Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Kwanini funguo za gari zipo mkononi muda wote?

Hata wewe ulivyopanga mara yakwanza chumba siulikuwa unatembea na funguo za vitasa wakujue na wewe unachumba???
 
ushamba tu.mbona uzi kama huu ulisha pita hapa last year.mm huwa nauweka mfukoni ukimbelea nchi za magharibi utaona walivyo zoea
Ushamba kwa asiyejua nini maana ya kuwepo luksi katika suruali mimi mwanangu funguo yangu ya bajaji ikombele kama tai!watakujuaje kwanza ushaenda baa unatoka na King'asti unadroo atensheni za watu wajui kama king'asti unakipandisha baja au mkoko??sasa wanaona kitu kinapanda bajaji bonge la usipooni au unasemaje Tulizo
 
Last edited by a moderator:
Kwa wanaume kwa sababu hawana bochi naona ni bora kushika mkononi hizo funguo kwani zikiwekwa mifuko yao ya suruali na shati hazikai vizuri mifuko inatuna wanakuwa kama wachuuzi wa Kariakoo

Hapa umenibamba, ndilo tatizo
 
Hivi mtu akiwa na gari funguo hazikai mfukoni ni lazima ashike mkononi atembee nazo au ni ushamba tu.:shut-mouth::shut-mouth:
dack dack mi funguo za gari langu huwa najitwisha kichwani, huwa ninakuwa nimebeba box kubwa, limeandikwa, funguo za gari yangu zimepumzika, do not disturb
 
Last edited by a moderator:
Hata wewe ulivyopanga mara yakwanza chumba siulikuwa unatembea na funguo za vitasa wakujue na wewe unachumba???

Kwani gari nalo la kuringia siku hizi......Umenikumbusha wakati simu zinaingia Bongo Daslam kila kudume na koba kiunoni.
 
Hivi mtu akiwa na gari funguo hazikai mfukoni ni lazima ashike mkononi atembee nazo au ni ushamba tu.:shut-mouth::shut-mouth:

Karibu mgeni unaonekana kuja vizuri.....japo tulishakuwa nayo mwaka jana ila bado ina msisimko
 
Ufunguo wa gari umekuwa pesa ukae mfukoni? Pesa mfukoni funguo mkononi
 
Mkuu wewe sema asubuhi nije tunywe wote kithuthio mahali gani??
Asubuhi ntakuwa namtumikia mkoloni, mambo yote jioni kakgiza kakishaanza kuingia. Usisahau kuwa na petroli kwenye kikopo.
 
watakujuaje kama nawe unalo?, hata kama la kuazima au kikodisha kwa muda ....
 
funguo za gari na simu mkononi,hela mfukoni.wanawake wanamapochi makubwa wanaweka huko na siku wakiwa walet nao wanabeba mkononi.Angalizo kwa wamama mke wangu alikwapuliwa pochi ufunguo wa gari,cm,hela vyote vilienda angebeba kimoja mkononi c ingekuwa afadhali.
 
Mimi mzima sijui wewe na hii wkeenda!!???mwaliko??
Mie siwezi kutoka, niko eda. Nna talaka rejea hapa naona paw anataka kuniuza kwa mwekezaji mpya. Jicho langu linakutazama, ama ushanyakuliwa kule white party?
 
Mie siwezi kutoka, niko eda. Nna talaka rejea hapa naona paw anataka kuniuza kwa mwekezaji mpya. Jicho langu linakutazama, ama ushanyakuliwa kule white party?
Mimi mwenyewe nakupigia mahesabu jinsi ya kutupa ndowano kumbe nawewe unania karibu tuunge ujamaa!:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
 
Mimi mwenyewe nakupigia mahesabu jinsi ya kutupa ndowano kumbe nawewe unania karibu tuunge ujamaa!:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:
Ngoja niombe kibali kwa mshua ili aagize fbi wakuchunguze.
kaka Mtambuzi (25, huwezi kuwa babangu lol), naomba unipatie cv ya huyu braza. Afu uniambie jana hukuwa hewani ulienda wapi na maza alikuwa kwangu!
 
Last edited by a moderator:
Ngoja niombe kibali kwa mshua ili aagize fbi wakuchunguze.
kaka Mtambuzi (25, huwezi kuwa babangu lol), naomba unipatie cv ya huyu braza. Afu uniambie jana hukuwa hewani ulienda wapi na maza alikuwa kwangu!
Mkuu Mtambuzi nakuomba usije kutoa maelezo yenye dalili za kunifelisha najua wewe.......haya nasubiri copy yangu!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom