Ubarikiwe sana mpendwa ukipata mtu anayekuombea mema maishani inatia faraja sana,Mungu akuongoze mwaka ujao akuepushe na mabaya ya dunia zaid ya yote akufanikishe katika mipango yako katika jinaa la Baba, la Mwana na la Roho Mtakatifu Amen....
sante kwa songi, kwa ukaribisho huu hope new year kwangu itakuwa poa sana,
sayonara amigo
Hahahahahaha lol!!!! Ndani unaona wenzio hawanunui kitu kumbe wameshaziweka za kutosha ndani ni kujirusha lol!!!!
MUNGU awe nasi.. siku zote za maisha yetu,
wala si hapa katika kumalizia mwaka tu,
ee baba uwalinde na kuwaweka mikononi mwako watoto wako wote.. nawaweka mikononi mwako Passion Lady, BAK, Mentor, mzurimie, Lizzy, ladydoctor, Threesixteen Himself, YOU TUBE, miss chagga, King'asti, Madame B, Invisible, Paw, Fang, (nawaombea hawa mamoderator wapunguze ban!!) Arushaone, sosoliso, Ritz, Zitto, Mwl.RCT, habari ya hapa, Mashaxizo, Daudi1, Daud omar, snowhite, Sangarara, Blaki Womani, miss strong, miss wa kinyaru, Mzee wa Rula, Mtambuzi,.. mmh! na wengineo wooote!!!!!
MUNGU awe nasi.. siku zote za maisha yetu,
wala si hapa katika kumalizia mwaka tu,
ee baba uwalinde na kuwaweka mikononi mwako watoto wako wote.. nawaweka mikononi mwako Passion Lady, BAK, Mentor, mzurimie, Lizzy, ladydoctor, Threesixteen Himself, YOU TUBE, miss chagga, King'asti, Madame B, Invisible, Paw, Fang, (nawaombea hawa mamoderator wapunguze ban!!) Arushaone, sosoliso, Ritz, Zitto, Mwl.RCT, habari ya hapa, Mashaxizo, Daudi1, Daud omar, snowhite, Sangarara, Blaki Womani, miss strong, miss wa kinyaru, Mzee wa Rula, Mtambuzi,.. mmh! na wengineo wooote!!!!!
kwa #2 na #3 umenikumbushia maisha ambayo kamwe sitasahau, nakumbuka enzi no majukumu just kusoma na kula bata kwa pocket money. kuomba extra ikiitajika.
Mungu awe nasi tunapoingia mwaka mpya, maana enzi hizo nakumbuka nilikuwa sikai kufikiria eti kunywa na kuendesha watu tulisepa tu.
Namshukuru Mungu kwa familia yangu now najua majukumu.
Kesho mie ndani, nitasali na live service kwa tv.
Nakutakia mwaka mpya mwema.
n.b. mimbo hiyo imetaka kuniliza
Hizi video zimemeliza bundle yangu hakyanani BAK
santeeeeeeee!
Thanks sana Excel!
Ubarikiwe sana!
MUNGU awe nasi.. siku zote za maisha yetu,
wala si hapa katika kumalizia mwaka tu,
ee baba uwalinde na kuwaweka mikononi mwako watoto wako wote.. nawaweka mikononi mwako Passion Lady, BAK, Mentor, mzurimie, Lizzy, ladydoctor, Threesixteen Himself, YOU TUBE, miss chagga, King'asti, Madame B, Invisible, Paw, Fang, (nawaombea hawa mamoderator wapunguze ban!!) Arushaone, sosoliso, Ritz, Zitto, Mwl.RCT, habari ya hapa, Mashaxizo, Daudi1, Daud omar, snowhite, Sangarara, Blaki Womani, miss strong, miss wa kinyaru, Mzee wa Rula, Mtambuzi,.. mmh! na wengineo wooote!!!!!
MUNGU awe nasi.. siku zote za maisha yetu,
wala si hapa katika kumalizia mwaka tu,
ee baba uwalinde na kuwaweka mikononi mwako watoto wako wote.. nawaweka mikononi mwako Passion Lady, BAK, Mentor, mzurimie, Lizzy, ladydoctor, Threesixteen Himself, YOU TUBE, miss chagga, King'asti, Madame B, Invisible, Paw, Fang, (nawaombea hawa mamoderator wapunguze ban!!) Arushaone, sosoliso, Ritz, Zitto, Mwl.RCT, habari ya hapa, Mashaxizo, Daudi1, Daud omar, sister, Sista, shansarie, Baba V, kahtaan, Dr.Mo, snowhite, Sangarara, Blaki Womani, miss strong, miss wa kinyaru, Mzee wa Rula, Mtambuzi,... na wengineo wooote!!!!!
naomba niwe manager wako! lights zitakuwa jiko la umeme!
vile vimoshimoshi vitatoka kwenye jiko la kuni!
microphone itakuwa uma!
sufuria zitakuwa drums.. iam a good manager indeed!
Yaani mie nitafungua shampeni mapeeema saa 3 na watoto, tunywee then tulale.
Happy New Year Pipoz.
meneja wangu bora awe paw. manake unajua atashinda home na kitenge kiunoni kifua wazi! ataruhusu kweli unielekeze jinsi ya kushika uma ama kukoroga mchudhi? binduki itakuhusu, kaa mbali meneja
The Boss ndio nani? eenh? hebu mwambie aje ajitambulishe bana!mmh, hii avatar The Boss keshaiona? unamharibia mwenzio soko atii. the boss nampendaea avatar yake, kaa chonjo manake karibia naanza na wewe
MUNGU awe nasi.. siku zote za maisha yetu,
wala si hapa katika kumalizia mwaka tu,
ee baba uwalinde na kuwaweka mikononi mwako watoto wako wote.. nawaweka mikononi mwako Passion Lady, BAK, Mentor, mzurimie, Lizzy, ladydoctor, Threesixteen Himself, YOU TUBE, miss chagga, King'asti, Madame B, Invisible, Paw, Fang, (nawaombea hawa mamoderator wapunguze ban, watafute plan B!!) Arushaone, sosoliso, Ritz, Zitto, Mwl.RCT, habari ya hapa, Mashaxizo, Daudi1, Daud omar, sister, Sista, shansarie, Baba V, charminglady, Kasinde, Kongosho, badiebey, Preta, Chimbuvu, watu8, Judgement, Kasinde, kahtaan, Dr.Mo, snowhite, Sangarara, Blaki Womani, miss strong, miss wa kinyaru, Mzee wa Rula, Mtambuzi,... na wengineo wooote!!!!!