Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

hahahaha hivi ya mange dola ngapi vile unataka kumakamua watu8 bureeee afilisi duka kisa mwambie enterpreneur wako tola akaoda kwa mange
We naaae mpanaaaaa! Wallet ya watu8 wewe inakuwashia nini? Ya mange $2000 tu! Hahaa! Mi hata chinese version kwangu poa tuuuu! Msaada hauna risiti, uwongo watu 8! Hio list noiompa Tpla balaaa! Hushngai haingii humu siku hizi.? Bills bills bills! Chezea kuoa cyber wife nachat siku nzima! Bado uncle Zinc nae, huyu ataleta breast milk pump, automatic full set! Vin D sababu ya BRIHTER FUTURE anakiwa baba wa ubatizo, ili amkumbuke God son wake in his LARGER THAN LIFE POLITICAL CAREER! 2025 Vin D will be only next to the president! Lazima kupredict future! Na nimeona nichukue. Optimistic postion! Uncle mwingine Von Mo, mtu mzito sanaa wa taxes huyuu! By 2030 he might be the Overall tax comissioner in Tz! For now Von Mo ukileta baby rocker automatic sio mbayaa! You can afford it tax is a booming economic sector! List ya ma uncle inaendlea!
 
Last edited by a moderator:
We naaae mpanaaaaa! Wallet ya watu8 wewe inakuwashia nini? Ya mange $2000 tu! Hahaa! Mi hata chinese version kwangu poa tuuuu! Msaada hauna risiti, uwongo watu 8! Hio list noiompa Tpla balaaa! Hushngai haingii humu siku hizi.? Bills bills bills! Chezea kuoa cyber wife nachat siku nzima! Bado uncle Zinc nae, huyu ataleta breast milk pump, automatic full set! Vin D sababu ya BRIHTER FUTURE anakiwa baba wa ubatizo, ili amkumbuke God son wake in his LARGER THAN LIFE POLITICAL CAREER! 2025 Vin D will be only next to the president! Lazima kupredict future! Na nimeona nichukue. Optimistic postion! Uncle mwingine Von Mo, mtu mzito sanaa wa taxes huyuu! By 2030 he might be the Overall tax comissioner in Tz! For now Von Mo ukileta baby rocker automatic sio mbayaa! You can afford it tax is a booming economic sector! List ya ma uncle inaendlea!

hahahaha baada ya kuwa two in one ndo unamkumbuka vin wa watu kuna siku ulimkana live humu mgiriki wa watu hadi akapotea mazima hahaha ya watu nane namuonea huruma familia yake kubwa mana ukiamua kukamua hata ukoko huachagi wewe
 
Last edited by a moderator:
Ila kweli aisee. Yaani id hujawahi kuiona wala kuinotice. Anaanza hi? Ukijibu hi, anauliza uko wapi? Ukiona hujajibiwa ujue ilikuwa ujibiwe niko maliwatoni! Khaaa!
 
Alaaaa kumbe hayo tu!basi sawa ngoja nijipange na namba 1 maana hilo ndilo linalonihusu!Ila kama kunavingine vinavyohusiana na matumizi ya Automatic Teiller Machine, itakuwa powa kama utaviorodhesha ili nijipange kutoka nduki au kuyavulia maji nguo ili niyaoge.

hahahaa mkuu hii comment umenifurahsha sana!
 
Ila kweli aisee. Yaani id hujawahi kuiona wala kuinotice. Anaanza hi? Ukijibu hi, anauliza uko wapi? Ukiona hujajibiwa ujue ilikuwa ujibiwe niko maliwatoni! Khaaa!

halafu ule mwaliko wa lanchi jamani toka mwaka gani sijui hadi leo sijapewa...
 
babu ujue bado nina kamba mguuni itabidi unipe darasa matumizi mengine naona kila anakuja anatongoza tu

This is a new discovery to me...

I wish I had time and whatever it takes to effectively make use of my PM...

Sina hakika kama nina zaidi ya ukurusa mmoja wa PM toka nimeingia kwenye huu mtandao....

