Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Ha ha ha ili jiwe la gizani limetugusa wengi..

Ngoja nikwambie kitu ukivaa smart yaani ule mtokelezeo wa kiofisi formal umechomekea zako shati na trouser yako safi mkanda nje inakuwa haipendezi uweke vitu kwenye mifuko maana mifuko inatuna tuna mafunguo sijui simu inaharibu mtokelezeo.

Chunguza watu mara nyingi ukiulamba sana vitu kama simu, funguo unavibeba mkononi maana ukiweka mfukoni mifuko inatuna tuna na kuharibu pozi la mtokelezeo..

Lakini kama umevaa casual like jeanz hapa haina noma funguo unatupia tu kwenye mifuko,,

Kwenye maharusi funguo hazionekani sababu mara nyingi tunavaa suti ambayo inakupa options wa kuweka funguo kwenye mifuko ya koti hasa ya ndani bila kuharibu pozi la kupendeza... Lakini kwenye surual na shati smart funguo na smartphone lazima iwe mkononi japokuwa wakati umebeba unakuwa hujui kama unaringishia watu
 
Ahaaa!!!! kwa nini unataka kumuamulia mtu ni wapi aweke funguo zake za gari? Hutaki aziweke mezani, hutaki azishike mkononi unataka aziweke wapi? Aziache kwenye gari? Najua utasema ziwekwe mfukoni, lakini unajua mtu anakuwa amevaa nguo za namna gani? Baadhi ya nguo ukiweka funguo mfukoni ni kero!!!!

As long as funguo hazipotei, wapi zinawekwa should not be an issue!!!!

Tiba

ukisikia Ukisikia uwiiiiiiiiiiiiii jua tayar


Sio kweli mbona za milango mnaweka mfukoni?
tena wengine wanatembea na funguo nyingi km mzigo wa kuni (hasa wababa) lakin zinakaa mfukoni.

Hii ni kama wale wanaoweka sim kiunoni kama bastola ya kova, mbona akiwa na tekno ya mchina hawaweki?

Heshima/umaarufu unatafutwa hauji peke yake
 
Nahisi yote yanawezekana kibongobongo...
Kuna watu wanafanya as 'show offs'
Na kuna watu nadhani ni kawaida tu kwao, nothing like show off is intended..
For most young people nadhani ni kujionyesha..
 
Sio sahihi kufikiri kwamba mtu akishika funguo mkononi nia yake ni kuonyesha kwamba ana gari!!!!!!! Wewe unataka aziweke wapi ili usijue kwamba ana gari?

Tiba

Labda kwenye soksi.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
View attachment 81594

Wengi siku hizi wana tabia ya kutembea huku wameshika funguo za gari, wengine huwa wanazizungurusha kidoleni, wengine wanaziweka juu ya meza(rest, etc)
Hivi huu ni mtego?? Style? Kujisikia?? Au....

Nafikiri umeshajijibu mwenyewe hapo chini....yeah...ndio ni Mtego ,style na kujisikia.. why not kaka....hivi unajua jinsi gani roho inauma unvyoenda biuro na rundo la madafu kununua dola ili ukatume Autorec ? aisee mimi hata kichwani kama ingewezekana ningezibeba ili zionekane.......na kwa taarifa , mimi gari yangu naiosha mwenyewe nyumbani jinsi ninavyolipenda......kwa wengine ni dream ati kuwa na gari wacha watu tujidai bwana wewe kama unaona noma ficha kwenye pichu kabisa....
Nimemaliza.
 
Gari sio deal tena na wala sio sifa
Maana gari sio asset ni liability.

Hata zamani wakati simu zinakuja lilikuwa ni jambo, achia mbali TV na kuvaa viatu

Ukikwazika kwa mtu kuweka funguo kidoleni au mezani jua bado unaishi 'Ngw'ashibhuga'
 
hahaha hivi funguo za vitz zinatofauytiana na zile funguo za magari yenu ya kifisadi au, nijibu mamie isije kua naonyesha kumbe watu wanajuaq hii vitz tu

BMW,RANGE,FORD Hizi gari za kizungu...Funguo zake zinatofautiana sana na za mjapani.....teh teh teh teh...:becky:
 
Mikono kazi yake ni kushika vitu ikiwemo funguo....
 
