HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Umri sio kumaliza zamani mkuu.

Sahihi, ila kwa mantiki ya kawaida kabisa, Mtu aliyegraduate mwaka 2014 unatarajia awe na umri gani kwa sasa? anaweza kuwa na miaka 24 kwa sasa ?.

Ndio maana nilisema, kama mtu kamaliza chuo zamani(mfano mwaka 2014 aliousema mdau) lazima atakuwa na umri mkubwa( let say 30+).

Hata hivyo hoja yako(niliyoiquote) siipingi ila nakazia hoja yangu(kama umemaliza 2014 lazima utakuwa na umri mkubwa)
 
Sahihi, ila kwa mantiki ya kawaida kabisa, Mtu aliyegraduate mwaka 2014 unatarajia awe na umri gani kwa sasa? anaweza kuwa na miaka 24 kwa sasa ?.

Ndio maana nilisema, kama mtu kamaliza chuo zamani(mfano mwaka 2014 aliousema mdau) lazima atakuwa na umri mkubwa( let say 30+).

Hata hivyo hoja yako(niliyoiquote) siipingi ila nakazia hoja yangu(kama umemaliza 2014 lazima utakuwa na umri mkubwa)
Mkuu wewe unabusara ya hali ya juu kwenye kujibu hoja, comments na solutions au ushauri bila makasiriko na kueleweka. This is so great.! Bigup bro!
 
Rais Samia , ameifanya Valentine's day imekuwa ya kukumbukwa katika maisha ya watu , vijana hawatokaa kuisahau siku hii abadani mpaka Wanafukiwa. 2025 tuko na Samia bega kwa bega
Samia endelea kulegeza vyuma
Mhe.Rais Samia tuzidi kumuombea.Hakika Huyu mama anaponya mioyo ya wananchi na vijana wasaka Ajira.Hakika hata kama mtu huna kazi una Imani siku Moja mambo yatakuwa sawa, Serikali yake inatia moyo sana Kwa vijana.
Sekretarieti ya Ajira nanyi pia tunawapongeza kwa kazi nzuri,naimani kauli ya Mkuu wa Nchi nanyi mtaifanyia kazi na hatutaona Tena mambo ya kuchelewa kwa placements huko mbeleni.Ila pia nanyi pia mnafanya kazi nzuri sana ambayo mpaka Sasa tunaona matokeo ya Vijana wengi kuja hata hapa kutoa shukrani na kufurahi kupata kazi kupitia ninyi kwenye Taasisi yoyote ile ambayo hata hawakutegemea,hii inatokana na nyie kutenda Haki na kufuata miongozo.
Vijana wenzangu hizi Ajira ni zetu,na Sisi ndio tutaenda kulitumikia Taifa pia.Tuendelee kumtanguliza Mungu,kila jambo na muda wake.Muda ukifika kila kitu kitakuwa sawa.
#Kazi Iendelee
#Mapambano Yaendelee
#@Sekretarieti ya Ajira
 
Back
Top Bottom