Kwa wachina wembamba wa mwanamke ndio urembo

Kwa wachina wembamba wa mwanamke ndio urembo

🇨🇳 Kwa Wachina, Urembo wa Mwanamke ni Wembamba Wake...

Katika jamii ya Kichina, wembamba ni ishara ya uzuri wa mwanamke 👩‍🦰✨
Huyu hapa ni mmoja wa wanawake wanaochukuliwa kuwa mrembo zaidi nchini China — anasifika kwa sura yake ya kupendeza 💫 na umbo lake linaloendana na vigezo vya urembo wa huko.

👗💃 Kwao, huu ndio muonekano wa mwanamke "perfect"!
Je, wewe unakubaliana na mtazamo huu wa Kichina kuhusu urembo? 🧐

CC: Shimba ya buyenzeView attachment 3403812
Huyo sio mwembamba Bali amekonda
 
Angekua wa Buza kanisani, unaambiwa huyo ni kimuli muli.
😂😂😂😂😂
 
Iyo picha ya tatu kulia kavaa sidiria.! ilo nyonyo la kuvalia sidiria kalitoa wapi na ufidodido
 
Mwenye Kupenda Haoni
Chongo Atasema Kengeza


Itoshe Kusema Hayo Machache Hapo Juu
 
Kwanza huo si wembamba acha fix mkongwe.
 
Back
Top Bottom