Mimi nina funguo za V8, na nilazima niziweke mezani sambamba na Blackberry yangu na Iphone, ila usafiri wangu mkubwa ni bajaj huwa nashuka mita 20 kabla sijafika kwenye eneo husika.

Uzuri wa V8 hauna tofauti na wa vits,Noah...teh teh teh:becky: Discovery 4....tofauti kabisa.
 
wamama wengi tunaweka kwenye pochi ila kama unakuta umetoka bila pochi na umevaa kibajaji yaani kigauni kifupi cha kuchanua unazishika mkononi pamoja na simu, akilini wala huwazi kama unafanya show off imetokea tuu watizamaji wasionachop ndo watasema yule nae anajionesha kumbe............., jiulize hivi watu wanaoenda kwenye sherehe za harusi huwa wako busy na kucheza kula na kunywa in between sherehe ushamuona hata muendesha maharusi akiwa ameshika fungua mkononi? au kaziweka mezani? jiulize why? na asilimia 90 ya watu wanaoenda kwenye sherehe za harusi wanakuwa na magari binafsi.

Natamani siku moja nikukute umevaa hicho kigauni kifupi kimechanua aiseeee sakapal .:biggrin1:........................!:mwaaah::becky:
:focus:
 
BMW,RANGE,FORD Hizi gari za kizungu...Funguo zake zinatofautiana sana na za mjapani.....teh teh teh teh...:becky:

Mie nnazo za lori za scania na Iveco teh teh teh .........................!:becky:
 
Mimi nina funguo za V8, na nilazima niziweke mezani sambamba na Blackberry yangu na Iphone, ila usafiri wangu mkubwa ni bajaj huwa nashuka mita 20 kabla sijafika kwenye eneo husika.

ha ha ha nikajua bodaboda
 
Ha ha ha ili jiwe la gizani limetugusa wengi..

Ngoja nikwambie kitu ukivaa smart yaani ule mtokelezeo wa kiofisi formal umechomekea zako shati na trouser yako safi mkanda nje inakuwa haipendezi uweke vitu kwenye mifuko maana mifuko inatuna tuna mafunguo sijui simu inaharibu mtokelezeo.

Chunguza watu mara nyingi ukiulamba sana vitu kama simu, funguo unavibeba mkononi maana ukiweka mfukoni mifuko inatuna tuna na kuharibu pozi la mtokelezeo..
weekend na shot za mamifuko kibao na jezi ya manchester juu,wananing'iza mwanawani
 
Hili ni tatizo la sisi tusio kuwa na magari, mimi naamini kila mwenye funguo anajaribu kuziweka au kuzibeba ktk mazingira ambayo atakumbuka na ndio maana zitakuwa mkononi na huku kuzizungusha ni pozi la kawaida kwani hata ungempa fimbo angeonyesha mbwembwe fulani. Mbona wengine wanabeba funguo za nyumba mkononi na kuzichezea je na hao wanatuambia wana nyumba. Ila sikatai pia kuna wengine wanajidai hadi inaonekana kama wanataka kutoa ujumbe kwa wenzao. Mwisho kwa sasa gari sio kitu cha kuringia tena hasa huku mijini ila ni basic need ambayo kila mtu anaweza kupata sema tunatofautiana vipaombele nikimaanisha wengine wanataka nyumba, wengine gari hata nyumba ya kupanga kwao poa kabisa.
 
Ni kuonyesha kuwa nilikula mikate nikasave na nikanunua Gari ambayo we huna,
 
Tuliwahi kujadili hili humu ndani...! Kwa uchache tu...funguo wa chumbani, wa mlango wa nje na grill, wa geti, wa gari, wa lock ya gear (kwa baadhi ya magari ya "manual"), za lock ya spare tyre, za mlango wa ofisini, za grill na milango ya ka "frame" kangu....plus key holder! Unaweza kuongezea nyingine hapo!. Sasa hizo zote, hata kama nimevaa jeans kwa kweli inaniwia vigumu kuweka mfukoni. "Mnaokereka" kwa kweli mtusamehe tu! Hapo bado hujaweka na simu (galaxy s3, bb etc)....hiyo suruali lazima itavuka tu!

Inategemea pia na sehemu ulipo...kuna ofisi au maeneo mengine unakuta zaidi ya 70% wana magari...sasa hata kuweka funguo mezani au kushika mkoni pengine sio shida sana
 
Back
Top Bottom