mtzedi
JF-Expert Member
- Dec 13, 2011
- 6,269
- 6,579
Sawa mkuu unikumbuke basi inaonekana una uhakika sana. Maisha yenyewe mafupiAcheni fikra za kimasikini , taasisi na mashirika Yaajiri kama kipindi Cha jk, Kila MTU nchi hii atafurahia maisha
Sawa mkuu unikumbuke basi inaonekana una uhakika sana. Maisha yenyewe mafupiAcheni fikra za kimasikini , taasisi na mashirika Yaajiri kama kipindi Cha jk, Kila MTU nchi hii atafurahia maisha
God is good 🙏Sawa mkuu unikumbuke basi inaonekana una uhakika sana. Maisha yenyewe mafupi
Yaaan haya ni mambo ya kiwaki kweli dadeq.. hii ndo inaonesha hizi taasisi zingine hazina issue😂😂Unawekage mkeka wa January wakati November na December Bado?
Mkuu asante sana kwa kuukeep huu uzi alive.Hongeraa kaka.
Hakika tupo pamoja kaka.Mkuu asante sana kwa kuukeep huu uzi alive.
Wasijione hawafai kama vipi wakamwagilie moyoHongereni sana mliochaguliwa, na kwa wale mliokosa there is always next time.
hongera mkuuuSelected for practical interview... nami nimepata
Kunywa hata kasmart Gin Bro nitalipiaMkuu shule zinatulemaza sana, kwamba ukiwa wa kwanza wewe ndio wanakuchukua. Ndio maana hata mtu unaweza ukamuuliza interview ilikuaje akakujibu ngumu, au sijamaliza maswali matokea yanakuja amepata 99. Hii tabia mbaya sana. Najua hii platform imeanzishwa kwa ajili ya kusaidia. Ila watu bado wanahisi wako shule, wanasahau kua uku mtaani rafiki wa kweli ni yule mnayesaidiana sio unayemuongoza.
Aisee pole sn kk next time...usikate tamaaKiukweli nimekandwa na namshukuru Mungu nafsi ina Amani japo sikupambana kukosa naamini bado nina nafasi wapambanaji tusikate tamaa bado nafasi tunayo one day yes.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Iam strong brother naamini walopata pia wanastahili japo sikupambana kukosaAisee pole sn kk next time...usikate tamaa
Much congrats mkuuMy first oral interview, my first job. God is so Good
Selected for oral kote kwenye app na kwenye web under placement kwenye app hakuna kitu sikuangalia sana status. Me nilifanya practicalMkuu mm nataka unitumie status yako ilivyo.. au nipe Scnerio zote za status yako ilivyopitia
Hongera sana ukawe mtumishi mwema.Mungu ni mwema sanaSelected for oral kote kwenye app na kwenye web under placement kwenye app hakuna kitu sikuangalia sana status. Me nilifanya practical
Hongera sana,Mungu ni mwema sana.Ukawe mtumishi mwema.My first oral interview, my first job. God is so Good