ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 19,408
- 45,799
Janaume fisadi na lina roho mbaya na lazima linakitambi na miguu myembamba sana
Hiyo inaitwa xenophobiaHili limekuwa likinikishangaza sana 😢 majibu sipati,alisema suzy nimeolewa na mume wangu kwa miaka 5 na tuna watoto 2, na tumejenga nyumba yetu nzuri,na tuna usafiri wetu ,kwa kifupi maisha yetu si haba .cha kushangaza kuhusu mume wangu hapendi,kuona ndugu zangu kuja kwetu tulipo,either kwa kukaa au kusalimia,sijawahi hata muelewa ni kwa nini ,kuna siku nilimpa taarifa mdogo wangu wa kike na wakiume wanakuja nashangaa SURA yake ilibadilika ,na si mara moja ila kwa upande wa kwao huwa wanakuja bila hata taarifa nikitoka kibaruani huwa nawakuta tu yaani nabaki nashangaa kwa nini iwe hivyo je ? Sipaswi mimi kutembelewa na ndugu zangu ! Au nakosea wapi mimi wenzagu ipoje kwenu huko ? Aliuza suzy
Mumeo naye haishiwi maswaibuHili limekuwa likinikishangaza sana 😢 majibu sipati,alisema suzy nimeolewa na mume wangu kwa miaka 5 na tuna watoto 2, na tumejenga nyumba yetu nzuri,na tuna usafiri wetu ,kwa kifupi maisha yetu si haba .cha kushangaza kuhusu mume wangu hapendi,kuona ndugu zangu kuja kwetu tulipo,either kwa kukaa au kusalimia,sijawahi hata muelewa ni kwa nini ,kuna siku nilimpa taarifa mdogo wangu wa kike na wakiume wanakuja nashangaa SURA yake ilibadilika ,na si mara moja ila kwa upande wa kwao huwa wanakuja bila hata taarifa nikitoka kibaruani huwa nawakuta tu yaani nabaki nashangaa kwa nini iwe hivyo je ? Sipaswi mimi kutembelewa na ndugu zangu ! Au nakosea wapi mimi wenzagu ipoje kwenu huko ? Aliuza suzy
Ndugu zake unawapenda ila story haikuhusu wewe, inamhusu Suzy. bas sawaFacial expressions speak everything enzi hizo nilipata kusoma issue za sokolojia najua nachosema namaanis
Loving my siblings doesn't need kishawishi but ndugu zake nawapenda
Chakula nacho ni kitu Cha kumsakama nacho mtuNdugu zako wanakula sana🤣
😀😀😀😀😀 mna mapepo wachafuNashukuru Mungu mimi na mume wangu wote hatupendi ndugu 😃
UnNature huwezi huwezi kwa kikwetu
Kwanini unanitangaza kwa watu mtandaoniJanaume fisadi na lina roho mbaya na lazima linakitambi na miguu myembamba sana
🤣🤣🤣🤣 hao watoto wenyewe tunasubiri wakue watupishe hatutaki misongamani sisi!😀😀😀😀😀 mna mapepo wachafu
ili muwe huru kuendelea kuzagamuana sebuleni muda wa kula🤣🤣🤣🤣 hao watoto wenyewe tunasubiri wakue watupishe hatutaki misongamani sisi!
Wakati wa uchumba huwa Makucha yanafichwa.Suzy hakuyaona haya wakati wa uchumba?