Ila kwa vile maisha yangu na yenu ni kama maji na mafuta....naomba niishie hapa kwani darasa langu ni kama chekechea!
 
Ila kweli aisee. Yaani id hujawahi kuiona wala kuinotice. Anaanza hi? Ukijibu hi, anauliza uko wapi? Ukiona hujajibiwa ujue ilikuwa ujibiwe niko maliwatoni! Khaaa!


Hivi ni kweli Komando wangu hata wewe unajaziwa PM?

Nashindwa kuelewa kwa kweli....Labda kwa sababu bongo zenyewe zimesha-expire!
 
hahahahahaha vin angekuwa habare ya mjini Heaven on Earth asingemkana kwenye ile interview uliomfanyia akakiri wazi watu8 ndo anaemkosha hahaha ilimuuma mpaka akaanza kula gizani new id's twende loooh me ndo mana nili mkwepa enzi zake zilikwisha lol ila akipata ubunge hawezi kuniacha ata ukuu wa wilaya
Eeeeeeeeeeh! SAY WHAAAAAAAT? wewe ndo umechanganya madawa, ile interview ilikuwa WAY BACK WHEN wakati bado mgeni mgeni! Kuna uzi mmoja tulitoana roho juu ya VIN D hulaaaaaa! Ilikuwa thrwad ya Morg nampenda VIN Diesel! Na HOE alikuwpo she took back her words na kukubali MGIRIKI nomaaa!, Lara 1 nilikiwepo, Vaslay alikwepo, Valntinaa kitu kam hicho, Charming lady, na wengin big names kibaoooooo! Hadi akabatizwa jina la MSWATI! Yaaani! Vin D was at his pik! Mi ndo nikaachana nae rasmiiii siku hio baada ya michepuko kunitoa mdimaa!
Life is really a bi.tch watu8 is trending once again! Mmmmmh! LARGER THAN EVER! Mi sitaki kuamini it is the end of Vin D! Naamini HIS TIME WILL COME ONCE AGAIN, AND HE WILL HAVE HIS GRAND RETURN! Vin D the ladies man! It was beautiful! You have to com back pleaseeee! watu8 ENJOY IT WHILE IT LASTS! Hahaaaaa! YOU HAD YOUR COME BACK WHO WOULD HAVE IMAGINED, WAKATI WA UTAWALA WA VIN D? Hahaaaaa!

Ila mimi every single day i am hopping somebody new will rise to challange huu utawala wa kupeana vijiti wa watu8 na vin D! Hahahaaaa!
 
Last edited by a moderator:
This is a new discovery to me...

I wish I had time and whatever it takes to effectively make use of my PM...

Sina hakika kama nina zaidi ya ukurusa mmoja wa PM toka nimeingia kwenye huu mtandao....

Ila kwa vile maisha yangu na yenu ni kama maji na mafuta....naomba niishie hapa kwani darasa langu ni kama chekechea!

aiseeeeeeeee ila hata mimi kuna baadhi ya mambo nimefaidika na pm nikitatizwa na kitu najua nani anaweza kunipa jawabu muafaka ila kuna wale wajukuu zako wa kiume wanataka kuwatia watu majaribu ndo hao haswa nimewalenga
 
aiseeeeeeeee ila hata mimi kuna baadhi ya mambo nimefaidika na pm nikitatizwa na kitu najua nani anaweza kunipa jawabu muafaka ila kuna wale wajukuu zako wa kiume wanataka kuwatia watu majaribu ndo hao haswa nimewalenga


Haya basi mtoto mzuri miss neddy, hebu tulia uwasemee kwa babu....

Namwita bibi tukusikilize kilio chako....

Umesema eti wanakufanya nini vile??
 
Last edited by a moderator:
Ila kweli aisee. Yaani id hujawahi kuiona wala kuinotice. Anaanza hi? Ukijibu hi, anauliza uko wapi? Ukiona hujajibiwa ujue ilikuwa ujibiwe niko maliwatoni! Khaaa!

Halafu sister nina kesi na wewe .....!!
 
Back
Top Bottom