HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Huu mjadala wa status tuliuhitimisha naona mnauleta kwa kasi ya mwanga.

Mimi nikitoka kwenye battle la kesho, sitahangaika na status, nitaiacha ijigeuze itakavyo, PDF(placement) ndio kitakuwa kitu pekee cha kukitolea macho
TBT

Niliweza kutimiza ahadi hii

Nani anaweza kuvaa hivi viatu.

Msikate tamaa
 
Kabisa.. naona baada ya maneno yake tu hata lisaa kimoja halikuiah mkeka umetoka, bila shaka mpaka hii week inaisha wataweka pdf zote
Hii nchi uwajibikaji mdogo Sana baada ya Rais kusema ndo wanaapload mkeka. Tutapata maendeleo kwa muda mrefu.
Amewapiga mkwala kama unakwamisha waondolewe na taasis aliyozungumzia wameapload haraka kuna ukilitiba.
 
Kabisa.. naona baada ya maneno yake tu hata lisaa kimoja halikuiah mkeka umetoka, bila shaka mpaka hii week inaisha wataweka pdf zote
Tutegemee PDF nyingi Sasa.Kwani macho Sasa yapo kwao baada ya malalamiko ya muda mrefu vijana kucheleweshewa placements....
Kama naona vijana wa November,December, January wanavyoanza kutafuta bando...
 
Pole sana mkuu...Daah, kwa wingi huu mtu usipojikuta utajikuta tuu unajisikia vibaya sana.
Kiukweli sisi tulifanya interview zaidi ya watu 600 written wakiwa wanahitaji 26 ila tulibahatika kufika oral 59 nina imani walioitwa walikua bora pia na wanastahili ngoja tusubiri nafasi zetu zitakazopatikana kwingine ambako mpaka sasa hatufahamu.

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Unawekage mkeka wa January wakati November na December Bado?
Inaonekana wameutoa kwa sababu ya kuwa-pressurized pengine walikuwa hawaratiba nyinginezo ila kwa sababu ya pressure ya nje wameona watoe ili kuondoa makelele. Tusiwalaumu sanaa nimeona kwenye PDF mwishoni hata hakuna ile remarks tuliyoizoea kama kawaida. Inaonekana ni kwa haraka sana.
 
Natarajia kushuka swali la "Tell us about yourself" namna hii.

1. Kuhusu mimi
-Jina
-Title/Profession
-Jina la chuo
-Uzoefu(intership, kijiwe), humu nitachomekea viskills vichache

2. Elimu(hapa nitataja bila kuelezea range ya miaka)
-Chuo
-Advance
-Olevel

Any lead please jinsi mnavyoshukaga hili swali.

NB: Nitatumia muda mchache sana kushuka broken ya hili swali
TBT.

Nilijibu hivi
 
Back
Top Bottom