Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Kwa wanaume tu: Sababu tatu why nimekupotezea

Umeona eh.... unaweza kumega kabinti hapa kesho kakapost eti kenyewe ni bikra.... kumbe hata wewe ulikuta mfereji wa suez

ngoja nisepe nisije nikasutwa mkodobwe.
Hahahaaaaaaa! Uzee huo, ukisutwa si utakufa kwa pressure?
 
Umeona eh.... unaweza kumega kabinti hapa kesho kakapost eti kenyewe ni bikra.... kumbe hata wewe ulikuta mfereji wa suez

ngoja nisepe nisije nikasutwa mkodobwe.

Hahahahaaa ....

Yaani we acha tu .....!!
 
Oh now I know.


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||
 
Hi ni biashara matangazo, ni ushambaa, ni kutafuta umaarufu au nini.? Is this necessary..? Lakini hapa jf kuna vijamaa vinashobokea shobokea mademu sana ndo wanasababisha hii hali, na wanawake wa kibongo embu acheni ushamba bana, kutongozwa kupewa hi, kusifiwa, kuzinguliwa hasa ni kawaida tu, mm nlipo unakutatana na mwanamke unampa hi, unamsifu u look sexy today, hakunji uso wala kujidai yupo juu sana, anajibu kistarabu anasonga mbele, kuna mitazamo tunayo, may be ni malezi na sehemu tulizokulia..

Hahah umenikumbusha wiki iliyopita kwenye game ya Real Madrid Legends pale Taifa kuna tiketi nilikuwa nagawa BUREE za VIP sasa kuna binti nikamfata nimsalimie nimuulize chochote kama anajua jina lolote la mchezaji wa Real Madrid Legends huwezi amini binti aligoma kuitikia salamu sijui alihisi akiitikia nitamtongoza maskini ya Mungu.


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||
 
Hahah umenikumbusha wiki iliyopita kwenye game ya Real Madrid Legends pale Taifa kuna tiketi nilikuwa nagawa BUREE za VIP sasa kuna binti nikamfata nimsalimie nimuulize chochote kama anajua jina lolote la mchezaji wa Real Madrid Legends huwezi amini binti aligoma kuitikia salamu sijui alihisi akiitikia nitamtongoza maskini ya Mungu.


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||

Hahahaa ....

Mkuu hawa watu waache tu!!
 
Sa unaenda kununua ma.la.ya ambiance au buguruni au uwanja wa fisi unaanza kujieleza ninii? Au unatongoza nini? Uliza bei kisha kapige mzigo. Ukiona me wa aina huyo miss neddy ujue ndo kaingia mjini. Mle kichwa tu
 
Hahah umenikumbusha wiki iliyopita kwenye game ya Real Madrid Legends pale Taifa kuna tiketi nilikuwa nagawa BUREE za VIP sasa kuna binti nikamfata nimsalimie nimuulize chochote kama anajua jina lolote la mchezaji wa Real Madrid Legends huwezi amini binti aligoma kuitikia salamu sijui alihisi akiitikia nitamtongoza maskini ya Mungu.


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||
Sijui inakuwa ni nini mkuu, kama hii kupewa hi ni kawaida tu, ni mtu anaflirt tu, I don't think it big deal.!!! Nakumbuka hata kwenye kazi yangu mkuu, walikuwa wanakuja mabinti hapo posta, unamuuliza maswali umenza kumwa lini, na nini na nini lakini mtu anakujibu inakuwa michojo, kisa anadhani utamtongoza..! Anyway inashangaza mno..
 
miss neddy simo humo mbona za kwangu huwa haujibu?


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||
 
Last edited by a moderator:
Sijui inakuwa ni nini mkuu, kama hii kupewa hi ni kawaida tu, ni mtu anaflirt tu, I don't think it big deal.!!! Nakumbuka hata kwenye kazi yangu mkuu, walikuwa wanakuja mabinti hapo posta, unamuuliza maswali umenza kumwa lini, na nini na nini lakini mtu anakujibu inakuwa michojo, kisa anadhani utamtongoza..! Anyway inashangaza mno..

Inashangaza kwakweli.


||Tomorrow will say its a memory and we have enjoyed our lives for couple of days||
 
Back
Top Bottom