.

That step you afraid to make, might be a game changer. May Almighty God grant us success, grace and blessings. [emoji120][emoji109][emoji1666]. #SeeYouAtTheTop. Champs [emoji471]🫂.
 
Nilichukua muda kidogo kuweza kuvuta pumzi na kutoa maoni yangu kuhusu interview ya TRA.

Kwanza nianze kwa kuwapongeza mliochaguliwa ni bahati na inapaswa kumshukuru Mungu.

Binafsi tukianza na interview ya TRA iliyopita niliikosa kwa marks 0.5 iliniuma sana ikabidi nikubaliane na hali na kujipanga kwa interview inayofuata na namshukuru Mungu nilifanikiwa kutinga oral ambayo leo imetoka ila bado Mungu hakunipa kibali cha kuwa miongoni mwao na kwakuwa nimegraduate muda mrefu sasa huenda nikaangazia mambo mengine.

Shuhuda za status (Selected for Null then Selected for practical then Selected for null then Selected for practical) Je, status zina determine selection bado ni fumbo?

Kila la kheri mnaosubiria pdf na wale mnaotarajia kwenda kwenye oral interview.
Kakah tujipange tu hakuna namna cha Msingi ni kukubali kuwa hatukufanya vzr zaidi ya waliochaguliwa Leo. Uwenda tupo kwny database (hii ss ni Kudra za Mwenyezi Mungu hakuna anaejua Zaid ya PSRS)
 
Nilichukua muda kidogo kuweza kuvuta pumzi na kutoa maoni yangu kuhusu interview ya TRA.

Kwanza nianze kwa kuwapongeza mliochaguliwa ni bahati na inapaswa kumshukuru Mungu.

Binafsi tukianza na interview ya TRA iliyopita niliikosa kwa marks 0.5 iliniuma sana ikabidi nikubaliane na hali na kujipanga kwa interview inayofuata na namshukuru Mungu nilifanikiwa kutinga oral ambayo leo imetoka ila bado Mungu hakunipa kibali cha kuwa miongoni mwao na kwakuwa nimegraduate muda mrefu sasa huenda nikaangazia mambo mengine.

Shuhuda za status (Selected for Null then Selected for practical then Selected for null then Selected for practical) Je, status zina determine selection bado ni fumbo?

Kila la kheri mnaosubiria pdf na wale mnaotarajia kwenda kwenye oral interview.
Dont give up. Nimekuelewa sana apo kwenye swala la umri umekwenda lakin mi nazani unaweza weka nguvu kubwa upande wa pili kama ulivo wazaa but usiache kufanya interview, sitaki kuamini kwamba ushafika 45, kama sikosei unarusiwa ku apply ad age io. Lolote linatokea endelea ku apply next time utakuwa na exp kubwa kuliko iliopita.
 
Back
Top Bottom