Kwanini Rais Samia kamtumbua Ummy Mwalimu?

Kwa hiyo sisi tufanyeje?
 
NO REFORMS, NO ELECTION.
 
Alivyovivuna vinamtosha akajiajiri sasa..
 
Ummy Mwalimu hakujifunza akarudia kosala Balozi Sefue.
Pamoja na kuomba msamaha na kumtuma JK ila mama amekaza fuvu hataki kumuona wala kumsikia
Anaenisema vibaya kwa kua nafanya vibaya au nafanya mabaya huyo mtu ndie anaenipenda kwa dhati, sasa km kuna mabaya hakuyapenda akawa anayazungumzia kuhusu boss wake, hapo napata akili km yule jamaa aliemsema boss wake mwenye tabia ya Ulevi kisha mmoja wa waliekua wanamuongelea boss akaenda kumwaga cheche kwa boss ili kile cheo cha jamaa apewe yeye na kweli boss akamvua jamaa aliemsema vyeo vyote akampa yule aliempelekea umbea, kwa hio kuharibiana kupo tu but anaekusema kwa mabaya yako huyo ndio rafiki yako mwema zaidi kuliko yule anaekusifia hata kwa mabaya unayoyafanya
 
Kwani alisema uongo

Kwani Samia sio mlevi?

Kosa lake ni Nini?
 
Acha umbea
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…